Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng
Em già nhưng của đáng tội chưa lẫn ạ, cũng biết lái tầu ngầm, thớt liên quan đến lòng Chã chứ ko phải Lòng dồi :))
Đại ý là "em chuẩn bị lấy vk nhờ các cụ mợ tư vấn....", có cả ảnh Moon ạ hehe
Thế thì một thớt chém gió nào đó, mấy thằng rủ nhau mở thớt để chém. Kiểu như bạn gái em hai vạch, các cụ mợ tư vấn giúp em :))

Whoknow

Xe lăn
Thế thì một thớt chém gió nào đó, mấy thằng rủ nhau mở thớt để chém. Kiểu như bạn gái em hai vạch, các cụ mợ tư vấn giúp em :))
Thớt đấy rất nghiêm túc, từ ngày í em cứ đinh ninh Chã trong rọ rồi cơ, tình hình nài em nghĩ Chã gian tuổi, chắc phải 66 tuổi ngựa hoang 8-x=))

Ngonghinh

Xe tăng
Chiều CN nhà cháu vào nhà NN chào các cụ các mợ ạ.

Thớt đấy rất nghiêm túc, từ ngày í em cứ đinh ninh Chã trong rọ rồi cơ, tình hình nài em nghĩ Chã gian tuổi, chắc phải 66 tuổi ngựa hoang 8-x=))
Em còn trẻ mà, hơn "Cụ" chắc nửa giáp thôi :P

Bây giờ tớ ít chém chứ trước chém bạt mạng thế nên dù giờ ít chém số bài vẫn nhiều nhất OF. Và quan trọng nhất là trình chém ngày xưa tốt hơn giờ, chắc trong các Chã mỗi tớ chém bậy nhất và cũng Chém nghiêm túc nhất. Đôi khi chém thật như giả, giả như thật làm memb chẳng biết đường nào mà lần :))

Whoknow

Xe lăn

Bây giờ tớ ít chém chứ trước chém bạt mạng thế nên dù giờ ít chém số bài vẫn nhiều nhất OF. Và quan trọng nhất là trình chém ngày xưa tốt hơn giờ, chắc trong các Chã mỗi tớ chém bậy nhất và cũng Chém nghiêm túc nhất. Đôi khi chém thật như giả, giả như thật làm memb chẳng biết đường nào mà lần :))
Vậy ạ, em 90, chắc cụ Chã khoảng 84 ạ :P

Kitcat

Xe container

:)) Thế mà em cứ tưởng chã nào delete bài ai thì số bài người bị xoá tự cộng vào số bài viết của chã. Chã viết chém giỏi thật đấy!
Whoknow: em nghe thiên hạ đồn có chiến thuật là cứ chờ vài năm , cuối cùng tậu vợ khỏi bị ngăn cản, có khi được tặng thêm quà cụ ạ ;))

Vậy ạ, em 90, chắc cụ Chã khoảng 84 ạ :P
Ôi em là em nể " Cụ " rồi đấy, " Cụ " đúng là có mắt tinh tường và chắc phải thong manh lắm mới đoán chuẩn tuổi em. Chính xác em 35 cả tuổi mụ mà.
Ảnh làm bằng chứng đây :)

Whoknow

Xe lăn
:)) Thế mà em cứ tưởng chã nào delete bài ai thì số bài người bị xoá tự cộng vào số bài viết của chã. Chã viết chém giỏi thật đấy!
Whoknow: em nghe thiên hạ đồn có chiến thuật là cứ chờ vài năm , cuối cùng tậu vợ khỏi bị ngăn cản, có khi được tặng thêm quà cụ ạ ;))
Mèo cứ nghĩ tốt cho người xấu, à quên nghĩ tốt cho người xấu....bập bập lại quên, nghĩ xấu cho người tốt rồi :P

Ôi em là em nể " Cụ " rồi đấy, " Cụ " đúng là có mắt tinh tường và chắc phải thong manh lắm mới đoán chuẩn tuổi em. Chính xác em 35 cả tuổi mụ mà.
Ảnh làm bằng chứng đây :)

Vâng đúng cụ trẻ thật ạ, em rất nghưỡng mộ ạ, cụ thân sinh em cũng có cái áo đại cán gần giống ạ hehe

P/s: thoai em trêu cụ chủ nhà nhiều quá khéo bị tống cổ mí vang thì toi :P, em xin tạ lỗi ạ [-O<

Mèo cứ nghĩ tốt cho người xấu, à quên nghĩ tốt cho người xấu....bập bập lại quên, nghĩ xấu cho người tốt rồi :P

Vâng đúng cụ trẻ thật ạ, em rất nghưỡng mộ ạ, cụ thân sinh em cũng có cái áo đại cán gần giống ạ hehe

P/s: thoai em trêu cụ chủ nhà nhiều quá khéo bị tống cổ mí vang thì toi :P, em xin tạ lỗi ạ [-O<
Vậy để em chuyển sang đờ mi cho đỡ giống Cụ Thân Sinh của " Cụ " nhé :P

Yên tâm, trêu thì được Vod chứ tự nhiên im thì mới bị vang đới :P

Ngày chém vài trăm bài thì cũng không khó mà ;))

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Mấy ảnh chụp một mình Moon xinh, khuôn mặt nhang nhác giống hoa hậu Nguyễn Thị Huyền cũng người HP.

Ảnh dưới cùng vẫn xinh nhưng hơi có độ phì nhiêu tí, chắc đc ai đó đã phát tướng chăm sóc có ý đồ cho đẹp đôi;).
E nguyên quán Hải Phòng :))

Whoknow

Xe lăn
Vậy để em chuyển sang đờ mi cho đỡ giống Cụ Thân Sinh của " Cụ " nhé :P

Yên tâm, trêu thì được Vod chứ tự nhiên im thì mới bị vang đới :P
Vâng em tâm phục khẩu phục rồi ạ, ảnh này đúng trẻ đẹp phong độ hào hoa thật ạ :-$
Thời gian đúng là trôi nhanh thật, thấm thoát vậy mà dễ đến 25-30 mươi năm rồi ấy chứ :P

Kuu

Xe lăn
Em cập nhật dần dần...

1. Tiến Tùng
2. Tiên Tửu Phú Lộc
3. kuu
4. Porsche 911
5. New.moon
6. Roses
7. Khánh Ngọc
8 . huongsac80
9 . Menhim1601
10. ZynZyn
11.Thomas_hsgs
12. Whoknow
13. Eraser
14. Sparta.leonidas
15. Gangnam
16. Linh Bê Tha
17. Láu
18. Trác Mộ Thu
19. 7579
20. LÝ THƯỜNG KIỆT
....
XX
CCCM NN, bên Lò, Xóm, Tovo... em sẽ cập nhật tiếp...[/QUOTE]

Chỉnh sửa cuối:
Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Chưa đến giai đoạn trong lòng đất ạ :D
Thế Tẩy chưa biết hết về chã Túng rồi
Haha ảnh trên được cắt từ Clip dưới, nhưng đấy là trước thôi. Cái này từ năm 2011, chứ giờ em hết ma xó rồi ;)

Hà Nam lắm nhân tài phết, 2011 đã ghép xong cái video clip này
Sau này Tập ở bên BRL cũng làm mấy cái vui phết.

Em hóng màn giao tửu giữa đội BRL với đội NN:)).
Đội già BRL chưa thấy đăng ký
Đội ấy mới hay: ăn nhỏ nhẻ kiểu miếng lòng non cắn đôi; uống nhỏ nhẹ rượu 58 độ bằng bát :))

URAL CCCP

Xe ba gác
Trạng thái
Thớt đang đóng