[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2023 Vol 7

Trạng thái
Thớt đang đóng

ZynZyn

Xe lăn
E đã phải nói tránh ra rồi mợ lại chỉ đích danh cái đũng cuần:)):)):))
Em đã định không ý kiến nhưng Mợ đã lên tiếng nên em cũng xin phép chê thêm: góc chụp gì đúng cái đũng quần, chê chữ ê ê ê kéo dài [-(

ZynZyn

Xe lăn

Xe nội lước

Xe container
Gặp quân nhân mà lại quân y nữa thì...
Em tưởng cảnh này dân tình chỉ kháo nhau cho vui. Hóa ra cc ấy thực hành nhuần nhuyễn thế
Đội ý tinh quái lắm..các ông qua thao trường 1 năm rồi về học mà mợ.
Có tên mất ng yêu vì bọn bạn học ...cứ vào thăm thì mấy thằng nó bảo : em động viên thằng Đ, giờ y học cũng phát triển rồi..đừng để nó nghĩ ngợi tiêu cực...
- anh ấy bị sao .
- em không biết thật hay trả vờ. Không nhìn nó đã bắt đâu phát lở loét à.
Con bé chạy mất ..chỉ vì ông kia bị ghẻ bị gợi ý HIV 🤣🤣

Chỉnh sửa cuối:

Phỗng new

Xe điện
Úi, túm e cũng ko cải thiện đc gì vì e có biết gì đâu :D :D :D
Trong nhiều môn chứ ko riêng gì ảnh ọt, quan trọng là người chỉ điểm. Mợ bằng mấy câu đã khai mở khá nhiều cho cụ lội còn giề.

Máy đt giờ nó tự chụp, quan rrongj là chụp cái giề. Ờ mà hay là cụ ý định chụp như mợ nghĩ nhỉ? 🤭

Xe nội lước

Xe container
Trong nhiều môn chứ ko riêng gì ảnh ọt, quan trọng là người chỉ điểm. Mợ bằng mấy câu đã khai mở khá nhiều cho cụ lội còn giề.

Máy đt giờ nó tự chụp, quan rrongj là chụp cái giề. Ờ mà hay là cụ ý định chụp như mợ nghĩ nhỉ? 🤭
Cụ . 🤣

MuathuHN252

Xe cút kít
Đội ý tinh quái lắm..các ông qua thao trường 1 năm rồi về học mà mợ.
Có tên mất ng yêu vì bọn bạn học ...cứ vào thăm thì mấy thằng nó bảo : em động viên Đ, giờ y học cũng phát triển rồi..đừng để nó nghĩ ngợi tiêu cực...
- anh ấy bị sao .
- em không biết thật hay trả vờ. Không nhìn nó đã bắt đâu phát lở loét à.
Con bé chạy mất ..chỉ vì ông kia bị ghẻ 🤣🤣
Vâng. Trêu kiểu này thì e cũng hùa vào trêu ng khác, bản thân e cũng bị hội bạn của ng iu và ck trêu nhiều nhưng e nghe giọng văn là biết trêu nên thôi.
Có lần ck e ở cùng 1 anh, anh kia cũng có ng iu. Cuối tuần cả em và ng iu anh kia đều lên thăm ng yêu. Em lên trước, bé kia lên sau. Ck em biết vậy là nháy em, xui em trêu đôi kia. Em ngồi trong phòng, giả vờ làm ng yêu ông kia, thấy con bé ló cổ vào gọi ông kia em mới hỏi đó là con nào, sao lại đến tận phòng tìm các thứ, rồi vì cũng yêu nhau lâu và đi ăn cùng nhau nhiều, lại ở cùng phòng ck nên 1 số thông tin cơ bản e cũng có. Vậy là vận dụng hết, diễn đạt lắm. Con bé lúc đầu ko tin, vì nó cũng yêu thằng kia cả năm rồi. Sau nó khóc, bỏ về, làm thằng kia chạy theo dỗ mãi mới dc.
Tối đó 2 đôi đi ăn với nhau, cười đau ruột

ZynZyn

Xe lăn
Thực ra thì e cũng ko nhìn thấy cái cốc cafe nào trong ảnh của cụ Lội :)):)):))
Nói chung món nhìn ảnh này hên xui lắm Mợ êy

Hôm trước, một em ở Cty iêm khoe cái ảnh em ấy chụp ở nhà, thấy bẩu nà ôm 1 con poodle xinh lắm, cùng ngủ trên giường... anh em bọn em cũng thò vào xem

Mà lạ thật, 5 anh em già trẻ hau háu nhìn chả thấy con poodle nào

Tâm linh j ko đây Mợ, hức

ZynZyn

Xe lăn
Trạng thái
Thớt đang đóng