[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2024 Vol 8

phuongan

Xe điện
Oài, cụ ấy ra khi nào vậy ? Ngày hôm qua ít lướt of nên không biết. Đêm qua mới về nhà, sáng nay ngủ muộn 😴
Hôm trước mợ Thu hỏi mà không thấy cụ trả lời, em sợ cụ đi công tác SG về mệt nên sáng nay không dám nhắn 😢
Ai cũng nhắc tới cụ.

angkorwat

Xe container
Người OF
Hôm trước mợ Thu hỏi mà không thấy cụ trả lời, em sợ cụ đi công tác SG về mệt nên sáng nay không dám nhắn 😢
Ai cũng nhắc tới cụ.
Vâng, cảm ơn mợ. Để dịp khác, ae trong thớt chắc còn í ới nhiều. :D

Fd79

Xe tải
ZynZyn chán, thồi em đi khò. Sau sợ thì đừng ra kèo kẻo mất điện. :(
Gửi cụ hôm nay e hân hạnh được tham gia 1/2 buổi off cà phê với các cụ, mợ. Lần off này toàn cụ trẻ và mợ đẹp ạ. Riêng mợ Zin thì đẹp hơn avatar lần sau cụ Phỗng new tham gia nhé. E gửi cái hình mình hoạ the same this

Chỉnh sửa cuối:

angkorwat

Xe container
Người OF
Gửi cụ hôm nay e hân hạnh được tham gia 1/2 buổi off cà phê với các cụ, mợ. Lần off này toàn cụ trẻ và mợ đẹp ạ. Riêng mợ Zin thì đẹp hơn avatar lần sau cụ Phỗng new tham gia nhé. E gửi cái hình mình hoạ thể same this
Cũng có nét same same. So với người thực thì ảnh này hơi có vẻ dìm hàng ợ. :D

Phỗng new

Xe điện
Gửi cụ hôm nay e hân hạnh được tham gia 1/2 buổi off cà phê với các cụ, mợ. Lần off này toàn cụ trẻ và mợ đẹp ạ. Riêng mợ Zin thì đẹp hơn avatar lần sau cụ Phỗng new tham gia nhé. E gửi cái hình mình hoạ thể same this
Avatar của mợ Zyn em có nhìn thấy gì đâu hả cụ?
Thế là cụ ko đi ăn kem với các mợ à?

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cụ Phỗng new cứ thách đấu, gặp xong lại chết chìm vào đôi mắt mợ ZynZyn thì 😂

bmw123456

Xe hơi
Em xin chia sẻ với các cụ các mợ, trải nghiệm của em. Tuần này cả nhà em về quê chơi, đến khi khi em ra sân thu dọn quần áo thì em thấy có một con bướm nó đậu vào cái quần của em. Theo kinh nghiệm của em, thì em gọi nó là con " bướm ma" , vì nó giống với như " loại bướm khi bay vào trong nhà thì mọi người hay bảo là các cụ bay về ". Em đã thấy hơi " chờn" trong người, thì một lúc sau vợ em bảo là nhà ông chú kết nghĩa với bố em, rất thân tình, bố chú ấy mất chiều qua, giờ về thì đi viếng luôn. Việc này làm em nhớ lại nhiều năm về trước, khi em đi xe buýt, em bắt xe dọc dg, em vừa lên xe , đi một đoạn dg thì xe chết máy. Trong quãng dg 2km xe chết máy khoảng 3 lần. Tối muộn hôm đó vợ em bảo bác vợ em mất. Những việc đó làm em thấy sợ, nên trong cách nói chuyện, em toàn cố dùng từ theo lối nói giảm nói tránh.

Hoàng Trang

Xe ngựa

Hoàng Trang

Xe ngựa
Em xin chia sẻ với các cụ các mợ, trải nghiệm của em. Tuần này cả nhà em về quê chơi, đến khi khi em ra sân thu dọn quần áo thì em thấy có một con bướm nó đậu vào cái quần của em. Theo kinh nghiệm của em, thì em gọi nó là con " bướm ma" , vì nó giống với như " loại bướm khi bay vào trong nhà thì mọi người hay bảo là các cụ bay về ". Em đã thấy hơi " chờn" trong người, thì một lúc sau vợ em bảo là nhà ông chú kết nghĩa với bố em, rất thân tình, bố chú ấy mất chiều qua, giờ về thì đi viếng luôn. Việc này làm em nhớ lại nhiều năm về trước, khi em đi xe buýt, em bắt xe dọc dg, em vừa lên xe thì đi một đoạn thì xe chết máy. Trong quãng dg 2km xe chết máy khoảng 3 lần. Tối muộn hôm đó vợ em bảo bác vợ em trong sài gòn mất. Những việc đó làm em thấy sợ, nên trong cách nói chuyện, em toàn cố dùng từ theo lối nói giảm nói tránh.
Khi bà em mất, em bị xe trễ giờ, hỏng dọc đường các kiểu, phải bắt nối 3 xe. Bình thường em chỉ đi vài tiếng nhưng hôm đó em đi từ sáng sớm đến tận 5h chiều mới về đến nhà :(.

bmw123456

Xe hơi
Khi bà em mất, em bị xe trễ giờ, hỏng dọc đường các kiểu, phải bắt nối 3 xe. Bình thường em chỉ đi vài tiếng nhưng hôm đó em đi từ sáng sớm đến tận 5h chiều mới về đến nhà :(.
Bà ngoại em mất năm 2008, hà nội lụt lịch sử, ông ngoại em có hai bà, bà ngoại 2 em ốm nặng, em về chơi với bà xong em đi làm chiều hôm trước thì hôm sau bà mất. Em cảm giác em nặng vía. Đi ăn sáng em còn cố ý tránh làm người mở hàng.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Nay em có hành trình hơn 200 km, mệt phờ râu, giờ mới về đến nhà và không kịp gặp idol datlui xem tay xem chân rồi :(.

Phỗng new

Xe điện
Đang đói ngồi chờ cơm, nhìn ảnh cái mẹt bún đậu các mợ up lên mà em thèm quá =P~