[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2023 Vol 7

Trạng thái
Thớt đang đóng

prado2012

Xe điện
Trước đây là ngõ 34 Trần Phú, giờ là phố Tôn Thất Thiệp thì phải, e ko nhớ chính xác tên phố và số nhà, phố này đâm ra Nguyễn Tri Phương, Lý Nam Đế. Quán ở đối diện với khu tập thể. Cả phố có 1 hàng ốc thôi ạ.
Mợ nói thế đủ rồi, có hàng bún đậu mơ ngon đoạn này, vừa béo vừa mướt.

Ỉn V

Xe buýt
Ngày hôm nay em đã được gặp mợ MuathuHN, vậy là người thứ hai em gặp trong nhà mình (người trước là một cụ cao to đẹp trai như tài tử điện ảnh làm em bất ngờ bật ngửa 😆😆😆). Rất tình cờ em và mợ Thu cùng tuổi, ở gần nhau và có công việc khá thoải mái thời gian. Mợ ấy lại là người nhiệt tình, năng lượng, dễ mến nên mong mợ Thu ko chê cho làm bạn lâu dài. Nếu một lúc nào đó mợ Thu có hứng lên muốn bóp cho thon mảnh thì để em coach cho, em đang làm trong lĩnh vực này ạ MuathuHN252 hihi. Mặc dù h mợ xinh xắn phúc hậu lắm rồi. Hy vọng sau này nhóm ta off nhiều thêm để em có cơ hội học hỏi, nhờ vả, xin lời khuyên 😆😆😆 mọi người. Các cụ mợ nhà mình ai cũng giỏi giang, duyên dáng, em rất ngưỡng mộ ạ.

ZynZyn

Xe lăn
Vâng, chắc chắn ko phải cụ rồi, vì cụ kia mà thấy e nhắc đến ốc là biết ngay :D
Chắc ko phải em. Cô bạn học kia cho em ăn ốc luộc có 2 lần...chưa thể gây ký ức ốc luộc ..quán này ở Liễu Giai , bên phải tính từ hướng HV Hành Chính lên hướng hồ Ngọc Khánh.
Em hỏi : B ơi ? Sao ốc nhồi bé vậy cũng ăn.
Anh chẳng biết gì ..nó là ốc Mít 🤣

ZynZyn

Xe lăn

datlui

[Tịch thu bằng lái]
Chỉnh sửa cuối:

angkorwat

Xe container
Người OF
Bạn em hầu như đều hút thuốc đấy ạ, nao em up hình hội hút tẩu lên cho cụ anh xem, các bạn nữ ngồi hút tẩu nhìn hay lắm
Nhìn các mợ cầm điếu thuốc thật duyên dáng. Hồi bên Campuchia em có cô bạn cứ ngồi uống cafe là lanh chanh châm thuốc hộ. Thi thoảng cô ta cũng hút một điếu. Sau này không nghiện nhưng hay hút. Thời đó là thuốc Samit nên dễ nghiện.

prado2012

Xe điện
Em đang chuẩn bị các công đoạn để khoá huyệt Bách Hội ho bạn này lại :">

Giờ nhìn lại hình em hơi giật mình, không rõ khách đang nai lưng ra hay là em nữa #-o
Hihi, cụ làm em nghĩ tới Động bàn tơ, yêu nữ đang dăng bẫy cụ tay mướt nhà mình.

MuathuHN252

Xe cút kít
Ngày hôm nay em đã được gặp mợ MuathuHN, vậy là người thứ hai em gặp trong nhà mình (người trước là một cụ cao to đẹp trai như tài tử điện ảnh làm em bất ngờ bật ngửa 😆😆😆). Rất tình cờ em và mợ Thu cùng tuổi, ở gần nhau và có công việc khá thoải mái thời gian. Mợ ấy lại là người nhiệt tình, năng lượng, dễ mến nên mong mợ Thu ko chê cho làm bạn lâu dài. Nếu một lúc nào đó mợ Thu có hứng lên muốn bóp cho thon mảnh thì để em coach cho, em đang làm trong lĩnh vực này ạ MuathuHN252 hihi. Mặc dù h mợ xinh xắn phúc hậu lắm rồi. Hy vọng sau này nhóm ta off nhiều thêm để em có cơ hội học hỏi, nhờ vả, xin lời khuyên 😆😆😆 mọi người. Các cụ mợ nhà mình ai cũng giỏi giang, duyên dáng, em rất ngưỡng mộ ạ.
E hết dịu mời mợ rồi. Để hôm nào e mời bia mợ nhé. Sao nhà mình toàn các mợ ăn nói dễ thương thế này.
Hiện tại em chính xác là 50.6kg và đang bị Sói nhà chê gầy mợ ah. Nên e bảo rồi, phải tích cực lên kèo vỗ béo, ở đâu có ăn uống nhậu nhẹt là em xin tham gia hết ạ.
Hôm nay e cũng rất bất ngờ vì nhà e và nhà mợ cách nhau có mấy bước chân. Thôi thì các cụ nhà mình ko tới, thì em với mợ mang lại hạnh phúc cho nhau cũng dc. Chúc mợ và m.ng buổi tối cuối tuần yêu thương, ấm áp bên gia đình =((

prado2012

Xe điện
Nhìn các mợ cầm điếu thuốc thật duyên dáng. Hồi bên Campuchia em có cô bạn cứ ngồi uống cafe là lanh chanh châm thuốc hộ. Thi thoảng cô ta cũng hút một điếu. Sau này không nghiện nhưng hay hút. Thời đó là thuốc Samit nên dễ nghiện.
Em thấy gái Nhật hút nhiều, Việt thì ít mới lạ thôi.

Xe nội lước

Xe container
Em đang chuẩn bị các công đoạn để khoá huyệt Bách Hội ho bạn này lại :">

Giờ nhìn lại hình em hơi giật mình, không rõ khách đang nai lưng ra hay là em nữa #-o
Uôi..thế cụ ko nói ngay..mà khách hàng khóa huyệt trông toàn như này a cụ ?🤣

Xe nội lước

Xe container
Em mà biết cụ angkorwat lại cảm tình các mợ hút thuốc thì em giúp...chẳng nói sớm em mời cụ về , bên em có đợt có 5,6 mợ tóc búi cao , hễ giải lao là hút hẳn điếu Ục to gần bằng miệng bát..điếu thuốc bé cụ cảm động rồi , nhìn các mợ xơi Ục chắc cụ ngất ngây luôn..🤣🤣🤣

Chỉnh sửa cuối:

DurexXL

Xe lăn
Lưng và cổ gáy đẹp như này chỉ có thể là yêu quái thôi cụ ạ, để em quánh nó ra :))
Cùng đi kiếm bát cơm thiên hạ, cùng tiếp xúc khách hàng nữ, em cứ tưởng nghề em áp lực rồi, hóa ra nghề Cụ áp lực quạ, khộ quạ

:D :D :D ;;) ;;)

Cụ có cần vừa thi triển trục quái, vừa hỗ trợ tư vấn pháp lý cho khách hơm?

datlui

[Tịch thu bằng lái]
Cùng đi kiếm bát cơm thiên hạ, cùng tiếp xúc khách hàng nữ, em cứ tưởng nghề em áp lực rồi, hóa ra nghề Cụ áp lực quạ, khộ quạ

:D :D :D ;;) ;;)

Cụ có cần vừa thi triển trục quái, vừa hỗ trợ tư vấn pháp lý cho khách hơm?
Ko rõ đứng trước khách hàng như này, thì cụ anh còn nhớ đến chuyên môn không, chứ em thì tay chân bủn rủn hết ạ 8-|

Em dự cụ khóa cái huyệt ấy chỉ hết 2h ...thế 22h còn lại cụ làm gì với khách cho hết thời gian 🤣🤣🤣
Mình thi triển tốn nhiều công lực thì cũng cần thời gian phục hồi cụ à, khá nguy hiểm đấy #:-s

Trạng thái
Thớt đang đóng