Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

meotamthe

Xe cút kít
Em vẫn chạy vào đây tán gẫu. Giờ ra Quán cảm thấy lạc lõng sao í cụ ợ
Quán thì phập phù lắm, dân tộc cực đoan lên ngôi, ba phải ngại va chạm thì an toàn, còn rành mạch thẳng quá thì không hợp, quán chỉ hợp xem lướt và lựa chọn cẩn thận mợ ạ.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Quán thì phập phù lắm, dân tộc cực đoan lên ngôi, ba phải ngại va chạm thì an toàn, còn rành mạch thẳng quá thì không hợp, quán chỉ hợp xem lướt và lựa chọn cẩn thận mợ ạ.
Hôm nai, em rảnh nên ngồi đọc thớt gì mà chém giết, thấy cãi nhau ỏm tỏi, cuối cùng bao nhiêu là anh hùng bị tước đao,:)).
Thật ko biết nói gì ợ,;;)

comiki

Xe ba gác
Người OF

comiki

Xe ba gác
Người OF
Hôm trước ngồi với anh xã nhà Cỏ. Ông ấy tâm sự: cuối tuần anh rất thích, được bà xã cải thiện ăn tươi, anh ăn không biết no luôn.
Khổ nỗi sáng thứ 2 đi làm anh không giết được con muỗi, tức lắm ;))
Ui dồi ôi, thảo nào hai hôm nay chén đẫy vào rồi kêu buồn ngủ, hóa ra hẹn hò với Bét, tớ biết bắt đền ai đây :((

comiki

Xe ba gác
Người OF
Cỗ quê có khác, về quê ăn cỗ là phải toàn thịt, muốn ăn rau thì lúc về ra vườn lấy về, vui lắm, nhưng mâm này không thấy chai lavie mợ ơi
Toàn người già trẻ em cụ ơi, có mấy thanh niên thì phải lái xe nên chỉ dùng tạm bia ko cồn được thôi.

meotamthe

Xe cút kít
Hôm nai, em rảnh nên ngồi đọc thớt gì mà chém giết, thấy cãi nhau ỏm tỏi, cuối cùng bao nhiêu là anh hùng bị tước đao,:)).
Quán thì chủ đề thượng vàng hạ cám, thành phần cũng thế ạ, vì OF tự do thoải mái do không yêu cầu khai báo nhiều khi đăng ký mợ ạ, em tham gia 4rum bên TQ, ĐL, HK hết rồi, đa số phải kích hoạt bằng điện thoại, mà điện thoại thì phải đăng ký bằng CMT, luật pháp tính trên cả 4rum nên tham gia 4rum đều rất biết kiềm chế, vì láo nháo là có thể kiện nhau được thật sự, đối với ĐL, mà bất mãn chế độ thì dễ lên đồn, đối với TQ, còn HK thì đau đầu nhất là suốt ngày phải cập nhật vượt tường lửa, khoảng 4-5 năm trước thì cập nhật vượt tường lửa không lại được với tường lửa, nhiều 4rum vì thế bị tèo. Đã thế một số 4rum có một số khu vực phải có điểm thành viên mới vào được, nên toàn tay thâm niên mới được chém gió. Nói chung nó sàng lọc cũng ác liệt. Đi nhiều mới thấy, Việt Nam mình là thoải mái tự do nhất đấy mợ ạ.

114hangbong

Xe cút kít
Em lại nhớ món cá chình om chuối đậu, lâu chưa được ăn :)
Chình sông ăn ngon cực, chị thích nướng. Chình biển tanh khó ăn. Mà cá chình đắt lắm, hôm nào chị mời em qua quán Lăng Plus ăn cá om măng hoặc chuối đậu, ngon nhớ mãi ý.

BadBoy79

Xe lăn
Ui dồi ôi, thảo nào hai hôm nay chén đẫy vào rồi kêu buồn ngủ, hóa ra hẹn hò với Bét, tớ biết bắt đền ai đây :((
Hẹn hò với tớ trong sáng nhé, chỉ ngồi cafe cầm tay thôi :D
Còn việc lăn ra ngủ do người nấu ăn chứ ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Anh mua cái túi miết cho vào rồi cất ngăn đá ấy, cách 3 hôm thì chén nốt, chứ ăn liền mạch kiểu bom rải thảm thì choáng lắm.
Cái này thì nghề của anh rồi, gần như 7 ngày trong 1 tuần là 7 ngày 7 bữa khác nhau, cá kho chia ra còn để ngăn đá luôn cơ ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Em lại nhớ món cá chình om chuối đậu, lâu chưa được ăn :)
Chình sông ăn ngon cực, chị thích nướng. Chình biển tanh khó ăn. Mà cá chình đắt lắm, hôm nào chị mời em qua quán Lăng Plus ăn cá om măng hoặc chuối đậu, ngon nhớ mãi ý.
Khổ, chị của em chả hiểu Ki nói ý gì cả, ý Ki là thèm món cá quả nhồi ba ba om chuối đậu đấy, cá nào ở đây mà mời ;))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Quán thì chủ đề thượng vàng hạ cám, thành phần cũng thế ạ, vì OF tự do thoải mái do không yêu cầu khai báo nhiều khi đăng ký mợ ạ, em tham gia 4rum bên TQ, ĐL, HK hết rồi, đa số phải kích hoạt bằng điện thoại, mà điện thoại thì phải đăng ký bằng CMT, luật pháp tính trên cả 4rum nên tham gia 4rum đều rất biết kiềm chế, vì láo nháo là có thể kiện nhau được thật sự, đối với ĐL, mà bất mãn chế độ thì dễ lên đồn, đối với TQ, còn HK thì đau đầu nhất là suốt ngày phải cập nhật vượt tường lửa, khoảng 4-5 năm trước thì cập nhật vượt tường lửa không lại được với tường lửa, nhiều 4rum vì thế bị tèo. Đã thế một số 4rum có một số khu vực phải có điểm thành viên mới vào được, nên toàn tay thâm niên mới được chém gió. Nói chung nó sàng lọc cũng ác liệt. Đi nhiều mới thấy, Việt Nam mình là thoải mái tự do nhất đấy mợ ạ.
Dạ, chính vì thoải mái nên phát ngôn có hơi ngông cuồng. Em cũng nghĩ, những chủ đề nhạy cảm, mang tính chất thời sự thì cũng cần có điều kiện Cần và Đủ để hạn chế nick vớ vẩn vào còm nhảm. Như em, ko biết thì sẽ đọc. Hoặc biết vấn đề gì mà có người khác phân tích rõ ngọn ngành rồi thì cũng thôi.
Em nhớ, khi em mở thớt về thời trang, 1,2 nick chưa cần biết chủ nhân là người ntn, vào thả cho một loạt ảnh bikini. Đấy là sự vô ý thức!
Và thật sự, ko phải cành cao gì đâu, nhưng từ đó nhìn thấy những nick đó trong bất cứ thớt nào, là em đi ra. Nói ra, có người sẽ cười mỉa mai, nhưng ko cùng tần số thì cũng khó mà nói chuyện đc, hay em già rồi nên em khó tính ko biết, hichic.
Nhưng nói đi cũng phải nói lại, có người cũng chả ưa gì mình, nên có khi họ cũng tránh xa mình ra ko chừng.
Nên là, hợp thì chơi mà ko thì coi như ko quen biết thôi ợ.

114hangbong

Xe cút kít
Khổ, chị của em chả hiểu Ki nói ý gì cả, ý Ki là thèm món cá quả nhồi ba ba om chuối đậu đấy, cá nào ở đây mà mời ;))
Khổ quá, ki có thiếu thốn gì mà thèm. Mà người thèm là ai đó chứ :))

Ba Ngơ

Xích lô
Thớt đấy thì đủ các anh tài từ mới đến cũ, từ ngoan đến đanh đá đi hết. Nếu không đi thì diễn đàn đi lúc nào không biết ;))