Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngonghinh

Xe tăng
Ngày mới nhà cháu vào Nhà NN cho ấm cúng, chào và chúc các cụ các mợ có một ngày đầy tốt lành với nhiều niềm vui ạ.

Porsche 911

Xe container

One-77

Xe cút kít
Chào NN. Chúc cả nhà tuần mới thật vui.

tellme

Xe tăng
Chúc các mợ, các cụ một tuần mới vui vẻ

Porsche 911

Xe container
Đúng rồi anh Pors, a cũng hay ăn ở đây ạ :P
Đâu có, mới ăn có một lần thôi, nhưng nhìn cách làm giống giống nên nhớ nhà hàng đó. :)

PS: Không biết Hu bao nhiêu tuổi, nhưng cứ gọi là anh Pors thì anh Pors cứ nhận, khi nào gặp nhau mời chén rượu thật rồi hãy hỏi tuổi thật nhé. :)

Whoknow

Xe lăn
Đâu có, mới ăn có một lần thôi, nhưng nhìn cách làm giống giống nên nhớ nhà hàng đó. :)

PS: Không biết Hu bao nhiêu tuổi, nhưng cứ gọi là anh Pors thì anh Pors cứ nhận, khi nào gặp nhau mời chén rượu thật rồi hãy hỏi tuổi thật nhé. :)
Anh ngồi trên tầng 2 rồi.
Em cũng già ý mà, nhưng cứ đoán bừa anh Pors già hơn cho đỡ buồn :P

Porsche 911

Xe container
Anh ngồi trên tầng 2 rồi.
Em cũng già ý mà, nhưng cứ đoán bừa anh Pors già hơn cho đỡ buồn :P
Ôi giời, để anh Pors kể cho Hu nghe, chuyện già :))
Cách đây tầm 2 tháng thôi, vào một cửa hàng Văn phòng phẩm để mua cho cho F1 chiếc bút, rồi tiện thể mua cho cu con chiếc xe đồ chơi dạng mô hình. Xe đồ chơi thì anh Pors nhờ cô bé bán hàng gói lại cho đẹp. ....
Một lúc sau, nó chạy từ phòng trong ra nói ... "ông ơi, đồ của ông cháu gói xong rồi" :)) :))

Mình nghe mà buồn cười quá (chẳng buồn tý nào đâu nhé). Hôm đó mình cũng mặc quần âu đen, áo phông đóng thùng chứ có đến nỗi nhếch nhác gì đâu :))

Whoknow

Xe lăn
Cách đây tầm 2 tháng thôi, vào một cửa hàng Văn phòng phẩm để mua cho cho F1 chiếc bút, rồi tiện thể mua cho cu con chiếc xe đồ chơi dạng mô hình. Xe đồ chơi thì anh Pors nhờ cô bé bán hàng gói lại cho đẹp. ....
Một lúc sau, nó chạy từ phòng trong ra nói ... "ông ơi, đồ của ông cháu gói xong rồi" :)) :))

Mình nghe mà buồn cười quá (chẳng buồn tý nào đâu nhé). Hôm đó mình cũng mặc quần âu đen, áo phông đóng thùng chứ có đến nỗi nhếch nhác gì đâu :))
Thế a Pors có trả lời "Ông cám ơn em" ko :D
Em cũng có nhiều chuyện thế này kể ra lại buồn thêm :))
Để em kể chuyện bố mẹ em vậy, ngày mẹ em đi đẻ ông anh cả em, bố em đưa đi, ra đến viện cô ý tá bảo: "ông ra làm thủ tục nhập viện cho con gái ông đi" :)) :))
P/s: bố mẹ em hơn nhau 4-5 tuổi

One-77

Xe cút kít
Thế a Pors có trả lời "Ông cám ơn em" ko :D
Em cũng có nhiều chuyện thế này kể ra lại buồn thêm :))
Để em kể chuyện bố mẹ em vậy, ngày mẹ em đi đẻ ông anh cả em, bố em đưa đi, ra đến viện cô ý tá bảo: "ông ra làm thủ tục nhập viện cho con gái ông đi" :)) :))
P/s: bố mẹ em hơn nhau 4-5 tuổi
Hu gọi em bằng anh đi. Em same same bác Pors :))

Chaukga

Xe container

Anh chào Ông phát không lại cứ bảo là Tầu ngầm ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng