Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ba Ngơ

Xích lô

Su ơi, H về thăm Su đây :))
Nhớ H không Su ơi :))
H chơi trên fb này :))
Papa Monkey đến 50 mới lấy chồng thì teo và hết xừ rồi còn đâu mà còn sản xuất một trai, một gái :(

Forget_me_not mới tí tuổi còn chả ấp được chỉ dùng luộc ăn kia kìa ;)

pinsu90

Xe điện
Hạnh phúc của H là Su Su hiểu hôn :))
Không kệ được thì làm sao giờ Su :))
Năn nỉ mọi người trong nhà NN, ai đó cưa cẩm , hốt H giúp em đi. Chứ em sợ quá :((

Em hứa sẽ đội ơn và hậu tạ ai đó hốt giùm em ạ :))

Ba Ngơ

Xích lô
Of như một XH thu nhỏ và còn có phần phức tạp hơn, ở ngoài đời ông A quịt tiền ông B thì ngoài mối quan hệ giữa 2 người cùng lắm chỉ những người bạn thân mới biết được và nếu ông A và ông B không phải là bạn bè hoặc không thể giải quyết được thì cuối cùng thường phải nhờ pháp luật giải quyết. Of phức tạp hơn ở chỗ ai cũng là quan tòa và cứ ông nào bị bóc phốt là xem như nhận án tử (chẳng cần biết phốt lớn nhỏ, hoàn cảnh và mqh như thế nào), không những phức tạp nó còn mâu thuẫn vì ông nào bóc phốt cũng nói tin vì là ... thành viên of (bạn ảo hoặc thật) nhưng nếu có người can ngăn (chuyện bình thường của những người bạn) thì lại bị xem là có ý đồ ~X(

Em thấy nhiều người auto mất lòng tin với bạn ảo nhưng em vẫn cứ ... tin. Sẽ có người nghĩ là em chém nhưng em không hề hổ thẹn với lương tâm vì tất cả những người em đã từng gặp đều hiểu em xem họ như những người bạn thật. Nếu vào đây chơi mà mất lòng tin với mọi người quá thì chẳng còn gì fun, đến lúc đó em sẽ không chơi nữa :))
Lâu lắm mới thấy Sư viết thật lòng ;))

Có lẽ Sư và em có tuổi lại sinh hoạt ở câu lạc bộ hai tạ thóc nên có suy nghĩ giống nhau ;))

huongsac80

Xe container
Năn nỉ mọi người trong nhà NN, ai đó cưa cẩm , hốt H giúp em đi. Chứ em sợ quá :((

Su tính đội ơnvaf hậu tạ dư Lào để H còn tính :))
Biết đâu H tự hốt H đi :))

Ba Ngơ

Xích lô

Dở à mà đi cưa cảm hốt cậu ý. 50 mới chốt thì khô đét rồi ;)

Ba Ngơ

Xích lô
Trạng thái
Thớt đang đóng