Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

114hangbong

Xe cút kít
Em công nhận lứa 7x nghiện nhiều, đợt ấy thuốc Tàu nhiều, bạn em đi cũng kha khá. May Bố em nghiêm chứ ko giờ cỏ cũng xanh mướt dồi. :))
Lúc đó thi đỗ cấp 3 cũng khó nói gì đến đại học. Bạn em trượt cấp 3 vài đứa trốn nghĩa vụ ở nhà nghiện hết. Chết vài chú rồi, hôm nọ đến chơi nhà đứa bạn cũ thấy ông em nó hạch quanh người, nghiện nên chả ma nào nó lấy cả.

Kuu

Xe lăn
May Kuu không phải chị em cứ kiểu lung tung thế này suốt ngày có “bầu với bí” :D
Khó ở ở tinh thần "Cụ"ợ:(

Thế tối qua lại hỏng ăn nữa hả? Xem lại đi, có khi tại kuu đó :))
Tối qua em đi công việc, đêm nhậu tiếp các đồng nghiệp trong Nam nhà Sư, bị chuốc ún say bét nhè chè thiu, gần trưa mới dậy đc mò về Sư ợ:))

Mà dạo này em buồn và hay khó ở nên cuối tuần nào cũng lướt khướt, chán đời lắm...:(

LeTai1979

Xe cút kít
Lúc đó thi đỗ cấp 3 cũng khó nói gì đến đại học. Bạn em trượt cấp 3 vài đứa trốn nghĩa vụ ở nhà nghiện hết. Chết vài chú rồi, hôm nọ đến chơi nhà đứa bạn cũ thấy ông em nó hạch quanh người, nghiện nên chả ma nào nó lấy cả.
Bọn bạn em thì do đua đòi nhiều, nhà thằng nào cũng có tí điều kiện so với hồi ấy thế nên đi vãn. May em đc quán triệt chứ ko thì cũng toi. :))
Nghiện bt đã chả ai lấy rồi đây lại còn hạch quanh người. :))

Cà phê thì đợt tới còn được dọn nhiều nhiều, lập thớt ngoài đấy thì đừng hỏi sao xóa, nó có quy định bao ngày xóa rồi chịu khó đọc đi.
Cụ tổng ơi sao bài của em cũng bị dọn ấy, bài đấy em nhờ tìm thông tin còn chưa có kết quả ạ.
Em đang chờ sự giúp đỡ của mấy cụ trong thớt đấy.

thichduthu2011

Tầu Hỏa

Tối qua em đi công việc, đêm nhậu tiếp các đồng nghiệp trong Nam nhà Sư, bị chuốc ún say bét nhè chè thiu, gần trưa mới dậy đc mò về Sư ợ:))

Mà dạo này em buồn và hay khó ở nên cuối tuần nào cũng lướt khướt, chán đời lắm...:(
haha hôm qua nói đi với tình yêu, thì ra đồng nghiệp (trong) nam là tình yêu của Kuu :))

114hangbong

Xe cút kít
Kuu ơi em có ý kiến là Kuu đổi hình ava đi, đẹp thì có đẹp, nhưng em thấy nó cứ buồn buồn sao ấy, em sợ nó vận vào Kuu :)
Yêu mợ quá, mợ đúng là bạn tốt. Em thấy cũng đúng đấy hay đổi đi Kuu.

LeTai1979

Xe cút kít

Chả hiểu sao đàn ông chán cái gì là hay uống nhỉ? Bổ béo ngon lành gì cho cam?

Em chỉ hay ăn. Ngoài béo thì chả sao cả. Có sự kiện bực thì không bực nhưng nó tức, mà quả kia giảm 2kg thì em lên 4kg, đấy là kết quả.

Trạng thái
Thớt đang đóng