Bald Club Nơi thông báo các công việc Hội - No spam!

YBV

Xe tải

supra

Xe container

supra

Xe container
Việc thay đổi người điều hành hội liên quan đến việc set lại modCP Chánh tổng hội Hói cho nick tymobai em chưa gửi thông báo đề nghị bằng văn bản cho Min mod nào cả. Nhân tiện có kụ Trungcie ở đây, xin kụ vài lời chỉ giáo
Cái này em nghĩ cụ Nghếch làm là chuẩn nhất :P

khottabit

Xe container
Báo cáo các kụ, em với nhiệm vụ là Tổng Thư ký xin đc truyền đạt lại nội dung buổi họp bất thường của hội Hói ngày hôm nay ngắn gọn như sau:

Tham dự đóng góp ý kiến trực tiếp gồm có các kụ/ mợ: VeryGood, YBV, 3G, nhimphich, tymobai, hocdoi, khottabit, Huyen Trang, daika...
Nội dung: Bầu người lãnh đạo mới cho hội Hói
Kết quả: Sau nhiều ý kiến trao đổi khá căng thẳng, đã số thành viên tham dự họp đã thống nhất bầu kụ Tymobai làm người thay thế kụ Nghếch - đương kim CT hội Hói trong trường hợp Ban điều hành OF chấp nhận sự từ chức của kụ Nghếch.

=> Sau đây em cũng xin thay mặt các thành viên đề nghị kụ Nghếch - đương kim CT có thêm vài lời với Hội và có ý kiến chính thức với BĐH OF về việc không tiếp tục đảm nhiệm nhiệm vụ điều hành Hội Hói. Các việc bàn giao chức vụ từ nick Nghếch sang nick tymobai sẽ do BĐH OF quyết định.

Thay mặt Hội Hói
Tổng thư ký
Khottabit
Em quote lại cái thông báo sang đây cho kụ/ mợ nào chưa biết dễ thấy
Các kụ/ mợ có ý kiến đóng góp thêm hoặc ý kiến khác xin cho biết ngay để dễ tổng hợp ạ

hmpstudio

Xe điện
..... mỗi người khi đã vào Hội luôn sống hết mình vì Hội, vì những người bạn của mình...vì thế nếu vì 1 điều kiện hoàn cảnh, 1 cá nhân nào đó mà ko thể đóng góp với Hội được nữa thì mong các cụ mợ cũng nên châm chước vì dù gì chúng ta cũng cần có những mục tiêu và tôn chỉ sống cho riêng mình ở ngoài đời, nhưng cũng mong rằng đấy ko phải là sự ngăn cách giữa các thành viên, e cảm thấy tự hào vì được mang danh Hói, chúng ta hãy cứ sống hết mình với những gì ta đã có, với tình cảm gắn bó của mọi người với nhau... dù ta có thể không tham gia trên 4r cùng nhau nữa nhưng chúng ta vẫn là những người bạn tốt của nhau ngoài cuộc sống... Hãy luôn là như vậy các cụ mợ nhé.
Thế này mà bẩu văn dốt.... hay thế cơ mà. Đề nghị cụ hắt làm hềnh cái ý bôi đậm củae xem nào

Minh chè

Xe tăng
Chủ tạch Nghếch ra đi đột ngột quá, chả biết thế nào.
Có tân chủ tạch rùi hội Hói lại tiếp tục vui thôi..cúc mừng cúc mừng

Để cụ Nghếch báo với X-O và anh Hoàng. Bỏ tool của nick Nghếch và thay về của cụ Ty thôi. Nhưng cụ Ty chưa thấy nói gì nhé, thay nữa là nghỉ luôn đấy. Em sẽ nói trước với ông Hoàng. Hay e cầm tạm tool mấy hôm nhỉ, hì hì

khottabit

Xe container
Chỉnh sửa cuối:

ngocquan2805

Xe buýt
Để cụ Nghếch báo với X-O và anh Hoàng. Bỏ tool của nick Nghếch và thay về của cụ Ty thôi. Nhưng cụ Ty chưa thấy nói gì nhé, thay nữa là nghỉ luôn đấy. Em sẽ nói trước với ông Hoàng. Hay e cầm tạm tool mấy hôm nhỉ, hì hì
Cụ cầm luôn cũng được.:D:D

YBV

Xe tải
Kụ biết kụ Ty hôm nay đưa tươi hết nhiêu hông, CK nhanh cho em 1 con số để em edit bài sớm nhé :-"
Khốt nhớ chia đều nhé! Ai bảo nhờ em đếm, em bảo cho cả nhà đi off biết rồi. :21:

khottabit

Xe container
Khốt nhớ chia đều nhé! Ai bảo nhờ em đếm, em bảo cho cả nhà đi off biết rồi. :21:
ủa, đếm xong đã đưa lại đâu.
Hnay a ko uống tý nào ko say đâu nhá :-B

Me3G

Xe container
ơ hơ, còn chi tiết quan trọng, chạ thấy Tổng thư kí Cô phi An an đưa lên đây nhểy :)):)):))

Nhanh nhanh để anh em ra mắt cho ló lóng

hocdoi

Xe tăng
Phù,,,vậy là viêc của em đã xong
Chúc mừng tân CT nhé nhớ đối xử tốt với ae
:))

khottabit

Xe container
úi giời, cụ hỏi nhại cụ Nhím xem =))
Lạm phát đã đến mấy con số mà đốc tờ kiêm hiếp ảnh gia nhím phải đi làm thêm cả cò cho hội Hói nữa hả giời ~X(