[Funland] Nữ du khách người Anh tố nhân viên du thuyền 5 sao ở Hải Phòng hiếp dâm

nowhereland

Xe điện
haizz đọc truyện của bác mà nghĩ mình ko bằng thằng bán báo, đánh giày. mất công sang nhật bổn rồi mà nó nhìn bản mặt annam mít mà đá đít ra ngoài ko tiếp
Chuyện thật 100% đấy.
Tầm 2002 có thằng xe ôm chuyên đứng góc Hàng Bạc - Hàng Đào cuỗm được em Nhật ngon phết, mà dân buôn chuyên sang đánh hàng thổ cẩm, gốm sứ về Nhật bán chứ không phải du lịch nhé. Em nó còn mang cả bố mẹ nó từ Nhật sang giao lưu giới thiệu bạn trai nữa. Ở ks em phải hơn 1 năm vì em nó cứ vài tháng lại sang 1 lần, sau đi đâu, diễn biến thế nào thì em cũng không biết nữa.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Vụ này lạ nhỉ, hơn chục tầng dồi mà không có cái ảnh nào ra hồn của em nó cả :))

sthd

Xe lăn
Chuyện thật 100% đấy.
Tầm 2002 có thằng xe ôm chuyên đứng góc Hàng Bạc - Hàng Đào cuỗm được em Nhật ngon phết, mà dân buôn chuyên sang đánh hàng thổ cẩm, gốm sứ về Nhật bán chứ không phải du lịch nhé. Em nó còn mang cả bố mẹ nó từ Nhật sang giao lưu giới thiệu bạn trai nữa. Ở ks em phải hơn 1 năm vì em nó cứ vài tháng lại sang 1 lần, sau đi đâu, diễn biến thế nào thì em cũng không biết nữa.
và đc xe ôm nhiệt tình đưa đón bạn gái suốt 2 năm!
về N bạn gái khoe: đàn ông VN dại gái thật. đò đưa mấy câu được phục vụ miễn phí suốt 2 năm, cả xe lẫn người!

matizvan2009

Xe ba gác
Chuyện thật 100% đấy.
Thằng bạn em kể là cùng lứa với nó hồi nhỏ có 1 chú dù làm nghề tay chân gì đó thôi (kiểu đánh giày) mà phục vụ 1 em khách DL ở Đức qua Nha trang đến nỗi mà em ấy quay lại cưới nó luôn. Vấn đề em kia quay lại là khả năng tình dục của chú kia cực tốt.
Một minh chứng là thằng bạn em kể là hồi nhỏ hay thi "đái xa" thì thằng đấy nhất.

nhuataiche

Xe container
Thằng bạn em kể là cùng lứa với nó hồi nhỏ có 1 chú dù làm nghề tay chân gì đó thôi (kiểu đánh giày) mà phục vụ 1 em khách DL ở Đức qua Nha trang đến nỗi mà em ấy quay lại cưới nó luôn. Vấn đề em kia quay lại là khả năng tình dục của chú kia cực tốt.
Một minh chứng là thằng bạn em kể là hồi nhỏ hay thi "đái xa" thì thằng đấy nhất.
Em lại phỏng đoán tí.

Thực ra mấy bạn làm nghề thấp kém mà cụ nói, có khi lại có lợi thế lớn: sẵn sàng đội đối tác lên đầu ! Nhiều phụ nữ chỉ cần cái này, sẵn sàng chấp nhận mọi hạn chế khác !

Dân Tổ

Xe container
Theo em thì cũng dăm bữa nửa tháng thui :D Em có thằng bạn Việt kiểu đẻ bên Anh, hàng họ súng ống với sức khỏe tình dục cực tốt mà cũng chỉ nay cặp được con bé tóc nâu, mai con tóc vàng chứ bảo cặp lâu mà Bồ kết thì vất vả cho thằng bé lắm ạ :D

nowhereland

Xe điện
Theo em thì cũng dăm bữa nửa tháng thui :D Em có thằng bạn Việt kiểu đẻ bên Anh, hàng họ súng ống với sức khỏe tình dục cực tốt mà cũng chỉ nay cặp được con bé tóc nâu, mai con tóc vàng chứ bảo cặp lâu mà Bồ kết thì vất vả cho thằng bé lắm ạ :D
Cụ tìm đọc có em Ireland sang du lịch rồi mê như điếu đổ cậu trai Quảng Bình, giờ ở đấy kinh doanh nhà nghỉ đẻ mấy đứa con rồi đấy. Các cụ cứ đoán già đoán non chứ tây nó cũng là con người, tình cảm không chỉ duy nhất là tình dục đâu.

buicongchuc

Xe ba gác

Dân Tổ

Xe container
Tưởng em này thì ngon quá! Em hóng ảnh chính chủ xem sao :))
Úi làm sao để xuất hiện trên mạng được cụ, quyền cá nhân và hình ảnh leak ra nó kiện chết :D chỉ có note từ Đại sứ quán về trường hợp này và công tác hỗ trợ kiểm tra sức khỏe thui ạ, nên mới thấy quả cân nặng ấn tượng :D

buicongchuc

Xe ba gác
Úi làm sao để xuất hiện trên mạng được cụ, quyền cá nhân và hình ảnh leak ra nó kiện chết :D chỉ có note từ Đại sứ quán về trường hợp này và công tác hỗ trợ kiểm tra sức khỏe thui ạ, nên mới thấy quả cân nặng ấn tượng :D
Fb, tw, instagram có ra ngay.

sontranvu

Xe điện
Thế này ô em Dũng shopee quắt như táo tàu mất thôi

xukthal

Xe lăn
và đc xe ôm nhiệt tình đưa đón bạn gái suốt 2 năm!
về N bạn gái khoe: đàn ông VN dại gái thật. đò đưa mấy câu được phục vụ miễn phí suốt 2 năm, cả xe lẫn người!
Em muốn thế chả được đây /:)/:)