Nối tháng đến Trường Sa

Phadin

Xe máy
Đọc bài của cụ 3G thật là thích. Cảm ơn cụ. . Thành kính ghi ơn các Liệt sỹ Trường sa đã ngã xuống vì chủ quyền Tổ quốc. Em đọc và không hiểu mình đã khóc từ lúc nào về các chiến sỹ trẻ đang làm nhiệm vụ tại biển đảo.

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Lê Văn Tuấn, sinh ngày 2/2/1988, hy sinh 26/10/2010
Hoàng Văn Nghĩa, sinh ngày 3/7/1986, hy sinh 29/3/2010

Xin một nén nhang tưởng nhớ các anh, các anh hy sinh khi tuổi đời còn quá trẻ. Xin linh hồn của các anh hãy yên nghỉ. Em rất xúc động khi nhìn thấy các nghĩa trang mini trên các đảo. Cám ơn cụ 3gai đã cho ace thấy được sự hy sinh cao cả của các liệt sỹ vì chủ quyền của đất nước. TS và HS mãi mãi là một phần lãnh thổ thiêng liêng của VN.
Có những người như bác, anh em càng yên tâm làm nhiệm vụ bảo vệ đảo

3Gái

Xe tăng
Website
Đọc bài của cụ 3G thật là thích. Cảm ơn cụ. . Thành kính ghi ơn các Liệt sỹ Trường sa đã ngã xuống vì chủ quyền Tổ quốc. Em đọc và không hiểu mình đã khóc từ lúc nào về các chiến sỹ trẻ đang làm nhiệm vụ tại biển đảo.
TKS bác nhiều nhiều! Có ra ngoài đó, chứng kiến cuộc sống - chiến đấu của anh em mới cảm nhận được thật bác ợ!

3Gái

Xe tăng
Website
Thêm nữa về Trường Sa nhé các bác

Nhà cháu làm anh nuôi

Thịt hộp truyền thống

Chỉnh sửa cuối:

abc_cad

Xe tăng
Có lẽ ra đó mới cảm nhận được sâu sắc cuộc sống. Những phiền muộn, lo toan đơi thường trở nên tầm thường.

ynhi2208

Xe điện
Về rồi về rồi! Có nhiều cái hay lắm nhưng chưa đưa lên hết được. Ah! mà nhà mình có ai biết cách ghi cái chữ bản quyền vào hình ảnh không, chỉ cho nhà cháu với. Có mấy ảnh TS, mấy bác bên TTVNOL lấy sang bên đó và đóng luôn chữ "ttvnol.com" lên đấy. Nhắc thì các bác ý bảo là: Tự động khi up ảnh vào đó. Pó tay luôn!
Cụ dùng Photoshop giống cụ abc_cad nói là chuẩn.Cụ đóng dấu giống cái hình ở dứoi đây thì các bác TTVOL chán hẳn luôn :))

Đây là em thử ví dụ thôi nhé,cụ đừng chém em :P

Chỉnh sửa cuối:

Bung To

Xe điện
Trường Sa thiếu nước thế mà lính mình nuôi được vịt mới tài. Phục thật!

momoyama68868

Xe điện
TKS bác nhiều nhiều! Có ra ngoài đó, chứng kiến cuộc sống - chiến đấu của anh em mới cảm nhận được thật bác ợ!
Tuổi thơ nhà cháu đã được chúng kiến cảnh chiến tranh khốc liệt ở biên giới phía Bắc nên cũng dễ hiểu tại sao bộ đội thường được dân quý hơn ***. Dưng nhà cháu say sóng lắm lắm, cứ cái gì chòng chành là say, đi tàu say tàu đi xe say xe....nên được mời đi một chuyến mà chẳng dám tự tin sức khỏe để đi, chỉ sợ đi lại thành gánh nặng của mọi người.
Có lẽ trong lúc cả xã hội quay cuồng vì cơm áo gạo tiền, với vỡ nợ, phá sản, với những bức xúc ngập tràn của chuyện thuế, phí thì những câu chuyện về Trường Sa mới đủ sức làm cho người ta chợt lắng lại để cảm nhận và khâm phục sự hy sinh âm thầm nhưng vô cùng kiên cường bất khuất của các chiến sỹ Trường Sa vì từng tấc đất máu thịt của Tổ Quốc.
Chúc cụ 3Gai cùng gia đình luôn may mắn, sức khỏe và hạnh phúc để cho các offer lại đươc tiếp tục chia sẻ những trải nghiệm quý giá về Biển Đảo về những miền đất yêu thương của Tổ Quốc!!!

Chỉnh sửa cuối:

3Gái

Xe tăng
Website
Cụ dùng Photoshop giống cụ abc_cad nói là chuẩn.Cụ đóng dấu giống cái hình ở dứoi đây thì các bác TTVOL chán hẳn luôn :))

Đây là em thử ví dụ thôi nhé,cụ đừng chém em :P
Đúng dồi đúng dồi đấy. Thanh kiu nhà ynhi nhá!

3Gái

Xe tăng
Website
Tuổi thơ nhà cháu đã được chúng kiến cảnh chiến tranh khốc liệt ở biên giới phía Bắc nên cũng dễ hiểu tại sao bộ đội thường được dân quý hơn ***. Dưng nhà cháu say sóng lắm lắm, cứ cái gì chòng chành là say, đi tàu say tàu đi xe say xe....nên được mời đi một chuyến mà chẳng dám tự tin sức khỏe để đi, chỉ sợ đi lại thành gánh nặng của mọi người.
Có lẽ trong lúc cả xã hội quay cuồng vì cơm áo gạo tiền, với vỡ nợ, phá sản, với những bức xúc ngập tràn của chuyện thuế, phí thì những câu chuyện về Trường Sa mới đủ sức làm cho người ta chợt lắng lại để cảm nhận và khâm phục sự hy sinh âm thầm nhưng vô cùng kiên cường bất khuất của các chiến sỹ Trường Sa vì từng tấc đất máu thịt của Tổ Quốc.
Chúc cụ 3Gai cùng gia đình luôn may mắn, sức khỏe và hạnh phúc để cho các offer lại đươc tiếp tục chia sẻ những trải nghiệm quý giá về Biển Đảo về những miền đất yêu thương của Tổ Quốc!!!
Vâng ợ! TKS bác nhá!

ym9972

Xe buýt
Vào đọc blog của ông suốt mà chả dám comment, cái nghề của tôi thì chả biết bao giờ mới có dịp được cảm nhận những cảm giác không nói được thành lời.. chỉ hi vọng một lần được ra Trường Sa...
Lâu lắm rồi (từ hồi làm rách bịm đến giờ he he) không gặp, chúc cả nhà vui, khoẻ...

3Gái

Xe tăng
Website
Vào đọc blog của ông suốt mà chả dám comment, cái nghề của tôi thì chả biết bao giờ mới có dịp được cảm nhận những cảm giác không nói được thành lời.. chỉ hi vọng một lần được ra Trường Sa...
Lâu lắm rồi (từ hồi làm rách bịm đến giờ he he) không gặp, chúc cả nhà vui, khoẻ...
Hơ! Hơ! Cầu được ước thấy đấy!

Bung To

Xe điện

xeRAV4

Xe tăng
mặt cụ chủ lúc nào cũng đỏ phừng phừng ý nhỉ :))

gauchip83

Xe tải
Nhìn những hình ảnh về Trường Sa của cụ chủ em thấy rất xúc động nhất là khi xem những hình ảnh nghĩa trang mini ở ngoài đó.Nhưng sao vẫn có những chiến sĩ hi sinh ở thời điểm này ạ? Chúc cụ chủ luôn nhiều sức khỏe để có được những cái thớt như thế này.