Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Huế và Em

Xe điện
Anh trên Em là người bên phải, ảnh dưới Em là bạn bên trái nhất.
Ảnh dưới đếm từ trái sang phải em là thứ 3 nhá. Free tiếp 1 tấm bé tẹo teo nữa cho anh Pors nghía :D

Huế và Em

Xe điện

Porsche 911

Xe container

Huế và Em

Xe điện

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Bây giờ tớ vẫn vậy mà :P

6 năm trước

3 năm trước

Và bây giờ

Chú dùng từ chưa chuẩn, chính xác phải nói là thời gian bồi đắp

Ảnh mang tính chất minh hoạ của một mợ Ofer

10 năm trước

8 năm trước

6 năm trước

4 năm trước

2 năm trước

Và bây giờ mấy ..................
Và bây giờ....bớt phẳng (nhăn nheo) hơn xưa =))

Porsche 911

Xe container
Lớp 7 anh Pors nhé. Nhìn bất khuất thế đới :D

Ôi... Ku đừng có giận nào, ai lại thế? :))
Ku muốn full hd không che hình gì nữa nào? ;)
Cấp 2 của anh Pors là giai đoạn 1987-1991, lại sống vùng thôn nghèo nên không có tấm hình nào, mãi đến hết năm 12 (1994) mới có một vài tấm hình kỷ niệm.

Huế và Em

Xe điện
Cấp 2 của anh Pors là giai đoạn 1987-1991, lại sống vùng thôn nghèo nên không có tấm hình nào, mãi đến hết năm 12 (1994) mới có một vài tấm hình kỷ niệm.
Em còn hình lúc nhỏ nhiều nữa, cũng vùng nông thôn nghèo nhưng nhờ thế hệ sau mình nên có được nhiều ảnh hơn :D

Tấm này em bé tí tẹo, chụp với Ba và 2 anh trai.

Lúc đó chả biết sao đi học em lại có nhiều ảnh thế không biết X_X

Porsche 911

Xe container
Em còn hình lúc nhỏ nhiều nữa, cũng vùng nông thôn nghèo nhưng nhờ thế hệ sau mình nên có được nhiều ảnh hơn :D

Tấm này em bé tí tẹo, chụp với Ba và 2 anh trai.

Lúc đó chả biết sao đi học em lại có nhiều ảnh thế không biết X_X
Chắc hồi đó đã là một warm girl xứ Huế rồi ;))

Kitcat

Xe container
@ chã: dạ, mợ Moon toàn tài, chả thế mà ngày xưa chã cũng khổ công theo đuổi, có thớt ngoài quán làm bằng chứng :P. Em cũng có tý thắc mắc chã đã ăn bao nhiêu bữa lòng liên tiếp để lấy được lòng mợ Moon ? ;))
Huế và Em : nghiêm túc em thấy mợ xinh hơn ngày xưa, thích nhìn ảnh thời mới nhất hơn. Mợ gần như không đổi theo thời gian, nhưng giờ nhìn nữ tính hơn.
kuu: kiểu vỗ béo để an toàn hơn đúng không ạ? ;))

Nay em post bài cực khó, không mời được rươu cũng không lần theo bài viết của người khác, không search được trên OF. Em vẫn thấy người khác mời rượu em được :((

Huế và Em

Xe điện
@ chã: dạ, mợ Moon toàn tài, chả thế mà ngày xưa chã cũng khổ công theo đuổi, có thớt ngoài quán làm bằng chứng :P. Em cũng có tý thắc mắc chã đã ăn bao nhiêu bữa lòng liên tiếp để lấy được lòng mợ Moon ? ;))
Huế và Em : nghiêm túc em thấy mợ xinh hơn ngày xưa, thích nhìn ảnh thời mới nhất hơn. Mợ gần như không đổi theo thời gian, nhưng giờ nhìn nữ tính hơn.

Nay em post bài cực khó, không mời được rươu cũng không lần theo bài viết của người khác, không search được trên OF. Em vẫn thấy người khác mời rượu em được :((
Cảm ơn mợ Mều xinh đẹp nhé. Lúc xưa cá tính nhưng theo thời gian bị vùi dập đâm ra chừ phải ngoan hơn tí :D

Kitcat

Xe container
Huế và Em : các cụ nói gái 1 con trông mòn con mắt, cảm giác mợ giờ mới "chín" và toả hương ấy ^^

Thì 20 năm trước vẫn người í, 20 năm sau vẫn là người í mà ạ có gì khác :P
Em nhớ ngày xưa Chã có thớt khoe Moon ngoài quán mà, em đọc cũng thấy ghen tị với Chã ấy :D
Hai " Cụ " Mợ này nhầm lẫn là có thật =)) 12 năm tớ mở đâu đó 2, 3 thớt ngoài cà phê. Tớ chưa mở thớt nào nói về một ai chứ đừng nói mở thớt về Moon cả :) Và tớ chơi với bạn ý cả chục năm nay rồi =))

Còn quán Lòng mới đây thôi nó chả liên quan gì nhá. Về bạn ý hay quán Lòng thì rất rất nhiều người trên OF biết, trong thớt này ai cũ cũ tí là biết hết ;)

Kitcat

Xe container
@ chã: em không nhớ là chã hay ai mở thớt, hình như là cùng nhau còm ở 1 thớt về quán lòng nào ngon. Em nghía thấy chã mí mọi người rủ nhau qua ăn "lòng mợ Moon", còn thì em cũng không biết tầm 2016 ấy chã mí mợ ấy đã "về 1 nhà" hay là chã đương cầm cưa ;)

@ chã: em không nhớ là chã hay ai mở thớt, hình như là cùng nhau còm ở 1 thớt về quán lòng nào ngon. Em nghía thấy chã mí mọi người rủ nhau qua ăn "lòng mợ Moon", còn thì em cũng không biết tầm 2016 ấy chã mí mợ ấy đã "về 1 nhà" hay là chã đương cầm cưa ;)
Vụ lòng là con Nở nhà Hà Nam sidecardesigner văn vở chơi trò mở thớt quảng cáo trá hình :))

Còn đây ảnh từ 2011 với 2012 đây. Ảnh sau hình như là Tiên Tửu Phú Lộc chụp, hôm đấy mình không mặc áo lót nên hơi xấu hổ :((

Whoknow

Xe lăn
Hai " Cụ " Mợ này nhầm lẫn là có thật =)) 12 năm tớ mở đâu đó 2, 3 thớt ngoài cà phê. Tớ chưa mở thớt nào nói về một ai chứ đừng nói mở thớt về Moon cả :) Và tớ chơi với bạn ý cả chục năm nay rồi =))

Còn quán Lòng mới đây thôi nó chả liên quan gì nhá. Về bạn ý hay quán Lòng thì rất rất nhiều người trên OF biết, trong thớt này ai cũ cũ tí là biết hết ;)
Em già nhưng của đáng tội chưa lẫn ạ, cũng biết lái tầu ngầm, thớt liên quan đến lòng Chã chứ ko phải Lòng dồi :))
Đại ý là "em chuẩn bị lấy vk nhờ các cụ mợ tư vấn....", có cả ảnh Moon ạ hehe

Trạng thái
Thớt đang đóng