Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kuu

Xe lăn
Kuu ơi em có ý kiến là Kuu đổi hình ava đi, đẹp thì có đẹp, nhưng em thấy nó cứ buồn buồn sao ấy, em sợ nó vận vào Kuu :)
Yêu mợ quá, mợ đúng là bạn tốt. Em thấy cũng đúng đấy hay đổi đi Kuu.
Yêu thế@};-@};-@};-
Cái avt này nó theo Kuu từ hồi bắt đầu chơi các 4R đấy, nhìn nó buồn buồn hả:D
Để Kuu nghiên kíu đã nhé:-*

114hangbong

Xe cút kít
Vâng chị nhỉ, mọi người có đôi có cặp cả mà Kuu thì vẫn 1 mình và cứ thấy không vui suốt thôi.
Càng ngày chị càng thấy Kuu mong manh dễ tổn thương, ngày xưa chém sắc như dao cạo Gilette cơ.

Kuu

Xe lăn
Chả hiểu sao đàn ông chán cái gì là hay uống nhỉ? Bổ béo ngon lành gì cho cam?

Em chỉ hay ăn. Ngoài béo thì chả sao cả. Có sự kiện bực thì không bực nhưng nó tức, mà quả kia giảm 2kg thì em lên 4kg, đấy là kết quả.
Bế tắc ko thể chia sẻ vs ai thường tìm đến riệu, riệu nó làm loãng nỗi buồn, uống say dễ ngủ...:D

LeTai1979

Xe cút kít
Em hiền như cục đất, may mà không nghẹo nên còn ngồi chém gió như này :D
Hiền mới không nghẹo ấy. Gia đình rất quan trọng với phát triển của mỗi đứa trẻ. Nhà em nuôi nhốt, bố em quan điểm cứng nhắc kiểu điệu đà thì không học hành gì, từ cách ăn mặc cũng quản lý, học cái gì thi trường nào cũng bắt buộc. Kể cũng cực đoan thái quá, nhưng bị ép thành quen, không biết cái gì sướng nên không thấy khổ. Cái gì cũng theo diện xin cho, con cái thiếu chủ động nhưng quản lý chặt như hộ khẩu, tem phiếu, không trượt đi đâu cái gì. Học về là ở nhà. Ai cho cái gì không dám lấy luôn, không giải thích được nguồn gốc là chết với các cụ. Sau này lớn đủ khỏe mới cãi lại.

Hồi bé những đứa hiền dễ bị bắt nạt, có khi chỉ vì nhìn ngứa mắt. Nhưng mà đại ca đại cốc, hoa khôi thời phổ thông chả để làm gì. Không có quản lý thì sớm nở chỉ sớm tàn.

LeTai1979

Xe cút kít
Bế tắc ko thể chia sẻ vs ai thường tìm đến riệu, riệu nó làm loãng nỗi buồn, uống say dễ ngủ...:D
Thay vì uống thì ăn đi, em thật. No quá dính mắt vào không ngủ cũng không được. Em còn có trò nước mắt như mưa, nhưng tay vẫn bốc cho vào mồm liên tục cơ. Đau khổ lắm!

Em xưa mà thất tình cứ gọi là. Đỡ buồn mà còn đà với dạ dày nó đang trạng thái to nên vẫn ăn. Xong là nếu may mà có ai thương đến thì cứ cho em ăn là em quý. Thế là từ bé đến giờ có mỗi hồi lớp 7 cao nhanh quá là em gầy :(

Kuu cứ thử mà xem. Nỗi buồn vừa loãng vừa bị đồ ăn đè bẹp dí. Uống xong chóng mặt mệt lắm.

Kuu

Xe lăn
Thay vì uống thì ăn đi, em thật. No quá dính mắt vào không ngủ cũng không được. Em còn có trò nước mắt như mưa, nhưng tay vẫn bốc cho vào mồm liên tục cơ. Đau khổ lắm!

Em xưa mà thất tình cứ gọi là. Đỡ buồn mà còn đà với dạ dày nó đang trạng thái to nên vẫn ăn. Xong là nếu may mà có ai thương đến thì cứ cho em ăn là em quý. Thế là từ bé đến giờ có mỗi hồi lớp 7 cao nhanh quá là em gầy :(

Kuu cứ thử mà xem. Nỗi buồn vừa loãng vừa bị đồ ăn đè bẹp dí. Uống xong chóng mặt mệt lắm.
:)):)):))
Rồi,
Nếu Kuu thất tình Kuu sẽ chọn giải pháp 'eating not drinking':).

LeTai1979

Xe cút kít
:)):)):))
Rồi,
Nếu Kuu thất tình Kuu sẽ chọn giải pháp 'eating not drinking':).
Cười gì, thật đấy.

Lúc đầu ăn như ăn rơm, đau khổ mà. Nhưng ăn lâu nó ngon dần lên. Cứ cái gì bình thường thích ăn thì chén thật mạnh cho em. Cứ nấc lên cái lại ôm thanh sô cô la gặm vài gặm, xong thiếp đi cho đỡ đau khổ. Tỉnh lại tìm ăn. Không cần tâm sự gì đâu.

Hoặc chọn giải pháp tâm sự với người lạ.Tìm các room chat puplic mà nick tạo ngẫu hứng ấy. Em nhảy vào chat tiếng Anh, lại còn phải tìm từ với tư duy ngữ pháp - chuẩn chỉnh mà, nói sai nhiều cũng ngại, thế cũng quên bớt đau khổ. Hôm sau lại nhảy vào chả đứa nào biết mình là ai, tâm sự rất là hăng, lắm lúc có đứa còn mở cửa sổ nói chuyện riêng. Nói xong ai đi đường nấy, cái loại ấy rất tình cờ và bất ngờ, còn ổn hơn xưng tội với Đức Cha cũng nên :)). Nói chán thì lại ăn. Yêu mấy thì cũng thành người dưng nhá =)), sao phải uống cho mệt hại ruột gan?

LeTai1979

Xe cút kít
Kuu nghe lời mợ LeTai1979 đi :)
Cho em xem ảnh đồ ăn nhà Kuu :D
Nếu là mợ thì em khuyên đi mua váy với mua son nữa nhé ;)). Cứ mua cả thế giới về cho em, vừa sung sướng cầm những thứ xinh đẹp trên tay, vừa bồn chồn băn khoăn tìm tiền trả thẻ tín dụng, quên đau khổ vì tình ngay :))

Chỉ có sếp phạt lương, cắt thưởng, dọa đuổi việc mới nhanh chết í :))

BadBoy79

Xe lăn
Nếu là mợ thì em khuyên đi mua váy với mua son nữa nhé ;)). Cứ mua cả thế giới về cho em, vừa sung sướng cầm những thứ xinh đẹp trên tay, vừa bồn chồn băn khoăn tìm tiền trả thẻ tín dụng, quên đau khổ vì tình ngay :))

Chỉ có sếp phạt lương, cắt thưởng, dọa đuổi việc mới nhanh chết í :))
Đúng vậy hả mợ? ở nhà NN có mợ huongsac80 và mợ pinsu90 nhưng chưa thấy đi mua váy với son môi bao giờ ;))

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Cụ tổng ơi sao bài của em cũng bị dọn ấy, bài đấy em nhờ tìm thông tin còn chưa có kết quả ạ.
Em đang chờ sự giúp đỡ của mấy cụ trong thớt đấy.
Sáng một chị hỏi sao thớt bị xóa, chiều một chị hỏi sao bị dọn. Trong khi thông báo rõ to trên trang nhất là quán cà phê tham đóng đóng cửa để trùng tu, bải dưỡng. Cậu ra đường mà thấy quán cà phê nào bị khóa cửa ngoài cậu vào được hông ;)

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net

LeTai1979

Xe cút kít
Đúng vậy hả mợ? ở nhà NN có mợ huongsac80 và mợ pinsu90 nhưng chưa thấy đi mua váy với son môi bao giờ ;))
Khéo đi mà không khai í :))

Mợ nào đang yên cắt tóc cũng là vấn đề nhé. Chứ lâu lâu đè ra cắt lại quá thường :))

Em thấy vật vã ít thôi thì yêu thương lâu dài. Sợ nhất kiểu sống chín, không tự chín thì dọa nấu chín đứa kia. Nhất định thần kinh có vấn đề. Như các mợ em cũng thích nghe "Anh không thể sống thiếu em!" hay "Anh có thể chết vì em", hẹn em kiếp sau... Đại khái thế. Nhưng mà nghe cho vui thỏa mãn đường âm thanh thôi. Thật thế có mà sợ chết.

Người ta sống mới khó, chết quá tầm thường. Sống mạnh khỏe vui vẻ để nhau yên tâm mới khó, chứ vần nhau thì quá yếu đuối. Ăn không được thì nhả ra, thế là lành mạnh. Ai bảo như thế không phải là yêu? Mỗi lần nhớ đến nhau chả mềm lòng đi ấy chứ.

Buồn nhất vẫn là không biết kiếm đâu ra tiền trả thẻ tín dụng ạ!

BadBoy79

Xe lăn
Khéo đi mà không khai í :))

Mợ nào đang yên cắt tóc cũng là vấn đề nhé. Chứ lâu lâu đè ra cắt lại quá thường :))

Em thấy vật vã ít thôi thì yêu thương lâu dài. Sợ nhất kiểu sống chín, không tự chín thì dọa nấu chín đứa kia. Nhất định thần kinh có vấn đề. Như các mợ em cũng thích nghe "Anh không thể sống thiếu em!" hay "Anh có thể chết vì em", hẹn em kiếp sau... Đại khái thế. Nhưng mà nghe cho vui thỏa mãn đường âm thanh thôi. Thật thế có mà sợ chết.

Người ta sống mới khó, chết quá tầm thường. Sống mạnh khỏe vui vẻ để nhau yên tâm mới khó, chứ vần nhau thì quá yếu đuối. Ăn không được thì nhả ra, thế là lành mạnh. Ai bảo như thế không phải là yêu? Mỗi lần nhớ đến nhau chả mềm lòng đi ấy chứ.

Buồn nhất vẫn là không biết kiếm đâu ra tiền trả thẻ tín dụng ạ!
Các mợ ấy không mở thẻ tín dụng nào cả nên không biết nỗi buồn nhất này đâu mợ ơi :D

Kuu

Xe lăn
Cười gì, thật đấy.

Lúc đầu ăn như ăn rơm, đau khổ mà. Nhưng ăn lâu nó ngon dần lên. Cứ cái gì bình thường thích ăn thì chén thật mạnh cho em. Cứ nấc lên cái lại ôm thanh sô cô la gặm vài gặm, xong thiếp đi cho đỡ đau khổ. Tỉnh lại tìm ăn. Không cần tâm sự gì đâu.

Hoặc chọn giải pháp tâm sự với người lạ.Tìm các room chat puplic mà nick tạo ngẫu hứng ấy. Em nhảy vào chat tiếng Anh, lại còn phải tìm từ với tư duy ngữ pháp - chuẩn chỉnh mà, nói sai nhiều cũng ngại, thế cũng quên bớt đau khổ. Hôm sau lại nhảy vào chả đứa nào biết mình là ai, tâm sự rất là hăng, lắm lúc có đứa còn mở cửa sổ nói chuyện riêng. Nói xong ai đi đường nấy, cái loại ấy rất tình cờ và bất ngờ, còn ổn hơn xưng tội với Đức Cha cũng nên :)). Nói chán thì lại ăn. Yêu mấy thì cũng thành người dưng nhá =)), sao phải uống cho mệt hại ruột gan?
:|:|:|:|:|:|

Kuu nghe lời mợ LeTai1979 đi :)
Cho em xem ảnh đồ ăn nhà Kuu :D
Uh,
Nếu rơi vào cảnh thất tình, Kuu sẽ làm theo cách của Màu:D

Trạng thái
Thớt đang đóng