[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2022 Vol 6

X0000

Xe điện
Hehe, đương nhiên là em chỉ liên quan là vì đồng nghiệp thôi, còn mơ cãi nhau (ngay tại bệnh viện) và đi XN ADN thì là em cãi nhau với bố bé. Thế mới lạ chứ :P
Dựng tóc gáy vì hôm em mơ, khả năng là hôm bé cơ quan đi sinh. Vừa kiểm tra lại, ngày sinh của em bé kia là 16/01/2023 tức ngày 25 âm

MuathuHN252

Xe cút kít
Hehe, đương nhiên là em chỉ liên quan là vì đồng nghiệp thôi, còn mơ cãi nhau (ngay tại bệnh viện) và đi XN ADN thì là em cãi nhau với bố bé. Thế mới lạ chứ :P
Dựng tóc gáy vì hôm em mơ, khả năng là hôm bé cơ quan đi sinh. Vừa kiểm tra lại, ngày sinh của em bé kia là 16/01/2023 tức ngày 25 âm
Cụ cứ đi xn ADN cho chắc ạ. Chỉ cần khéo là lấy dc cây tóc cụ nha. Xong ib em, sẽ có giá ưu đãi cho cụ ạ🤣🤣🤣

Bang lang

Xe điện
Thế Cụ cứ đưa Mợ nhà mang trong người, cả củ tỏi nữa. Để con dao dưới đầu giường xem có đỡ không.
Em tuy khó ngủ nhưng có khi cả năm chẳng mơ lần nào.
Em trước theo học 2 ông sư phụ, mỗi ông dạy cho em một câu chú. Lúc nào em thấy lạnh sống lưng là em niệm luôn 2 câu 2 trường phái cho chắc. Mà công nhận niệm xong thấy lại an ổn.

Bang lang

Xe điện
Ở đây có cụ nào mơ thấy người đã mất về nói chuyện ko? Em ko hiểu sao có mơ thấy Bố và ông nội em nhưng lại ko bao h thấy 2 người đó nói gì cả nhưng em lại hiểu hết. Mà lâu lắm rồi em ko còn mơ nữa nhưng đứa bạn gái thân của em nó lại rất hay mơ thấy Bố em, thế mới lạ. Mà có đợt hồi ông em mới mất, em rất hay mơ ông em về cho một dãy số, sáng ra em có thể nhớ mang máng được nhưng em lười chả ghi chép gì, cứ liên tục 1 tuần thế, em đến công ty kể cho mọi người, mọi người cứ trêu cho xin đến ngủ cùng chờ em nói mơ

MuathuHN252

Xe cút kít
Ở đây có cụ nào mơ thấy người đã mất về nói chuyện ko? Em ko hiểu sao có mơ thấy Bố và ông nội em nhưng lại ko bao h thấy 2 người đó nói gì cả nhưng em lại hiểu hết. Mà lâu lắm rồi em ko còn mơ nữa nhưng đứa bạn gái thân của em nó lại rất hay mơ thấy Bố em, thế mới lạ. Mà có đợt hồi ông em mới mất, em rất hay mơ ông em về cho một dãy số, sáng ra em có thể nhớ mang máng được nhưng em lười chả ghi chép gì, cứ liên tục 1 tuần thế, em đến công ty kể cho mọi người, mọi người cứ trêu cho xin đến ngủ cùng chờ em nói mơ
Nào mợ mơ thấy dãy số nhớ bảo nhé. Nhiều cụ ở đây sẽ cảm ơn mợ lắm ạ

cuhaifus

Xe container
Em cũng hay mơ, nhiều khi ngủ 15p cũng vẫn mơ được
Nhưng có một việc em mơ mà và sau đó khả năng cao là rất đúng
Hồi tết, trước khi về quê (20 âm em về, ở đến qua tết) thì có nói chuyện với con bé cùng cơ quan đang có bầu. Nó bảo qua tết nó nghỉ, chờ sinh luôn
Một đêm trước tết, 25 hoặc 26 tết em không nhớ nữa, thì em tự nhiên lại mơ thấy con bé đi viện sinh con, xong có cãi cọ tùm lum gì đó, còn lấy mẫu đi làm ADN, hehe, kinh không các cụ. Hôm sau em quên béng đi, cũng ko hỏi thăm xem thế nào
Sau tết em vào, mới biết con bé đó sinh vào ngày 26 tết, sinh sớm so dự sinh 1 tháng. Tự nhiên lông gáy dựng hết lên cccm à
Cụ có mơ thấy môn số học bao giờ ko? :D

MuathuHN252

Xe cút kít
Cụ có mơ thấy môn số học bao giờ ko? :D
Nói mơ. Trưa qua e ngủ mơ thấy bị rắn cắn, và có nhiều ng trong giấc mơ. Em sn 91, Bố và mẹ e(sn 65), bạn em sn 92, sếp em sn 70, mà ko nghĩ nó ra cả loạt luôn ấy

cuhaifus

Xe container
Nói mơ. Trưa qua e ngủ mơ thấy bị rắn cắn, và có nhiều ng trong giấc mơ. Em sn 91, Bố và mẹ e(sn 65), bạn em sn 92, sếp em sn 70, mà ko nghĩ nó ra cả loạt luôn ấy
Phí nhề, xem lại thấy tiếc

hp78

Xe điện
Nhiều số thế này thì khó luận quá mợ.

MuathuHN252

Xe cút kít
Nhiều số thế này thì khó luận quá mợ.
Vd rắn thì hay 32 72 fai ko cụ nhỉ. Qua có 23 và 72. Em mơ e bị rắn cắn, em gọi bố mẹ e gọi xe cấp cứu, em gọi cả cho bạn em, vì nó làm ở bv tỉnh, trong giấc mơ e nghĩ là để gọi báo cho sếp xin nghỉ việc mấy hôm nữa. Cảm giác sợ hãi, hoang mang, cảm giác độc ngấm dần vào mặc dù đã garo, cảm giác có lúc em ko thể gọi dc bố mẹ, vì cơ hàm bị liệt, nước mắt trào ra vì nghĩ đến con....ôi mơ. Kb điềm gì ko

Xe_loi

Xe tăng
Lần sau mợ mơ thấy gì thì chia sẻ sớm hơn chút để mấy lão tổ hiu dống em dịch hộ. Biết đâu được cốc Café sáng và cũng tăng tương tác cho thớt :)). Cảm ơn mợ trước ah

cuhaifus

Xe container
Ah nhân chuyện tháng cô hồn em lại có chuyện muốn hỏi thăm CCCM, tầm đầu tháng âm có 1 con mèo con, đen pha vàng đuôi bị đập hay sao đó gập khúc cuối lại chốn trong sân nhà em và nhà hàng xóm, cứ nhà nào ra là lại chạy nhảy sang sân nhà bên kia, thằng con em có vẻ thương thương nên mặc dù mẹ nó ghét em vẫn xui cho ăn, độ 1 tuần thì quen và lợi dụng lúc cửa mở nó chui vào nhà, em mở cửa sau và lùa cho chạy ra sân sau, từ hôm đó ổn định ở sân sau rồi, cho ăn và nghịch như mèo con bình thường, trộm vía có được cho ăn uống trông nó cũng ko đến mức như mấy hôm đầu mới lưu lạc đến. Em dạy thằng cu nhà em là cứ cho ăn chăm sóc nó, còn lúc nó lớn nó đi yêu đương lại bỏ đi mất thì thôi đừng có tiếc, nó ok rồi.
Ý em muốn hỏi là về mặt tâm linh thì chuyện có ông mèo đến vào tháng này có vấn đề gì ko? em thì ko thích mèo chỉ thích chó nhưng sau khi ông Mích nhà em qua đời năm ngoái vợ em nó ko cho nuôi nữa, nên khi có con mèo lạc nhỏ yếu em cũng thương thương, ko lẽ lại đuổi nó đi như những nhà khác thì tội quá. Các cụ có kinh nghiệm về vụ mèo này cho em ý kiến cái
Bẩm các cụ là em mèo nhà em cưu mang ngày đó mới làm mẹ tối qua, em dòm trộm được 4 con cũng đen như con mẹ, tự dưng giờ lại cả đàn mèo méo hết cả mẹt các cụ ạ, nhân tiện có cụ nào có nhu cầu thì 2 tháng nữa em biếu nhé

Hoàng Trang

Xe ngựa
Bẩm các cụ là em mèo nhà em cưu mang ngày đó mới làm mẹ tối qua, em dòm trộm được 4 con cũng đen như con mẹ, tự dưng giờ lại cả đàn mèo méo hết cả mẹt các cụ ạ, nhân tiện có cụ nào có nhu cầu thì 2 tháng nữa em biếu nhé
Chúc mừng cụ 🤣

xichhoptau

Xe tăng
Tâm linh không đùa được đâu. các cụ kể chuyện thật nhé không các offer lại phạt đấy! :D