Bald Club Nơi thông báo các công việc Hội - No spam!

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com

Huyền Trang

Xe tăng
Thôi đừng lôi em vào nữa nhá, k em lại bị mắng đấy
Dạo này nhà mềnh toàn người hoành tráng ..Sợ lắm

YBV

Xe tải
Em viết rồi xóa, không biết viết thế nào... Em không muốn trong Hội cứ có chuyện này chuyện kia. Em là phụ nữ nhưng ghét nhất chuyện "rỉ tai" rồi thành chuyện người này biết, người kia không. Thế nên nhiều lúc em phải xin phép 3 không "không biết, không nghe, không thấy" với những tâm sự riêng mà có liên quan đến thành viên Hội.

Tất cả các anh em mình gặp nhau online, chơi với nhau online và trở thành những người bạn thân thiết thì hãy vui với những điều đó. Tất cả những gì là spam online thì coi là đùa, còn khi gặp nhau thì sống với nhau bằng chính con người mình. Em yêu quý nhà Hói và không muốn có những trải nghiệm như ngày hôm nay. Em thấy buồn lắm...

Dạo này đúng là Nghếch không vui vẻ như trước. Có lẽ Nghếch đang có tâm sự riêng chưa thể chia sẻ với cả nhà, em hy vọng Nghếch sẽ sớm vượt qua và trở lại là Nghếch-vui-vẻ của nhà Hói như trước đây.

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com
Tiêu chí :

1/ Hay on
2/Min biết mặt Mod biết tên
3/Of được những buổi quan trọng
4/Phát động được phong trào
5/Có KN làm LĐ

... các cụ có thêm gì không?

hmpstudio

Xe điện
Tiêu chí :

1/ Hay on
2/Min biết mặt Mod biết tên
3/Of được những buổi quan trọng
4/Phát động được phong trào
5/Có KN làm LĐ

... các cụ có thêm gì không?
Nhà cháu thẽ thọt hỏi........... thế CT có cần cao to đẹp rai không ạ... e xin hết.
e fun tý cho bớt căng thẳng nhé
6/ cũng cần món bia rươu cũng phải khủng nhể.
cái số 2 của cụ Lang gọi là chỉ số QH phải ko cụ Lang

Chỉnh sửa cuối:

khottabit

Xe container
Báo cáo các kụ, em với nhiệm vụ là Tổng Thư ký xin đc truyền đạt lại nội dung buổi họp bất thường của hội Hói ngày hôm nay ngắn gọn như sau:

Tham dự đóng góp ý kiến trực tiếp gồm có các kụ/ mợ: VeryGood, YBV, 3G, nhimphich, tymobai, hocdoi, khottabit, Huyen Trang, daika...
Nội dung: Bầu người lãnh đạo mới cho hội Hói
Kết quả: Sau nhiều ý kiến trao đổi khá căng thẳng, đã số thành viên tham dự họp đã thống nhất bầu kụ Tymobai làm người thay thế kụ Nghếch - đương kim CT hội Hói trong trường hợp Ban điều hành OF chấp nhận sự từ chức của kụ Nghếch.

=> Sau đây em cũng xin thay mặt các thành viên đề nghị kụ Nghếch - đương kim CT có thêm vài lời với Hội và có ý kiến chính thức với BĐH OF về việc không tiếp tục đảm nhiệm nhiệm vụ điều hành Hội Hói. Các việc bàn giao chức vụ từ nick Nghếch sang nick tymobai sẽ do BĐH OF quyết định.

Thay mặt Hội Hói
Tổng thư ký
Khottabit

Chỉnh sửa cuối:

supra

Xe container
chúc mừng Hội có chủ tịch mới =D>

hmpstudio

Xe điện
Cụ khốt sửa đoạn xxxx nhanh thế.. e đang thắc mắc cái đoạn ấy. E nghĩ v/đ đó thuộc trách nhiệm của từng cá nhân, thành viên chứ.
Còn vấn đề off ntn, thời gian nào là theo số đông nhất trí tán thành cơ mà......

YBV

Xe tải
Khốt ơi, sao lại edit bài? Khốt nói đúng lắm, em vừa cho Hóc xem, đang gật gù tâm đắc lắm mà F5 cái mất tiêu. :'(

hq1

Xe tăng
Em mem mới chưa biết nhiều, nhưng thấy các cụ mợ bàn tán cũng thấy buồn vì mình ko đóng góp được j nhiều, thật sự e vào và lập nick otofun cũng vì Hội Hói, những người anh, người bạn... chỉ mới quen nhau trên 4r nhưng luôn dành những tình cảm tốt đẹp nhất cho nhau, Nhà Hói luôn có những phong cách rất riêng không thể trộn lẫn vào đâu được, nó là bản sắc, nó là tôn chỉ sống của mỗi người khi vào Hội... E vui vì đã được mọi người chấp nhận (dù giai đoạn này e ko có nhiều thời gian dành cho các hoạt động, phong trào của Hội), cá nhân e thấy rằng mỗi người khi đã vào Hội luôn sống hết mình vì Hội, vì những người bạn của mình...vì thế nếu vì 1 điều kiện hoàn cảnh, 1 cá nhân nào đó mà ko thể đóng góp với Hội được nữa thì mong các cụ mợ cũng nên châm chước vì dù gì chúng ta cũng cần có những mục tiêu và tôn chỉ sống cho riêng mình ở ngoài đời, nhưng cũng mong rằng đấy ko phải là sự ngăn cách giữa các thành viên, e cảm thấy tự hào vì được mang danh Hói, chúng ta hãy cứ sống hết mình với những gì ta đã có, với tình cảm gắn bó của mọi người với nhau... dù ta có thể không tham gia trên 4r cùng nhau nữa nhưng chúng ta vẫn là những người bạn tốt của nhau ngoài cuộc sống... Hãy luôn là như vậy các cụ mợ nhé.

E văn dốt võ dát, hình chuối đoán mò, chỉ biết có vài dòng suy nghĩ của mình với mọi người.

Chúc Hói luôn mãi là Hói, fun fun fun các Hói nhé :D

Cảm ơn tất cả mọi người ;)

YBV

Xe tải
Cụ khốt sửa đoạn xxxx nhanh thế.. e đang thắc mắc cái đoạn ấy. E nghĩ v/đ đó thuộc trách nhiệm của từng cá nhân, thành viên chứ.
Còn vấn đề off ntn, thời gian nào là theo số đông nhất trí tán thành cơ mà......
Cái lý do off đó Khốt fun thôi Stu ạ, cơ mà đúng là SN OF năm kia nhà mình off tới gần 1am thật. :D

khottabit

Xe container
Khốt ơi, sao lại edit bài? Khốt nói đúng lắm, em vừa cho Hóc xem, đang gật gù tâm đắc lắm mà F5 cái mất tiêu. :'(
Kụ Stu góp ý ở trên rùi, ngắn gọn thôi mà Én :-s

supra

Xe container

hq1

Xe tăng
ẹc bg e mới thấy CT mới :D

Chúc mừng cụ Ty nhé, AE luôn ủng hộ và ngưỡng mộ cụ :x

khottabit

Xe container
Việc thay đổi người điều hành hội liên quan đến việc set lại modCP Chánh tổng hội Hói cho nick tymobai em chưa gửi thông báo đề nghị bằng văn bản cho Min mod nào cả. Nhân tiện có kụ Trungcie ở đây, xin kụ vài lời chỉ giáo

Huyền Trang

Xe tăng
Những chuyện đã qua cho qua đê. Giờ chỉ có niềm vui thôi
Chị Én trên này dịu dàng nhỉ .. Cứ vậy nhé :D