Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

co.ntt

Xe lăn
Muốn kiếm cặp thì phải kiếp cái vừa hợ,p vừa gắn kết, vừa đối nghịch. Đọc chữ ký của tớ và nghĩ ra cái tên của cái bay vào rồi đặt tên, đảm bảo sẽ đúng đủ tiêu chí trên ;))
Vậy em nên đặt là nồi lẩu hay nồi áp suất hả cụ :))

Úi bậy thế, em lại dị ứng rồi..
Em cũng đến ạ chị, và tự nhiên thấy dị ứng theo cái cách suy nghĩ của chị. Bậy do chính chị nghĩ và nói ra, trong này toàn người lịch sự ai kiểu ku, bướm của chị đâu mà chị nghĩ thế ;)

Chị xem bạn Cò dưới nghĩ đây này!

Vậy em nên đặt là nồi lẩu hay nồi áp suất hả cụ :))
Cậu thấy nồi nào thì hợp hơn?

114hangbong

Xe cút kít
Em cũng đến ạ chị, và tự nhiên thấy dị ứng theo cái cách suy nghĩ của chị. Bậy do chính chị nghĩ và nói ra, trong này toàn người lịch sự ai kiểu ku, bướm của chị đâu mà chị nghĩ thế ;)

Chị xem bạn Cò dưới nghĩ đây này!

Cậu thấy nồi nào thì hợp hơn?
Vâng em không biết cái nồi áp suất hoặc nồi lẩu nó biết bay như mọi người lịch sự nghĩ cụ ạ.
Đọc chữ ký của tớ và nghĩ ra cái tên của cái bay vào rồi đặt tên, đảm bảo sẽ đúng đủ tiêu chí trên ;))

Vâng em không biết cái nồi áp suất hoặc nồi lẩu nó biết bay như mọi người lịch sự nghĩ cụ ạ.
Đọc chữ ký của tớ và nghĩ ra cái tên của cái bay vào rồi đặt tên, đảm bảo sẽ đúng đủ tiêu chí trên ;))
Sao lúc nào chị cũng nghĩ đến những cái nhạy cảm đấy nhỉ, em thật, em loại nó ra khỏi đầu từ khi tham gia CLB hai tạ thóc rồi. Chị nghĩ khác xem nào, chẳng hạn nghĩ bay vào cái tổ nhỉ, khi bay thì Cò phải giương rộng cánh gồng cứng người bay vào đến khi vào tổ rồi thì từ lông lẫn cánh đều cụp và mềm ra. Còn nồi áp suất hay lẩu nó là sự suy nghĩ rất hay và tích cực của Cò đấy chị ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng