Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng
Cuán cf bên đg em ngồi òy, cuán trà đá nài em cũng ngồi òy. Chỗ nài thoáng đãng thích thật đới :D
Vừa mang súng bắn nhiệt ra bắn thử, ngoài mặt đường 69 độ vỉa hè trong râm 55 độ. Thoáng hơn trong phố nhưng vẫn hầm hập :(

Kitcat

Xe container
Một lần nào cho tôi gặp lại em
Gom chút tình đốt hết một lần...

Mong rằng ai đó sẽ về, tình cờ bài hát trong trẻo phía dưới lại hợp với bài hát da diết rất hay phía trên.
Mợ mèo thích nghe bản nào hơn? Mợ chịu khó ạ. Em cũng thích tìm nghe các cách thể hiện khác nhau của cùng 1 bài hát để tìm ra cái mà mình thích nhất :)
1.
2.
3.
Ốc mến, về cơ bản thì em không thích cách hát của Phương Thanh và ông giọng cao và yếu hát cùng cô ấy, em cũng không khoái cách nhấn nhá quê mùa của Phương Linh, HAT thì cũng ko quá ấn tượng... Nhưng để tránh thiếu khách quan nay em đã nghe cả ba bài (thú thật là tua qua bài thứ 3 vì nghe vài câu đầu của PL đã ko thấy trôi) thì em thích Tạ Quang Thắng nhất, giống với Nu và Ốc :P
@ Nu: chúc mừng nu nha :) người đẹp lại hay gặp may!
Bobbi nói đúng đấy, vận may ko tới nhiều lần, Nu làm đi nhé?

Huế và Em

Xe điện
Em vào mời cả nhà nức nở coffee chiều ợ.

Mong rằng ai đó sẽ về, tình cờ bài hát trong trẻo phía dưới lại hợp với bài hát da diết rất hay phía trên.

Ốc mến, về cơ bản thì em không thích cách hát của Phương Thanh và ông giọng cao và yếu hát cùng cô ấy, em cũng không khoái cách nhấn nhá quê mùa của Phương Linh, HAT thì cũng ko quá ấn tượng... Nhưng để tránh thiếu khách quan nay em đã nghe cả ba bài (thú thật là tua qua bài thứ 3 vì nghe vài câu đầu của PL đã ko thấy trôi) thì em thích Tạ Quang Thắng nhất, giống với Nu và Ốc :P
@ Nu: chúc mừng nu nha :) người đẹp lại hay gặp may!
Bobbi nói đúng đấy, vận may ko tới nhiều lần, Nu làm đi nhé?
Người đó không về thì người mới về nhỉ Mèo :))

Trạng thái
Thớt đang đóng