[Funland] Nói xấu vợ

mira

Xe hơi
Cụ chịu đc ngần ấy năm rồi thì gắng nốt đi chứ giờ bỏ thủ tục lằng nhằng lắm lại còn chia ts nữa...rất đau đầu #-o
Còn tình cảm ko còn thì yêu ng khác, ko biết thì ko có tội lỗi gì cụ nhé L-)
chuyện nhà người ta ko phải em cụ ợ, mà em vote bỏ, chồng như làm nô lệ, vợ nó có yêu ông chồng đâu

binhduongdriver

Xe tải
Kính thư CCCM, chả là e thấy vợ mình vừa lười, vừa chậm, hơi góp ý là nổi khủng lên, xin cc cách trị vợ, chứ không mệt mỏi quá, việc gì cũng đến tay các cụ ạ. Cứ ăn xong là lên giường cầm đt, nhà cửa con cái để hết cho bác giúp việc, chả quan tâm gì, chỉ mỗi việc đi làm về, hơi góp ý là lại choảng nhau, bế tắc quá các cụ ạ. Giới thiệu qua về hoàn cảnh gia đình, vợ em cũng có thu nhập tầm 3x gì đó, còn e thì tốt hơn, chứ vợ e chưa phải tầm cỡ vĩ nhân
Cụ nên học theo khuyến nghị của nhà nước cụ ạ, cụ thể như sau:
Mỗi gia đình 2 con vợ
Chồng hạnh phúc

Do nhà bác chỉ có 1 vợ nên còn lục đục chán.
=))

mira

Xe hơi
bamboo111 nói:
CCCM tâm sự với e chút ạ. E xin giới thiệu 1 chút về quá khứ và hiện tại ạ. E sinh ra 1 gia đình khá giả ở quê, ts gia đình có khoảng 1M, khi e đi làm, gia đình gặp phải nhiều biến cố lớn, bố e bị suy thận, giờ đã chạy thận, e trai học năm 3 đh thì bị tâm thần, rồi mẹ phải mổ não. Thời điểm đó e chưa lập gia đình. Lúc đó e nghĩ cần lập gia đình ở tuổi 30, để bố mẹ sớm nhìn thấy cháu, thấy e ổn định cuộc sống. E đã chọn một ng vợ thuộc gia đình công chức, tương đối khá giả. Bố mẹ e rất hài lòng vì muôn đăng hộ đối, nhưng sâu trong lòng e k thực sự yêu cô gái đó. Đến giờ lấy nhau dc 3 năm, e có bé trai rất đáng yêu, 2 bên gia đình vun đắp. Nhưng thực sự giữa 2 vc k có tình cảm, còn k muốn đụng chạm vào người nhau. Công việc hai bc ổn định mỗi tháng 30tr mỗi ng. E có làm thêm một số cv thứ 2,3 mỗi tháng e kiếm dc tầm 100, hàng tháng e đưa vợ 30m chi tiêu còn đâu để tiền làm ăn. Nhiều khi chán quá CCCM ạ, e k thấy niềm vui từ vợ mình. Cả 2 cùng chán nhau, do quan điểm sống khác nhau, k thể đồng điệu nổi. Giờ bỏ nhau e thương con trai em, thương bố mẹ em, bố mẹ e quá khổ rồi. E nên làm gì hả CCCM

cụ chủ ko yêu vợ từ đầu, 1 trong 2 người ko yêu nhau thì khó lắm. anh bạn của em yêu vợ nên mới làm nô lệ cho vợ 15 năm đó có bỏ đâu, vợ cụ chưa lười mấy đâu

Ba Ngơ

Xích lô
Trước khi tư vấn cho bác chủ thớt, các bác chịu khó đọc thêm mấy thớt bác ý mở thì tư vấn mới nét, chuẩn được ;))

Mợ_Toét_2710

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thế sao k sắm thêm vk mà phải đổi hả mợ? Kiểu ghế mx cũ rồi thì sắm ghế mới 5.0 hàng hịn nhà Toét xuynh k có thì nâng cấp lên Jav dolls nhể? :))
K có chỗ chứa ấy cụ :))

BảoVân 13

Xe máy
Với tuổi 50, hơn 20 năm kinh nghiệm có vợ và chừng đấy năm quan sát xung quanh thì tôi thấy câu “nồi nào úp vung đấy” là rất/ khá chuẩn.
Cụ thớt nên xem lại mình trước rồi trao đổi với vợ sau.
Cụ nói thế oan cho các mợ rồi,như e đang bị giống trường hợp của cụ chủ thớt,cụ chủ còn có gúp việc,chứ e cái gì cũng đến tay làm nhiều khi stress kinh khủng

Diep1979

Xe container
Có vẻ thuộc team buồn vì nghèo, thích ăn SC Nha đam, làm việc tại TBxe.com .. phết ;))
Đầu cháu vừa nghĩ đến mấy cái tên lừng lẫy đó xong
Có khi nào mấy thớt đó bị bay mầu thì thớt cụ chủ lại nổ lên không :))

congagia2016

Xe tăng
Rồi cụ thớt có hướng xử lý như nào ạ?

vo nho

Xe điện
Em xin nói xấu vợ em như sau.
1. Không biết nấu ăn
2. Chăm con vụng
3. Mắng con chửi chồng là nhanh
4. Ham ăn nhưng muốn giảm cân
5. Tiền lương chồng vào túi thì nhanh mà ra thì khó quá.
6. Đai đen tam đẳng mà toàn giả vờ yếu đuối
...
được cái vô tư. :(( :(( :((

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
1. Không biết nấu ăn
2. Chăm con vụng
...
Em định nói với cụ vài điều nhưng đọc đến mục 6 thì thôi chả dám ý kiến gì nữa không lại làm cụ khổ thêm :))

quy la tien

Xe điện
1. Không biết nấu ăn
2. Chăm con vụng
...
Là vợ nhỏ hay vợ to???