[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2024 Vol 8

MuathuHN252

Xe cút kít

Bigmoto

Xe container
Mợ ơi, em hỏi này:
- Số NY cũ đếm thế nào (cứ 1 cô thì nó lại khắc 1 vạch lên tay hay thế nào?)
- Những cô mà 2 bên thích nhau nhưng chưa nói I love you...thì nó có thể hiện lên tay không?
Nói thật với cụ, em không qua bất kỳ trường lớp, sách vở nào nên đến mấy đường trên tay tên là đường gì em còn chẳng biết 😂. Em chỉ nhìn và cảm nhận thôi. Cụ là trường hợp duy nhất em ngồi đếm 🤣. Những cô cụ thích mà chưa nói thì nhiều hơn con số người yêu cũ chính thức. Mỗi người yêu cũ mà khắc 1 đường lên tay như cụ nghĩ thì tay cụ datlui chắc đường chỉ chi chít ngang dọc lắm :)).
Tất cả là tại cụ mà cụ Bigmoto định nhờ em xem tay xong cắp dép chạy mất nên em dự cụ Bigmoto cũng nhiều bạn gấy lắm. 🤣
Vì đây là thớt tâm linh nên hỏi kỹ việc này là đúng mạch thớt.
Ý em là mợ cảm nhận như nào? Mỗi 1 cô là 1 vạch? Hay là cứ nhìn vào bàn tay thì nó nổi luôn lên số các cô, mà mợ có nhìn được luôn mặt các cô ý ko? Cái này là em hỏi cực kỳ nghiêm túc đấy, mợ chia sẻ kỹ hơn xem nào!

Cái ông Bigmoto đấy ko đẹp zai bằng em nên chắc tự ti mới trốn đấy (sợ mợ đếm số ít hơn của em) :))
Lại chém, nghe giọng có vẻ run run khi hỏi rồi đấy. Mợ Trang mà để lộ bí quyết đọc là lão Phông đi tẩy bớt vạch trên tay cho mà xem :))

Bigmoto

Xe container
Các cụ toàn bắt quân Tàu thôi chứ dân mình em không thấy nhỉ. Có điều dưới hồ có nhiều mộ mà bọn cá to nó hay rúc làm tổ, dân câu cá bảo vậy.
Húi xời, HT xưa em cũng bị 1 lần rét gần chết. SN một bạn học cùng, mùa đông mà cả lũ rủ nhau ra HT bơi thuyền. Cô bạn nhân vật chính ngồi cùng thuyền với 1 bạn rất thư sinh đẹp giai. Cả lũ hý hửng chèo thuyền ra ngoài. Gặp sóng to, lại chẳng đứa nào biết chèo thuyền. Thế là thuyền cô bạn với anh thư sinh kia lật.
Toàn bọn không biết bơi, em chẳng kịp cởi áo khoác nhảy xuống lôi 2 bạn kia hướng dẫn bám vào cái thuyền đang nổi lập lờ để chờ cứu hộ ra.
Lên bờ 2 hàm răng em dính chặt không nói nổi nữa :((

Ennho88

Xe Cứu Trợ
Em chưa kịp lội còm!
Ngó nghé tý... Em theo cụ angkorwat, chúc cụ Lước gặp nhiều may mắn và thành công! @Xe nội lước

prado2012

Xe điện
Húi xời, HT xưa em cũng bị 1 lần rét gần chết. SN một bạn học cùng, mùa đông mà cả lũ rủ nhau ra HT bơi thuyền. Cô bạn nhân vật chính ngồi cùng thuyền với 1 bạn rất thư sinh đẹp giai. Cả lũ hý hửng chèo thuyền ra ngoài. Gặp sóng to, lại chẳng đứa nào biết chèo thuyền. Thế là thuyền cô bạn với anh thư sinh kia lật.
Toàn bọn không biết bơi, em chẳng kịp cởi áo khoác nhảy xuống lôi 2 bạn kia hướng dẫn bám vào cái thuyền đang nổi lập lờ để chờ cứu hộ ra.
Lên bờ 2 hàm răng em dính chặt không nói nổi nữa :((
Ko biết chào mà chèo ra xa thế. Tụi em cũng ra hồ Tây mà chỉ vài chục mét quanh hồ vì có biết chèo đâu. May cho các bạn cụ có cụ cứu. Tụi đấy phải nhận cụ là bố nuôi.

angkorwat

Xe container
Người OF
Em chưa kịp lội còm!
Ngó nghé tý... Em theo cụ angkorwat, chúc cụ Lước gặp nhiều may mắn và thành công! @Xe nội lước
Giờ này đang trên trời và tắt máy. Không kịp đọc lời chúc của cụ rồi :D

Ỉn V

Xe buýt
Có cụ mợ nào giống em ko ạ, em rất ấn tượng phim Sóng ở đáy sông xem ngày xưa nên em tự cảm thấy yêu mến TP Hải Phòng lắm ạ. Cả phim Đồng tiền xương máu cũng thế khiến em cũng có tình cảm với TP Buôn Ma Thuột. Hôm nay đúng lúc xe nhà em hết đăng kiểm ko đi đâu được nên nhà em lại đi tàu xuống Hải Phòng ạ.

Khi nào nhà mình tổ chức bữa off xa ngoài Hà Nội nhỉ 😁😁😁

DurexSSL

Xe buýt