Nissan TEANA 2010 ntn ạ?

carvungtau

Xe hơi
Các bác cho em hỏi là Teana chỉ có cảm biến lùi chứ không có cảm biến toàn thân ? Em đọc trên các trang rao vặt thấy rao bán teana có cảm biến toàn thân, các bác chỉ giúp em là gắn thêm có được không ạ. Cảm ơn các bác.
Gắn vô tư cụ ơi , nếu thấy rao cảm biến toàn thân là tụi nó gắn thêm đó cụ ơi .

MOC ZOE

Xe đạp
Cám ơn các bác đã cung cấp quyển hướng dẫn này. Em có biết tý tiếng Hồ Cẩm Đào nhưng mà đọc quyển hướng dẫn theo xe cũng chẳng hiểu gì mấy. Em đọc trong quyển hướng dẫn ý cho xe Maxima thì thấy nó bảo cài được chế độ tự động đóng chốt cửa khi xe chạy đến tốc độ nhất định. Em đã cài mà không được. Có bác nào biết cái này không, hay là xe nhà em không có chế độ đó nhỉ? Nhà em là Em Teana 2.0 bản TB.

MOC ZOE

Xe đạp
Các bác cho em hỏi chút, em đọc quyển hướng dẫn cho xe Maxima của một bác đưa lên trên đây ý thì thấy có chế độ cài đặt tự động đóng chốt cửa khi xe chạy đến tốc độ nhất định, em thực hiện giống như vậy mà hổng có được. Không biết là xe Teana thì có cài đặt được chế độ đó không các bác nhỉ. Xe nhà em là Teana 2.0 bản TB. À nếu mà cài được thì các bác hướng dẫn luôn nhé.

Cảm ơn các bác.

Mecedes S81

Xe đạp
em da lien he dc vu VietMap roi. bac nao can cai thi lien he voi hom thu nay nhe : dthgnguyen@gmail.com cho nay chi lay co 100usd thoi cac bac ah.
Ma goi la co nguoi den cai luon. Chuc cac cu co dc VietMap ung y.

teana250xv

Xe đạp
Sáng nay em nhờ một tên Chinese đến đọc giúp em cái thông báo trên màn hình lúc start engine và làm sao để bỏ qua để nó đừng hiện lên nữa (rất bất tiện, vì cứ mỗi lần như vậy là phải bấm vào cái nút trên màn hình). Nó bảo là không bỏ qua cái thông báo này được :(. Ngoài ra khi bấm vào nút Map, Navi nó bảo thông báo là chưa có GPS nên gọi cho nhà cung cấp :( . Như vậy có cài được VietMap không bác ? hay phải gắn thêm thiết bị tiếp nhận GPS ? (250xv). Cảm ơn bác nhiều.
em da lien he dc vu VietMap roi. bac nao can cai thi lien he voi hom thu nay nhe : dthgnguyen@gmail.com cho nay chi lay co 100usd thoi cac bac ah.

vietnhan158

Xe tải
Cám ơn bạn ,xe đẹp quá~o)

smartforten

Xe đạp
Gửi các cụ Teana, em mới tìm được cái đường AV in cho Teana TB (do kính đen quá, trong xe tối không nhìn thấy :D). Ở dưới hộp đựng đồ giữa xe các cụ nhé. Cụ nào mắt kém như em lưu ý nhé. Không biết TA có ko?

quangnd

Xe buýt
Chà, giờ nhiều Teana quá rồi. Nếu cụ nào gọi mà tìm xe không có giá tốt hơn 45.5k$ thì báo em. Bản TB nhé! Cụ nào cần tư vấn gì cũng ới em luôn.

Mecedes S81

Xe đạp
[Kết luận: Không nên mua với giá quá 500k đồng, vì phần mềm rất đơn giản chỉ có map 2D và khi xe di chuyển đến đâu thì sẽ hiện lên tương ứng, không có chức năng dò tìm, hướng dẫn.
Có thể chờ thêm để nhà Vietmap đưa ra GPS chuẩn choTeana sau.
]
Cua em la co du toan bo cac chuc nang luon nhe. co ca chuc nang dan duong va lap trinh duong di luon day. Phai day du moi co gia 100 úd chu.

Mecedes S81

Xe đạp
bac victory78 co muon thu ko qua em em cai cho ma chay day du luon nhe. nhung xin hoi bac co o HN ko?

obama

Xe hơi
Các bác đi TEANA roài cho hỏi cái, tôi mới mua TEANA bât bluetooth nối được với xe nhưng mà chỉ nghe được tiếng bên ng khac mà mình k nghe được , k hiểu cái Mic ở đâu tôi tìm mãi k thấy xe nhiều chức năng mà chả biết dùng quê quá

carvungtau

Xe hơi
Các bác đi TEANA roài cho hỏi cái, tôi mới mua TEANA bât bluetooth nối được với xe nhưng mà chỉ nghe được tiếng bên ng khac mà mình k nghe được , k hiểu cái Mic ở đâu tôi tìm mãi k thấy xe nhiều chức năng mà chả biết dùng quê quá
Nếu là TB thì k có Bluetooth đâu cụ ơi , TA thì có nhưng kết nối chập chờn lắm .

Mecedes S81

Xe đạp
cac bac cho em hoi xe 2.0 cua cac bac an bao nhieu lit /100Km vay
xe em no an da man qua em vua do 70lit di dc co hon 400km thoi

bangmua74

Xe buýt
Các bác cho em hỏi ngu tý em vừa mới lấy 2.0:
1. Ngoài dầu 6 đĩa dưới gầm ghế phụ xe còn thêm 1 cái đầu gì đó ở trong cốp sau mà em ko biết ( có cả cái thẻ SD gắn bên trong).
2. Xe em chuyển chế độ tivi thì không xem được, làm thế nào các bác giúp em với.
Bác nào có cao kiến gì chỉ bảo cho em một số kiến thức về Teana em cám ơn nhiều

quangnd

Xe buýt
Chào cụ, xe cụ là TA nên mới có Bluetooth tàu độ vào, cái này dùng không ổn định nên em khuyên cụ cũng không nên dùng làm gì.

Xe 2.0 thì chạy đường phố khoảng 10.5L/100km, 2.5 thì khoảng 12.5L/100km.

Các bác cho em hỏi ngu tý em vừa mới lấy 2.0:
1. Ngoài dầu 6 đĩa dưới gầm ghế phụ xe còn thêm 1 cái đầu gì đó ở trong cốp sau mà em ko biết ( có cả cái thẻ SD gắn bên trong).
2. Xe em chuyển chế độ tivi thì không xem được, làm thế nào các bác giúp em với.
Bác nào có cao kiến gì chỉ bảo cho em một số kiến thức về Teana em cám ơn nhiều
1. Đó là thiết bị GPS cụ à. Thẻ nhớ SD đấy cụ tháo ra đem nghịch cũng được.
2. TV muốn xem thì cụ cầm cái điều khiển khi vào hốc chỗ gần cần số ấy là được, nhưng bật lên chỉ xem màn hình xanh thôi, hệ KTS của VN với TW khác nhau

1+2 = Thừa, chẳng cái nào dùng được, tháo ra cho đỡ tốn điện. :P

gbnissan

Xe hơi
Vụ này hay đấy, cụ cho hỏi chế độ cập nhật như thế nào và nếu làm nhiều có giảm giá không hả cụ

TakKyYi

Xe đạp
xe sang và đi ngon lắm cụ à

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
Xe em 2.0 ăn 13.5 lít theo chỉ số báo ở công tơ mét, tốc độ trung bình 14km/h, nói chung là ăn uống cũng hơi nhiều ạ