[Funland] Nữ du khách người Anh tố nhân viên du thuyền 5 sao ở Hải Phòng hiếp dâm

hoviethung

Xe lăn
Cái này em có gia cát dự trc rồi vì k có lửa thì làm sao có khói. Khả năng cao bé người Anh có tí dấm bỗng cũng đu đưa nhưng sau đó định quay xe rồi lại cân nhắc lại cậu nhân viên pv nếu làm căng sẽ dính tù tội nên thôi nghe tư véo k làm ầm ĩ lên nữa vì k khéo về Miền Đông nc Anh lại đẹp mẹt quá??? Haiza :(
Có thể có clip đưa đón làm bằng chứng nên em đó không cãi được?

springtime

Xe container
Mợ mười Chín nghĩ lại rồi 🤣

Mr.Alo

Xe lăn
em cũng từng suýt bị em tây gạ nhưng đến phút 90 rồi em vẫn kịp dừng lại mặc dù cả 2 đều tự nguyện và em bị tấn công trước, đúng là bản lĩnh người làm du lịch nó phải cao các cụ ạ. chứ dễ dãi là có ngày lên báo ngay
ku em mình làm việc hay tiếp xúc hội du lịch nhật hà , có tí nhan sắc mà suốt ngày bị bọn nó gạ :D

VCHDHN

Xe container
Qua xem tin đã ngợ rồi. Chốt là em cũng có tí nứng.

Dân Tổ

Xe container
Con bé nó rút đơn rồi các cụ :D nặng gần 1 tạ, tha không đè ông em kia thì thôi chứ ông em kia đè nó sao nổi ;))

Xecongnong001

Xe đạp
Râu ngô nói chung là dễ, với tư cách làm du lịch khách sạn gần 20 năm em khẳng định như vậy. Travel staffs, tour guides ở mình chén suốt ấy chứ, thiếu gì. Vụ này là một trong những lần hiếm hoi tai nạn, có thể do lợi dụng bia rượu nhiều quá em kia mất kiểm soát hành vi, hôm sau thấy kiểu như mình bị lạm dụng nên a cay thôi.

Lần đầu tiên em được sờ râu ngô cũng rất ấn tượng. Có con bé Úc solo travel ở ks một mình cũng phải 3-4 hôm, ăn nhậu với nhân viên cũng vài lần chứ không riêng mình em. Hôm đấy mình trực lễ tân đêm với 1 thằng security nữa, con bé đi pub ở đâu về cũng ngà ngà say kéo tay mình lên phòng vật nhau, cửa phòng còn không thèm đóng. Mk, đang tưởng suýt chén được thì thằng security cũng mò lên sờ soạng, thế là nó tát cho mỗi thằng 1 phát đuổi xuống, vừa nhục vừa cay. Mà hôm sau xuống ăn sáng nó vẫn chào hỏi cười đùa như chưa có gì xảy ra, thế mới chim cú chứ.

Về sau nhiều kinh nghiệm, pick up các em râu ngô cũng đơn giản hơn, bộ sưu tập của em cũng dày phết, đủ Anh, Thụy Điển, Úc, Mỹ, TBN hay Ý, Brazil, Chile........có vài hàng hiếm như 1 em ở Cock Island hay 1 em Magadasca tận Phi Châu nhưng da nâu rất đẹp. Nhiều nhất là Japanese có lẽ phải trên 1 tá và 2 em Trung Quốc trong đó có 1 máy bay hơn mình hơn chục tuổi, hic.

Nhiều cụ nghĩ súng to với sức khỏe là sai lầm, dùng rượu bia với tây cũng sai nốt vì gái tây mà bia rượu thì mình toi cbn trước từ rất lâu. Quan trọng là có cảm tình với nhau, chỉ cần free chuyến xe máy city tour, có em thì đi dạo và đạp vịt hồ Tây, có em đi ăn đồ linh tinh, có em lại đau bụng mình chở đi khám bệnh xong về là chén. Hầu như không qua bar, pub gì hết. Quan trọng là tiếng Anh phải tương đối sõi, hiểu chút văn hóa phương tây để tán gẫu với nhau. Vui rồi thì xin hôn một phát mà cho đá lưỡi là coi như ok done, có tình cảm rồi thì súng bé cũng vẫn phê lòi mắt kekeke.
Đọc "chuyện" của cụ mà ướt mất cái bàn phím rồi :D

nhuataiche

Xe container
Lúc khai báo vẫn còn biêng biêng nên anh em điều tra cũng thấy nghi ngờ nữa cụ ạ :)) Mà ông em kia với nó như số 10, ông em số 1 nó tròn số 0 :))
Em có thấy 1 cặp vợ chồng ngoài đời luôn, chồng số 1 vợ số 0, có vẻ hạnh phúc lắm !

Cuộc sống muôn màu lắm, cụ đừng phán xét vội :))

thanglong858

Xe hơi
Chắc xem phim tây nhiều nên nghĩ gái tây nó dễ dãi lắm. Giờ thì mệt rồi....