[Funland] Nữ du khách người Anh tố nhân viên du thuyền 5 sao ở Hải Phòng hiếp dâm

Dacia90

Xe điện
Trông gái Tây mặc quần áo thì đẹp, nhất là khuôn mặt. Chứ cởi hết ra, dạng chân ngồi lên bụng các cụ nhún thì chán lắm. Nhất là các cụ ngóc đầu lên nhìn thấy nhẵn thín thì càng nản, râu ngô không thấy mà toàn bèo nhèo.

vnhn

Xe tăng
Chuyện thật 100% đấy.
Tầm 2002 có thằng xe ôm chuyên đứng góc Hàng Bạc - Hàng Đào cuỗm được em Nhật ngon phết, mà dân buôn chuyên sang đánh hàng thổ cẩm, gốm sứ về Nhật bán chứ không phải du lịch nhé. Em nó còn mang cả bố mẹ nó từ Nhật sang giao lưu giới thiệu bạn trai nữa. Ở ks em phải hơn 1 năm vì em nó cứ vài tháng lại sang 1 lần, sau đi đâu, diễn biến thế nào thì em cũng không biết nữa.

Có 1 em Mỹ sang Việt Nam dạy tiếng anh, cũng thuê 1 ông xe ôm đưa đón, về sau anh xe ôm cũng dc chén. Môi tội đang có lẽ cảm xúc mãnh liệt quá nên anh xe ôm được mấy phút đã đầu hàng. Mà sau này em ý lại còn ân hận vì cảm giác phá vỡ hạnh phúc gia đình anh xe ôm.
Chuyện thật 100% đấy.
Tầm 2002 có thằng xe ôm chuyên đứng góc Hàng Bạc - Hàng Đào cuỗm được em Nhật ngon phết, mà dân buôn chuyên sang đánh hàng thổ cẩm, gốm sứ về Nhật bán chứ không phải du lịch nhé. Em nó còn mang cả bố mẹ nó từ Nhật sang giao lưu giới thiệu bạn trai nữa. Ở ks em phải hơn 1 năm vì em nó cứ vài tháng lại sang 1 lần, sau đi đâu, diễn biến thế nào thì em cũng không biết nữa.
Trước có 1 em Mỹ sang Việt Nam dạy tiếng anh, cũng thuê 1 ông xe ôm đưa đón, về sau anh xe ôm cũng dc chén. Môi tội đang có lẽ cảm xúc mãnh liệt quá nên anh xe ôm được mấy phút đã đầu hàng. Mà sau này em ý lại còn ân hận vì cảm giác phá vỡ hạnh phúc gia đình anh xe ôm. Chuyện này đích thân em ý kể, còn in thành truyện nữa cơ.

Dân Tổ

Xe container
Hí hí phía trc nhìn háo hức đấy nhưng quả mông này mà chổng lên sợ ae VN c/in vào em nó quay ra hỏi a vào chưa để e còn rên thì xấu hổ lắm :))
To hơn quả gymer này em cũng trải nghiệm rồi, cụ phuongmit yên tâm không ảnh hưởng gì nhưng âm thanh va đập thì khá lớn ạ :))

teppia

Xe tăng

Muốn chén gái Tây thì phải như anh này

Chỉnh sửa cuối:

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Hí hí phía trc nhìn háo hức đấy nhưng quả mông này mà chổng lên sợ ae VN c/in vào em nó quay ra hỏi a vào chưa để e còn rên thì xấu hổ lắm :))
Em thật sự là ko thích mấy em xôi thịt cơ bắp gym dủng kiểu này. Hoàn toàn ko có cảm xúc!

agrimeco

Xe lăn
Lão này hay chém thế mà vẫn dính phốt ở thớt nào bị mod xì hơi thế này ;)) Dạo gần đây trên quán of thấy vắng bóng cụ Má Phị nhỉ, ko biết sức khoẻ của cụ ấy có tốt ko :)

Dream Thai

Xe điện
Râu ngô nói chung là dễ, với tư cách làm du lịch khách sạn gần 20 năm em khẳng định như vậy. Travel staffs, tour guides ở mình chén suốt ấy chứ, thiếu gì. Vụ này là một trong những lần hiếm hoi tai nạn, có thể do lợi dụng bia rượu nhiều quá em kia mất kiểm soát hành vi, hôm sau thấy kiểu như mình bị lạm dụng nên a cay thôi.

Lần đầu tiên em được sờ râu ngô cũng rất ấn tượng. Có con bé Úc solo travel ở ks một mình cũng phải 3-4 hôm, ăn nhậu với nhân viên cũng vài lần chứ không riêng mình em. Hôm đấy mình trực lễ tân đêm với 1 thằng security nữa, con bé đi pub ở đâu về cũng ngà ngà say kéo tay mình lên phòng vật nhau, cửa phòng còn không thèm đóng. Mk, đang tưởng suýt chén được thì thằng security cũng mò lên sờ soạng, thế là nó tát cho mỗi thằng 1 phát đuổi xuống, vừa nhục vừa cay. Mà hôm sau xuống ăn sáng nó vẫn chào hỏi cười đùa như chưa có gì xảy ra, thế mới chim cú chứ.

Về sau nhiều kinh nghiệm, pick up các em râu ngô cũng đơn giản hơn, bộ sưu tập của em cũng dày phết, đủ Anh, Thụy Điển, Úc, Mỹ, TBN hay Ý, Brazil, Chile........có vài hàng hiếm như 1 em ở Cock Island hay 1 em Magadasca tận Phi Châu nhưng da nâu rất đẹp. Nhiều nhất là Japanese có lẽ phải trên 1 tá và 2 em Trung Quốc trong đó có 1 máy bay hơn mình hơn chục tuổi, hic.

Nhiều cụ nghĩ súng to với sức khỏe là sai lầm, dùng rượu bia với tây cũng sai nốt vì gái tây mà bia rượu thì mình toi cbn trước từ rất lâu. Quan trọng là có cảm tình với nhau, chỉ cần free chuyến xe máy city tour, có em thì đi dạo và đạp vịt hồ Tây, có em đi ăn đồ linh tinh, có em lại đau bụng mình chở đi khám bệnh xong về là chén. Hầu như không qua bar, pub gì hết. Quan trọng là tiếng Anh phải tương đối sõi, hiểu chút văn hóa phương tây để tán gẫu với nhau. Vui rồi thì xin hôn một phát mà cho đá lưỡi là coi như ok done, có tình cảm rồi thì súng bé cũng vẫn phê lòi mắt kekeke.
you are my idol :x

phonggiat

Xe tải
Website
chaca.com.vn
Nếu tin này đúng thì phải làm thật rắn để răn đe

Dân Tổ

Xe container
Cảm hứng với nữ GYMER nó thế nào hở cụ.
Em chỉ chốt cho cụ nào nói là ko cảm xúc thì 1 là nhầm đối tượng giao lưu, 2 là chưa trải nghiệm nhưng tự cho là vậy :D chứ cơ bản nhất là vấn đề ngoại hình và độ chắc, cơ thể có ít nhiều tập luyện theo bài bản nó dẻo dai và nhiều tư thế sáng tạo ạ, rất tăng phần hưng phấn. :D Chả có lý do gì các em bây h rất chăm chỉ những bộ môn này để cải thiện nhiều thứ.

Có lẽ 1 số cụ chỉ hình dung đến tạ và các máy tập nên sợ :)) chứ mấy em tập múa bụng, múa cột/ dây, yoga, palette… thì gặp rồi lại nghiện ấy chứ ;))

lovecarhpqn

Xe điện
Trông gái Tây mặc quần áo thì đẹp, nhất là khuôn mặt. Chứ cởi hết ra, dạng chân ngồi lên bụng các cụ nhún thì chán lắm. Nhất là các cụ ngóc đầu lên nhìn thấy nhẵn thín thì càng nản, râu ngô không thấy mà toàn bèo nhèo.