[Funland] Nữ sinh Bắc Ninh tự tử: 400 tin nhắn với bạn trai sau khi bị hiếp dâm

LeTai1979

Xe cút kít
Tự nguyện vào nhà nghỉ. Mấu chốt là ở đây. Doạ chết xong chết thật.
Thấy cq điều tra nói em ấy bị say nên thằng kia đưa vào nn, cố tình làm nhưng e ấy vẫn chống cự đc nên ko thành.
Lý do em ấy nhảy cầu có thể do thằng người yêu ko tin tưởng hoặc nói gì ấy (nt đến sáng, kiểu a ko tin em chết cho a xem...), tuổi trẻ lúc quẫn trí khó nói trước lắm, nói chung chết là thiệt, chỉ đau lòng người ở lại.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Sai đúng thế nào em không đánh giá. Nhưng tìm đến cái chết là không nên.
Ngoài ra em thấy các cụ mợ từng trải rồi nên suy nghĩ khác tuổi mới lớn. Hành động của tuổi trẻ không như tuổi ba mươi, bốn mươi . Em nghĩ không nên suy diễn theo hướng xấu. Hãy để cho cháu bé yên nghỉ.

sparta.leonidas

Xe cút kít
Mấu chốt là dù cưỡng ép vợ làm tình cũng là hiếp dâm, đừng nói nó "tự nguyện vào nhà nghỉ", "chống trả 1 lúc là xong" đồng nghĩa với không hiếp dâm.
Đọc thấy dòng nào em nói thằng kia không hiếp dâm không ? Tự nguyện vào đó cũng chính là tạo cơ hội cho thằng kia phạm tội. Đừng nói với em là bọn nó định vào đấy chỉ để ỉa đái nhé. Nghe nực cười lắm.

hanoipho79

Xe lăn
Nói thật chuyện này cũng khó cả 2 bên...nhưng chết là dại,rip em.

KUBIKA

Xe tải
Đọc cái dòng “...đừng bỏ mặc khi cô ấy cần anh nhất..” em thấy thương cô bé này quá!
Em tin cô bé này là nạn nhân của thằng Hiếu và rất yêu thằng Q kia!
Đó là khi đã tỉnh rượu.

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
.. tóm lại các cụ đừng phán xét e nó . Tình yêu ko bg có tội kể cả tình yêu mù quáng . Như e đây chuối thì bé , lùn tủn,mắt loạn ,mặt mụn ,nghèo rớt mùng tơi ...mà có người iu xinh như tranh trẻ hơn e 8 t chủng tộc Nga quốc tịch kazac :))

Bachsima

[Tịch thu bằng lái]
Lạ nhỉ? Có gan tự tử sao lại để nó dí dao vào lưng ép vào nhà nghỉ? Mà chủ nhà nghỉ bảo không có gì bất thường khi đôi này vào thuê phòng, chỉ là đang trong tình trạng say rượu?
Phụ nữ, cũng có khi yếu lòng, nhưng người biết dừng lại trước khi lầm lỡ ắt là còn cái nhận thức về nhân phẩm con gái. Tiếc rằng xung quanh không có ai hiểu cái vướng mắc, đau đớn của cô bé. Số đông vô cảm đã đành, người yêu xem ra cũng có cái đầu hình chim Lạc thôi.

hanoipho79

Xe lăn
Đọc thấy dòng nào em nói thằng kia không hiếp dâm không ? Tự nguyện vào đó cũng chính là tạo cơ hội cho
thằng kia phạm tội. Đừng nói với em là bọn nó định vào đấy chỉ để ỉa đái nhé. Nghe nực cười lắm.
Hôm nay rảnh thế lại lên bàn chuyện Tâm tư tình cảm:D

KUBIKA

Xe tải
Nào, tất cả các cụ đóng vai trò là cậu Q thì có bao nhiêu người sẵn sàng tin? Và nếu để tin thì cũng cần có thời gian. Thời điểm đó người sốc không phải là em kia mà chính là cậu Q. Nếu gật đầu bảo anh tin em thì là nói phét

AVANZA

Xe tăng
Bị hiếp thì báo C.A, khg báo thì tự về rồi ỉm mẹ nó đi còn báo ngưòi yêu đến nhà nghỉ đón, em phải thế thì cũng next.

LuckyCar

Xe container
Lớp 12, các bạn cùng lứa đang cắm mặt vào ôn luyện, cháu này kết bạn với bọn chả ra gì, đi uống rượu đêm, vào nhà nghỉ sau khi uống rượu. Cái gì cũng có nguyên nhân của nó.

Trang điểm Tử thi

Xe container
nếu không muốn thì không ai ép vào nhà nghỉ được.
Có thể lúc đó bé gái say nên ko kiểm soát đc, lên phòng lúc th kia loay hoay thì mới tỉnh ra và chống cự :( Nói gì thì nói chứ ở vào tr hợp th ny em ý thì 99% là ko tin :-s
Em gái chắc có tính tự ái cao quá nên thiệt thân, giá như em bỏ cậu ny thì mọi việc sẽ bt sau 1 tgian.

Layloi

Xe tăng
Hiếu có mối quan hệ họ hàng với nạn nhân, nên có thể lúc say rượu do tin tưởng nên bị đưa vào nhà nghỉ mà nạn nhân không phản kháng. Nhiều em sợ bố mẹ biết uống rượu nên không dám về nhà thì sao. Việc uống rượu này em nó đi cùng nhóm 4,5 người chơi với nhau, chứ không phải đi riêng với Hiếu, dù uống rượu ở tuổi này là không hợp, nhưng các cụ cũng không nên vào phán xét em nó, khi em nó cũng đã mất rồi chứ.

LeTai1979

Xe cút kít
Lạ nhỉ? Có gan tự tử sao lại để nó dí dao vào lưng ép vào nhà nghỉ? Mà chủ nhà nghỉ bảo không có gì bất thường khi đôi này vào thuê phòng, chỉ là đang trong tình trạng say rượu?
Nó tự tử là sau khi giải thích với ny ko đc nên quẫn lão ạ.
Say rượu nó đưa đi đâu chả đc, đàn ông say rượu còn về nhầm nhà nữa là.

sparta.leonidas

Xe cút kít
Thấy cq điều tra nói em ấy bị say nên thằng kia đưa vào nn, cố tình làm nhưng e ấy vẫn chống cự đc nên ko thành.
Lý do em ấy nhảy cầu có thể do thằng người yêu ko tin tưởng hoặc nói gì ấy (nt đến sáng, kiểu a ko tin em chết cho a xem...), tuổi trẻ lúc quẫn trí khó nói trước lắm, nói chung chết là thiệt, chỉ đau lòng người ở lại.
1 đứa chết rồi. Đứa còn lại sẽ đi tù để trả giá cho tội của mình.

Menhim1601

Xe container
Nhiều chuyện công nhận khó tin.
Nhưng có người yêu rồi lại đi uống rượu đến say rồi nhận lời đi uống nước với người khác trong lúc say là ko nên.

Công nhận thực tế có nhiều bạn gái nghĩ đơn giản và ngây thơ đến mức khó tin, bạn trai phải thật hiểu và bao dung mới có thể tha thứ.
Như cụ nói ở còm trên đấy ạ, nhiều bạn nghĩ đơn giản và ngây thơ đến mức khó tin. 16-18 tuổi như bây giờ thì không còn ngây thơ như ngày xưa nữa đâu cụ ạ, tuổi này bọn nó cái j cũng biết hết rồi.
Em nghĩ gia đình bố mẹ ly hôn cũng là 1 nguyên nhân để bạn ấy ko tâm sự chuyện này với mẹ, bố?
Khi xảy ra chuyện, việc đầu tiên là gọi cho gia đình, em này lại gọi cho người yêu và mong người yêu hiểu, tin tưởng thì đúng là quá ngây thơ.
Đặt địa vị em là bạn trai cô gái này, em tuyệt đối ko tin. Uống rượu say khi không có người yêu, người nhà bên cạnh, uống cùng 1 bạn khác giới, lên xe, đến nhà nghỉ rồi bảo ko có chuyện j xảy ra :(
Đây toàn những người đáng tuổi phụ huynh của bé kia chả không nghĩ được vậy, thử tự đặt mình vào tuổi 16-18 lại đang yêu xem nghĩ được gì.

Au79 Dragon

Xe điện
Bài học là phụ nữ không nên đi nhậu ở không gian riêng, nhậu xong không đi đâu với người khác giới (ngoài chồng/bạn trai), trừ khi cô ấy muốn bị làm nhục.

Menhim1601

Xe container
Nào, tất cả các cụ đóng vai trò là cậu Q thì có bao nhiêu người sẵn sàng tin? Và nếu để tin thì cũng cần có thời gian. Thời điểm đó người sốc không phải là em kia mà chính là cậu Q. Nếu gật đầu bảo anh tin em thì là nói phét
Em là mợ nhưng nếu đặt địa vị em vào cậu Q j đấy thì em tuyệt không tin.
- Tại sao em lại uống say như thế?
- Tại sao lại đi vào NN cùng hắn ta? Bị cưỡng ép, đe dọa? => nghe cái này cũng khó tin
- Vào NN rồi nói chưa có j xảy ra? => không cần biết là có j hay không nhưng vào NN là không chấp nhận được

sparta.leonidas

Xe cút kít
Như cụ nói ở còm trên đấy ạ, nhiều bạn nghĩ đơn giản và ngây thơ đến mức khó tin. 16-18 tuổi như bây giờ thì không còn ngây thơ như ngày xưa nữa đâu cụ ạ, tuổi này bọn nó cái j cũng biết hết rồi.
Em nghĩ gia đình bố mẹ ly hôn cũng là 1 nguyên nhân để bạn ấy ko tâm sự chuyện này với mẹ, bố?
Khi xảy ra chuyện, việc đầu tiên là gọi cho gia đình, em này lại gọi cho người yêu và mong người yêu hiểu, tin tưởng thì đúng là quá ngây thơ.
Đặt địa vị em là bạn trai cô gái này, em tuyệt đối ko tin. Uống rượu say khi không có người yêu, người nhà bên cạnh, uống cùng 1 bạn khác giới, lên xe, đến nhà nghỉ rồi bảo ko có chuyện j xảy ra :(
Nhím cmt công bằng và khách quan nhất :-bd

Ngoaigiaotre

Xe tăng
Hiếu có mối quan hệ họ hàng với nạn nhân, nên có thể lúc say rượu do tin tưởng nên bị đưa vào nhà nghỉ mà nạn nhân không phản kháng. Nhiều em sợ bố mẹ biết uống rượu nên không dám về nhà thì sao. Việc uống rượu này em nó đi cùng nhóm 4,5 người chơi với nhau, chứ không phải đi riêng với Hiếu, dù uống rượu ở tuổi này là không hợp, nhưng các cụ cũng không nên vào phán xét em nó, khi em nó cũng đã mất rồi chứ.
E hóng thì Hiếu là bạn của chị họ, chứ k có họ hàng vs nhau gì cả.