[Funland] Nó hiền lắm, nó chả cắn ai đâu

ZynZyn

Xe lăn
Hành động vẻ vang quá.
Với xóm em ở thì chó nào em cũng ghét, toshiba chủ chó cứ thả cho đi vệ sinh bậy ra ngõ. Em đã sử dụng bả chuột trộn với thịt rang cháy cạnh tẩm húng lìu rải vài chỗ vào sáng sớm và đã có con đã được hóa kiếp.

Đào Tử Thi

Xe container
về cơ bản ở thành phố và khu đông dân cư không nên nuôi giống chó dữ, cụ được cái giống em, em làm quên chó rất nhanh, người tuổi chó cũng rất hợp với em. ko phải nói phét chứ những con chó nặng cả tạ em cũng chẳng bao giờ sợ, nó gâu là em đứng lại luôn và chưa con nào dám cứng với em. Cơ mà cụ có con ngao ý đẹp tuyệt đấy
Em thì nghĩ cụ hơi cường điệu, làm gì có con nào cả tạ, em chỉ thấy chó tầm 70-80 cân là có thể có và khá hung hăng. Trừ ngao tây tạng ko tính :))

khoainuongchip

Xe buýt
Phần đông các cụ trong này sợ chó từ trong tiềm thức. Em nghĩ mình em có ý kiến trái chiều sẽ làm các cụ khó chịu. Thôi trả thớt cho các cụ vậy :)
Cho em hỏi tí là cụ có kinh nghiệm như vậy thì nếu như con pit cắn người, cụ có thể ra lệnh cho nó nhả ra đc ko. Hoặc cách nào để nó nhả ra

thesith

Xe máy
Em vốn rất sợ chó. Lúc bé ko hiểu sao đi chơi với 3-4 anh em mà nó chỉ dí và cắn em. Em đang ở cc, cũng gặp ko ít hộ nuôi chó thả rông. Cũng báo quản lý mà hình như quản lý ko cứng nên họ cứ thả đi quanh... :s

Hoàng Trang

Xe ngựa
Pitt cần cấm nuôi vĩnh viễn

Win81

[Tịch thu bằng lái]
Theo em nên ra cái luật đập chết hết pitbull sau đó dùng xích của pitbull xích cổ chủ chó 1 năm

Báo chính thống
đưa tin là chó Pitbull cắn em bé không nhả. Hàng xóm dùng Xà Beng đập liên tục vào đầu nó nó cũng k nhả ra. Cuối cùng phải đánh chết nó rồi cậy mồm nó mới thành công.
Chó này nó gần như miễn nhiễm với đau đớn. Chỉ có chết mới dừng ạ
Cơ hàm của nó đóng ko nhả đc cụ ạ

binhsu7273

Xe cút kít

Chó dữ tại chủ. Đ.éo phải do con chó nhá.
Giống pit này trung thành và dễ nuôi, nhưng do cái lũ Dưn Vẹt tư duy dốt nát. Nuôi chó là phải "Dữ" chỉ có mình Tao là điều khiển được, còn chúng Mày cứ liệu chừng.
Dòng pit dễ bị kích động, nên khi về xứ Vẹt. Nú Gầm Cầu xó chợ, bọn trưởng giả dạy cho nó cái thói tranh cướp, giành giật nên mới vậy. (:|

Hulk

Xe tăng
Toàn lũ mất dạy mới nuôi giống chó này trong nhà. Sao éo ra lệnh cấm nuôi thứ chó pitbull này, coi đó là thú dữ, thằng nào nuôi trong nhà đập chết mẹ nhỉ
E nghĩ nó nuôi gì trong nhà thì kệ cụ nó, kể cả nuôi hổ, cho thằng chủ chết trước. Nhưng ra đường phải rọ mõm, có chủ dắt. Nếu không thì chỉ mong có đội đi bắt hết bọn chó không rọ mõm, không xích chạy loăng quăng ngoài đường phố. Đmẹ để chó chạy ngoài đường nhìn như là cảnh ở nông thôn. Hôm nọ có cái clip có một xe ôtô đi sát vỉa hè có con chó đang được thả rông, rồi một cụ ngồi trong xe rút súng hay ná bắn một phát (chắc thuốc mê) làm con chó lịm luôn, sau đó cụ đó cực nhanh bốc luôn con chó lên xe hehe. Cần nhân rộng đội phản ứng bắt chó thả rông như thế.

Kẹo_Lạc

[Tịch thu bằng lái]
Giống pit này trung thành và dễ nuôi, nhưng do cái lũ Dưn Vẹt tư duy dốt nát. Nuôi chó là phải "Dữ" chỉ có mình Tao là điều khiển được, còn chúng Mày cứ liệu chừng.
Dòng pit dễ bị kích động, nên khi về xứ Vẹt. Nú Gầm Cầu xó chợ, bọn trưởng giả dạy cho nó cái thói tranh cướp, giành giật nên mới vậy. (:|
Chẳng thấy nó trung thành hay dễ nuôi cài
Cái giống chó này chỉ nuôi
Biết là các cụ trong này dị ứng với chó. Nhưng các cụ cũng không nên phản ứng mất bình tĩnh như thế. Lỗi do thằng nuôi. Không phải do con chó.
Cái giống này nó hoang dã, nó là chó điên, chó chiến. Giống như mấy bố võ sĩ thì hay bị kích động dễ đánh người

Jamebonds

Xe container
Toàn lũ mất dạy mới nuôi giống chó này trong nhà. Sao éo ra lệnh cấm nuôi thứ chó pitbull này, coi đó là thú dữ, thằng nào nuôi trong nhà đập chết mẹ nhỉ
Hôm nọ xem phim mỹ ở rạp về chó, có bang nó cấm hẳn việc nuôi một số giống chó nguy hiểm. Gia đình đó sau phải chuyển Bang, VN thì chẳng có giới hạn, nhiều thằng trưởng giả cứ thích nuôi chó thật to, thật giữ cho nó oách cơ

3sao

Xe điện
Bao nhiêu vụ pitbull cắn người rồi, loại này nó mà cắn thì ... X_X

emcobietdau

Xe container
Người nuôi chó ko có lỗi. Nhưng nên nuôi các loại bình thường thôi.

Nuôi loại hung dữ thì có ngày nó phản chủ.

Vì bản tính hung dữ của nó.