[Thảo luận] nữ xế và xe điên,ngã tư phố huế-trần xuân soạn

Linh_piano

Xe điện
EM thường xuyên bị như vậy cụ ạ. Em toàn đi làm sớm (tầm 6h30) đi dường Hàng bài vắng tanh. Có lần dừng đèn đỏ thì 1 thằng đi biển 18 (xin lỗi các bác 18 nhá) đi qua quay lại lườm em, điên tiết em chửi luôn:"ĐCM mày nhìn gì, đã đi láo còn thích nhìn à" Chú 18 cắm đầu đi thẳng.
Lúc 6h30 chiều vừa rồi, em đi 2B đỗ chờ đèn đỏ 1 mình còn thiên hạ cứ vèo vèo phóng qua.
Trong 1 xã hội đã quen không thèm mặc gì thì những ai xống áo đầy đủ tự nhiên trở thành khiêu râm.

emeraldflagon

Xe buýt
các cụ cho e hỏi ngu té này ợ, nếu ông kia khai là lúc đó ông ý lái, xe lật. ông ý mở cửa chui ra té đi chỗ khác vì sợ, rùi mợ ý cũng chui ra ở chỗ ghế lái theo nhưng do hỏang loạn, bị kẹt ko ra được. thì có người khác đến giúp nên nghĩ là mợ ý lái. khai như té đc không nhể ;)
P/s: còn phần khám nghiện và xxx thì có mối quan hệ và bác chỉ đường dẫn lối ;)

Chỉnh sửa cuối:

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Lúc 6h30 chiều vừa rồi, em đi 2B đỗ chờ đèn đỏ 1 mình còn thiên hạ cứ vèo vèo phóng qua.
Trong 1 xã hội đã quen không thèm mặc gì thì những ai xống áo đầy đủ tự nhiên trở thành khiêu râm.
Chính xác như thế cụ ạ, em vẫn vô tư dừng đèn đỏ mặc cho dân tình vượt, em còn bị mắng là thanh niên nghiêm túc, khổ cái thân em

anhtho

Xe ngựa
các cụ cho e hỏi ngu té này ợ, nếu ông kia khai là lúc đó ông ý lái, xe lật. ông ý mở cửa chui ra té đi chỗ khác vì sợ, rùi mợ ý cũng chui ra ở chỗ ghế lái theo nhưng do hỏang loạn, bị kẹt ko ra được. thì có người khác đến giúp nên nghĩ là mợ ý lái. khai như té đc không nhể ;)
Nếu ông đó ngồi trong xe thì kiểu gì cũng phải có dấu vết va chạm, cái xe lật như thế cũng đâu có nhẹ.
Cũng có thể bà đó ko lái vì xe lật rồi,người ta có thể chui ra từ cửa nào đó, và xe 'đỗ ngược' như vậy thì ghế lái lại nằm bên phải.

_MBBG_

Xe điện
Xã hội chẳng biết thế nào cụ nhỉ mắt nhìn tay sờ rồi mà vẫn còn bị sai [-O<. Tóm lại cụ bị mất 1 chầu ~o) rồi :D
vâng vui vẻ thôi,đợi kết luận là biết thôi mà cụ.

ddấy thì e cũng đưa ra kèo như vậy từ sáng nay như vậy đấy.

lacse_09

Xe tăng
Xin chia buồn với các nạn nhân.
Cầu mong tai wa nạn khỏi hết.

pooka

Xe container
hình như toàn tin vỉa hè cụ ạ, chứ chính thức em dự xxx đang run. Chả biết nên phát ngôn thế nào, loạng quạng mất nghiệp :D
Các cụ XXX và các phóng viên báo chí có khi cũng vào đọc topic này để lựa chiều phát ngôn cũng nên

hungnokia3300

Xe tải
Website
www.facebook.com
Cái tội này tội nhầm chân phanh thành chân ga đây mà. Làm oan gia đến cho những người khác. Thật là .....
Thành thật chia buồn với gia đình nạn nhân

zoro1970

Xe container
Các kụ nhà mình vẽ za nhiều tình huống phết , thế quên mất vụ Zôn -Zoi Rồng roài ah?>-)

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Từ trước em cứ mong sẽ cố gắng để mua 1 chiếc xe số tự động cho nhàn. Nhưng tai nạn này và tại nạn của ông già em vào tuần trước làm em phân vân. Ông già em lái xe rất cản thận, đã từng là lái xe Trường Sơn. Thế mà tuần trước ông vào nhầm số lùi, cuống lên lùi đổ cả bức tường hàng xóm ngay trước mặt em. May không có thiệt hại về người.
Có lẽ sẽ mua xe số sàn thôi cho nó an toàn hơn cho mình và cho mọi người.
theo em cụ mua số sàn đi, vừa kinh tế, vừa khỏe khoắn, lại an toàn, PS; có đâm thì 1 nhát là chết máy

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
Đợi xem xxx xử lý tiếp như thế nào.. Em dự vụ này còn gay go vì có nhiều người chứng kiến. Chứ vắng vẻ thì chắc chối tội lâu rồi ....
Vâng, cụ nói chuẩn, vụ này mà diễn ra vào buổi tối hoặc đêm thì thật khó xác định nếu muốn thế thân.

Mà nghiệm ra... đối tượng xã hội thâm đi Venza hơi nhiều... nó giống như phong trào chung, em để ý có đợt cách đây 3 năm Venza rất thịnh... nhưng lượng người tử tế mua ko nhiều, toàn dân cầm đồ, cho vay sử dụng, nhìn vào 10 xe thì 7 xe đầu trọc, bặm trợn, tranh ảnh đầy người!
Chính xác cụ à, Hải Phòng quê em đợt đó rộ lên phong trào dân xã hội đua nhau mua Venza.

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
Có 1 chi tiết cực kỳ quan trọng mà chắc nhiều cụ không để ý tới, đó là chiều hôm qua, ngay sau khi cô Liên không may bị xe Venza đâm phải và qua đời, đề về 57.
Cô Liên sinh năm 57, tuổi âm là 57 tuổi.
Mong hương hồn cô sớm siêu thoát và an nghỉ nơi chín suối.

duyhungcar

Xe hơi
xin chia buồn cùng các nạn nhân , việc này ko biết do lỗi của người điều kiển hay lỗi do phuơng tiện ,

cwise

Xe container
Lại là tác phẩm của xht