[Funland] Nơi cùng chia sẻ những câu chuyện tâm linh trong cuộc sống hàng ngày

DurexXL

Xe lăn
Đây mợ nhé. Hướng dẫn chi tiết các bước thực hiện.
https://m.wikihow.vn/Xuất-hồn
Ối dồi ôi, kiến thức phổ cập dạng này mà Kụ tung ra cho các em gái háo hức tò mò thì có ngày sợi dây bạc nó đứt cái phựt thì đi luôn á ...
Mấy cái bài sơ sài này khác gì hướng dẫn làm thuốc nổ từ xà phòng phân đạm mà không có các phương thức an toàn chi tiết đâu

Hức

BờmXờm

Xe máy
Ối dồi ôi, kiến thức phổ cập dạng này mà Kụ tung ra cho các em gái háo hức tò mò thì có ngày sợi dây bạc nó đứt cái phựt thì đi luôn á ...
Mấy cái bài sơ sài này khác gì hướng dẫn làm thuốc nổ từ xà phòng phân đạm mà không có các phương thức an toàn chi tiết đâu

Hức
Em nghĩ không lo.
Cái món này khác gì bị bóng đè (bản chất bóng đè là chìm vào trạng thái vô thức xuất hồn không kiểm soát).
Tức là đa phần đến lúc xuất ra nhìn thấy bản thân nằm chềnh ềnh trên giường là xoắn quẩy nhập vào gấp.

PS: Đến đoạn này em mới nhớ đận 2010, ngủ trưa ở nhà một em bồ, em vô thức xuất ra thấy một cái vong nam ngồi chềnh ềnh trên nóc tủ kính để sách nhìn em đắm đối.
Em mới nhẹ nhàng lại gần nói là: Dạ chào anh/chú/bác/ông/cụ (vong này chắc thăng lâu rồi còn mặc nguyên bộ áo nâu) cháu đến đây chỉ để chơi chứ không cưới nên yên tâm :D
Sau đấy chịch xoạc thuận vãi ra, chả bị quấy rầy. Còn em kia cho tới khi gia đình phải bán cái nhà đấy, dọn đi nơi khác thì 2017 mới lấy chồng được.

Chỉnh sửa cuối:

Hoàng Trang

Xe ngựa
Em nghĩ không lo.
Cái món này khác gì bị bóng đè (bản chất bóng đè là chìm vào trạng thái vô thức xuất hồn không kiểm soát).
Tức là đa phần đến lúc xuất ra nhìn thấy bản thân nằm chềnh ềnh trên giường là xoắn quẩy nhập vào gấp.

PS: Đến đoạn này em mới nhớ đận 2010, ngủ trưa ở nhà một em bồ, em vô thức xuất ra thấy một cái vong nam ngồi chềnh ềnh trên nóc tủ kính để sách nhìn em đắm đối.
Em mới nhẹ nhàng lại gần nói là: Dạ chào anh/chú/bác/ông/cụ (vong này chắc thăng lâu rồi còn mặc nguyên bộ áo nâu) cháu đến đây chỉ để chơi chứ không cưới nên yên tâm :D
Sau đấy chịch xoạc thuận vãi ra, chả bị quấy rầy. Còn em kia cho tới khi gia đình phải bán cái nhà đấy, dọn đi nơi khác thì 2017 mới lấy chồng được.
Em ạ cụ ạ^:)^^:)^^:)^

DurexXL

Xe lăn
... đận 2010, ngủ trưa ở nhà một em bồ, em vô thức xuất ra thấy một cái vong nam ngồi chềnh ềnh trên nóc tủ kính để sách nhìn em đắm đối.
Lão quả nhiên không hổ danh OFer chân chính cứng

Kính Lão một ly

Hoàng Trang

Xe ngựa

BờmXờm

Xe máy
2 cụ, em thắc mắc trang phục vong mặc là trang phục mặc lúc chết/ lúc nằm trong quan tài hay ntn ạ?
Không hẳn, những vong mà hiện hình cho ta thấy thì vô thức vong mặc như những quần áo thường ngày.
Chứ nếu nằm trong hộp rồi, chỉ là cục thịt thối biết gì nữa về thời trang, hồn thì xuất lâu rồi.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Không hẳn, những vong mà hiện hình cho ta thấy thì vô thức vong mặc như những quần áo thường ngày.
Chứ nếu nằm trong hộp rồi, chỉ là cục thịt thối biết gì nữa về thời trang, hồn thì xuất lâu rồi.
Họ có đc chọn trang phục không ạ? :D

DurexXL

Xe lăn
Em Cực Cư Chấn Đoài mà.
Các bộ phim kinh dị về ma quỷ đều được cho là ít nhiều có yếu tố tâm linh, đặc biệt là những bộ phim thu hút được lượng người xem khủng

Trong các phim về đề tài Ma, Quỷ, Lời nguyền ... thì em thấy có mấy phim do thằng cha James Wan làm đạo diễn nó thể hiện logic tư duy khá sát với châu Á, chắc vì thằng Wan này gốc Hoa

Cái món xuất hồn như lão Bờm Xờm nói đến được thể hiện rất rõ, chi tiết trong 2 phần phim Insidious 1 và 2 ( các phần sau tay Wan không đạo diễn nữa nên nó không còn nhiều nét đó nữa)

DurexXL

Xe lăn
Bộ ý bạn cụ có mặc lúc niệm ko ạ?
Tò mò nhề

Em có câu chuyện về ông Sếp em mất ở phòng làm việc (em là thằng phát hiện ra, cùng đưa Ông ấy ra ...) và một số chuyện xảy ra ở đó trong 49 ngày, chả nhẽ đầu năm lại kể ...

Hức

Mimeo

Xe điện
Tò mò nhề

Em có câu chuyện về ông Sếp em mất ở phòng làm việc và một số chuyện xảy ra ở đó trong 49 ngày, chả nhẽ đầu năm lại kể ...

Hức
Em hóng mạnh :D

Đầu năm thư thả mới có dịp kể ạ, chứ vào năm lu bu thời gian đi cày bừa rồi còn đâu Cụ :D

Hoàng Trang

Xe ngựa
Tò mò nhề

Em có câu chuyện về ông Sếp em mất ở phòng làm việc (em là thằng phát hiện ra, cùng đưa Ông ấy ra ...) và một số chuyện xảy ra ở đó trong 49 ngày, chả nhẽ đầu năm lại kể ...

Hức
Em bản tính tò mò bẩm sinh. Cụ kể luôn và ngay đi ạ.