Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng
Em còn non nớt xin kê dép ngồi hóng tích lũy kinh nghiệm để sau này hy vọng có lúc cần :P

Thực ra còn cái gọi là liệu cơm gắp mắm, nhìn cái đứa kia nó thế nào. VD với người trong sáng, có quan điểm rõ ràng như One và em , thì tụi em hoàn toàn có thể duy trì tình bạn tri kỷ nam nữ.
Vắn tắt là "với bạn thì dây thần kinh rung rinh nó liệt".
Tình cảm ko phải 1 sớm 1 chiều mà sinh ra, nên "về tình cảm thì hên xui" có nghĩa là đã không dám tự tin mình hông có ngoài luồng rồi.
Thế giới có cả tỷ người, nên chả đưa ra công thức chung được, nhưng phụ nữ mà thần tượng/yêu người đã có gia đình là 1 người không có lý trí.
Đọc câu hên xui là em thinh thích rồi, em cứ quất cái còm này lại và biết đâu đấy ;)

Kuu

Xe lăn
E lại nhất trí quan điểm này của Kuu. Hơn nhau chính là lý trí đấy :) Con tim rung động thì nhanh lắm. :)
Tóm lại là chuyện này khó nói lắm, cứ phải rơi vào tình cảnh đó mới biết được.
Ngồi đây mà mạnh mồm tôi sẽ thế nọ, tôi sẽ thế kia... thì đúng là lý trí thật:D.

Roses

Xe điện
E ko tin vào mọi sự "khẳng định". E thật! Vì tất cả có va vào mới nói đc. Còn nói hay thì ai chẳng nói đc phỏng kuu thichduthu2011?

(Còn cố gắng dùng lý trí để đánh bại :) )

Ngồi đây mà mạnh mồm tôi sẽ thế nọ, tôi sẽ thế kia... thì đúng là lý trí thật:D.

huongsac80

Xe container
Em hết rượu mời Kuu :))
Nào đi cafe với tụi em nhé :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Hoặc là ngốc quá, dây thần kinh rung rinh liệt rồi :))
Nghiêm văn túc thì đúng là nam giới rất dễ rung rinh :)),
Có lần em tưởng nhầm cái nick Yahoo của thằng bạn thân anh trai là nick của anh trai em, thế là em vào còm tình củm ngọt ngào . Xong tự dưng thấy thằng bạn của anh đến nhà mình cứ nhìn mình là lạ. Xong nó chuyển hẳn tới quán nhà em ngủ, sáng nó phải dậy sớm đi dọn hàng cho mẹ. Em được cái chu đáo, sáng dậy sớm thì tiện thể ghé cửa sổ quán gọi nó dậy... Xong một ngày chả hiểu nói chuyện thế nào em mới À lên: ơ thế đấy là nick ông à, tôi tưởng đấy là nick của trai tôi =))

Xong cũng thằng ấy, 1 ngày của vài tháng sau, nó ngồi kể "có 1 đứa tấn công em nhiệt tình quá, đâm ra sợ, chả biết nên làm thế nào".
Một tháng sau thì thằng ấy đổ gục, yêu , rồi cưới mặc gia đình phản đối (nàng bị bệnh tim).
Đúng là đàn ông sẽ rung rinh, nhưng có rung tiếp đc hay không lại cần cộng hưởng :))
Chấp nhận làm tri kỷ là sắp cộng hưởng rồi đó Mèo, nếu bị tấn công sợ quá thì chả còn là tri kỷ nữa và bạn tri kỷ khác giới lại không tồn tại :))

Kitcat

Xe container
Chấp nhận làm tri kỷ là sắp cộng hưởng rồi đó Mèo, nếu bị tấn công sợ quá thì chả còn là tri kỷ nữa và bạn tri kỷ khác giới lại không tồn tại :))
Uhm em có phải là đàn ông đâu mà biết :))
Thôi hông tám nữa, em out ra đây, dùng máy tính nhiều cận lắm rồi :((

Trạng thái
Thớt đang đóng