Nissan TEANA 2010 ntn ạ?

obama

Xe hơi
Chào cụ, xe cụ là TA nên mới có Bluetooth tàu độ vào, cái này dùng không ổn định nên em khuyên cụ cũng không nên dùng làm gì.

Phiền bác em hỏi tiếp cái công tơ mét hiên trên kính xe nhà em chả chính xác gì cả chỉ bằng 1/2 tốc đô đang chạy có mấy cái nút chỉnh mà k chỉnh được bác ạ

lequangtrungtin

Đi bộ
các bác ạ tình hình là em ở Tp.HCM, em muốn cưới 1 em nissan teana 2010 TB nhưng xe chi tiết thì nhiều nhưng giá thì em không nắm rõ... bác nào giúp hộ em với xin cảm tạ ^^ tình hình là em cũng kết em nó lâu rồi nhưng giờ mới có tiền mà mua... rất mong có sự giúp đỡ của các bác.!!! à bác cho em luôn website nơi bán rẻ luôn nhé. Thế nếu em ở TPHCM thì có thể mua xe ở HN được không ạ

lequangtrungtin

Đi bộ
em thì em mê tít em nissan này rồi...mà giá chổ thì 43k chổ thì 45k... ^^~ nếu đươc nơi bán giá hợp lí thì hay quá....các bác giúp em nhé.

cuachuavn

Xe tải
33 pages?! chứng tỏ mức độ quan tâm của OFer này đối với em Teana cực khủng

teana250xv

Xe đạp
VietMap có cài được cho 250xv không bác ? Nếu cài được và không ảnh hưởng đến tính năng khác của xe + phần mềm chạy ổn định thì bác cho em đăng ký 1 license nhé :-c
ong anh em lam ho may anh em thoi. 100 do la gia huu nghi lam roi cu ah.

Em cũng thấy Con này tuyệt lắm, ... mỗi tội hơi muộn nên trót đã cưới em khác rồi .. có ông anh mua sau lấy con này thấy mê đắm, mê đuối,...
Em ko chê gì cả, chỉ chê mỗi cái chữ TEANE đằng mông em nó xấu quá, ..xấu ơi là xấu,... chả hiểu thẩm mỹ các nhà thiết kế thế nào mà chơi quả chữ cứng, thô, bành, đơn điệu .. .. quá..

quangnd

Xe buýt
Xe em 2.0 ăn 13.5 lít theo chỉ số báo ở công tơ mét, tốc độ trung bình 14km/h, nói chung là ăn uống cũng hơi nhiều ạ
Thế này thì ăn hơi nhiều rồi cụ, xe 2.0 tốc độ trung bình 20km/h chỉ ăn 10.5L.

Phiền bác em hỏi tiếp cái công tơ mét hiên trên kính xe nhà em chả chính xác gì cả chỉ bằng 1/2 tốc đô đang chạy có mấy cái nút chỉnh mà k chỉnh được bác ạ
Cái này đơn giản thôi, đó là đồ khuyến mãi trị giá 500.000đ nên chỉ vậy, em khuyên cụ nên bóc ra nhìn cho đỡ vướng. Muốn chỉnh lại cho đúng tốc độ cụ cần reset lại là được, trên cái box đó, em cũng quên cách rồi, lúc trước có đọc hướng dẫn bên TW, hình như là phải set sau đó chạy với tốc độ 50km rồi so sánh... rất chi là phiền. Để lúc nào em xem lại rồi chỉ cụ.

các bác ạ tình hình là em ở Tp.HCM, em muốn cưới 1 em nissan teana 2010 TB nhưng xe chi tiết thì nhiều nhưng giá thì em không nắm rõ... bác nào giúp hộ em với xin cảm tạ ^^ tình hình là em cũng kết em nó lâu rồi nhưng giờ mới có tiền mà mua... rất mong có sự giúp đỡ của các bác.!!! à bác cho em luôn website nơi bán rẻ luôn nhé. Thế nếu em ở TPHCM thì có thể mua xe ở HN được không ạ
Bác muốn lấy TB trong SG thì PM em, em giới thiệu cho chỗ bán TB trong SG. Giá không phải nghĩ.

em thì em mê tít em nissan này rồi...mà giá chổ thì 43k chổ thì 45k... ^^~ nếu đươc nơi bán giá hợp lí thì hay quá....các bác giúp em nhé.
Giờ không còn giá 43k nữa rồi, cách đây 1 tháng em cũng có bán TA giá 43k. Giờ thì TA cũng lên giá. Muốn mua TB thì không dưới 46k$.

VietMap có cài được cho 250xv không bác ? Nếu cài được và không ảnh hưởng đến tính năng khác của xe + phần mềm chạy ổn định thì bác cho em đăng ký 1 license nhé
Em trả lời hộ mấy bác bán Vietmap luôn. 250xv không có đi kèm GPS module nên không có chỗ nào mà nhét cái map vào mà chạy :D.

Em cũng thấy Con này tuyệt lắm, ... mỗi tội hơi muộn nên trót đã cưới em khác rồi .. có ông anh mua sau lấy con này thấy mê đắm, mê đuối,...
Em ko chê gì cả, chỉ chê mỗi cái chữ TEANE đằng mông em nó xấu quá, ..xấu ơi là xấu,... chả hiểu thẩm mỹ các nhà thiết kế thế nào mà chơi quả chữ cứng, thô, bành, đơn điệu .. .. quá..
Không thích cụ bỏ 1-2 trăm k ra mua lấy bộ chữ khác dán vào, ví dụ: TIÊN NỮ =))

Mecedes S81

Xe đạp
cai duoc chu bac. cai nay ko he anh huong gi ca vi no la mot chuc nang rieng biet. co gi bac cu lien he nhe.

quangnd

Xe buýt
cai duoc chu bac. cai nay ko he anh huong gi ca vi no la mot chuc nang rieng biet. co gi bac cu lien he nhe.
Xin bác vui lòng vào đây viết tiếng Việt có dấu, các bài bác Viết không đấu đọc rất khó chịu.

Về việc Map nếu mà không có GPS module chắc chắn Vietmap sẽ chạy trên một thiết bị biệt lập WINCE5 với màn hình riêng hoặc có đường hình ra để vào AUX của xe. Chứ còn 250XV không có GPS module như 2.0TB.

thanhastec2002

Xe tải
Website
www.astecgroup.vn
Các bác cho em hỏi :
Nếu mình cài Vietmap vào TB 2.0 thì co dùng được chức năng sờ trên màn hình để sử dụng Vietmap không? Hay phải dùng điều khiển từ xa?

thanhastec2002

Xe tải
Website
www.astecgroup.vn
Bác vào đây tham khảo nhé http://otothegioi.vn/?page=product&idp=199
Em cũng mới mua TEANA 2.0 TB ở chỗ này xong.

teana250xv

Xe đạp
Chào bác Mercedes S81,
Em không rõ là có cài được cho 250xv không !? Hay bác nhờ đ/c cài VietMap sang chỗ em kiểm tra nếu được thì cài vào luôn ah (Xe em đang để ở 33 Thái Hà - 0944495455, xem như thử nghiệm cho 250xv luôn :"> ).

Zaiconen

Xe hơi
Các bác cho em hỏi :
Bản TA 44.5k bây giờ là đắt hay rẻ ạ? Mà các bạn Sales còn khoe là xe nhà các bạn ý có GPS. Em nghe hơi điêu.
Có xơi được không các bác? Hay còn có chỗ nào giá tốt hơn không ạ?

quangnd

Xe buýt
Các bác cho em hỏi :
Bản TA 44.5k bây giờ là đắt hay rẻ ạ? Mà các bạn Sales còn khoe là xe nhà các bạn ý có GPS. Em nghe hơi điêu.
Có xơi được không các bác? Hay còn có chỗ nào giá tốt hơn không ạ?
TA không có GPS, và nếu có cũng không dùng được.

Victory78

Xe tải
Các bác cho em hỏi :
Nếu mình cài Vietmap vào TB 2.0 thì co dùng được chức năng sờ trên màn hình để sử dụng Vietmap không? Hay phải dùng điều khiển từ xa?
Bác ơi, phải dùng điều khiển GPS kèm theo xe, ko thể sờ trên màn hình được. Bản đầy dủ của Vietmap cũng hay phết, em thấy hướng dẫn tìm đường và lập trình đường đi cũng hay.

quangnd

Xe buýt
Thế mà em sales nói như đúng rồi. Bố khỉ :D.
Bác quangnd comment hộ em cái giá phát nào. Thanks Bác!
Giá 45.5k$ cho TB. Không biết cụ nào có giá cạnh tranh tốt hơn không? Nếu có share để các cụ tìm được xe giá tốt.

Bác ơi, phải dùng điều khiển GPS kèm theo xe, ko thể sờ trên màn hình được. Bản đầy dủ của Vietmap cũng hay phết, em thấy hướng dẫn tìm đường và lập trình đường đi cũng hay.
Vietmap thì ngon rồi, nó chuyên làm về bản đồ mà bác. Bản đồ và mọi thứ đã xây dựng sẵn, chỉ còn lại là đi theo chuẩn của từng xe. Nói chung là cũng không khác biệt nhiều vì hầu hết hệ điều hành của các xe có map dùng WIN CE.

lequangtrungtin

Đi bộ
vậy bác có thể cho em biết giá bao nhiêu không...để em biết mà chuẩn bị cho nó đủ...:D dù sao cũng thanks bác đã quan tâm em ^^

Bác muốn lấy TB trong SG thì PM em, em giới thiệu cho chỗ bán TB trong SG. Giá không phải nghĩ.

Giờ không còn giá 43k nữa rồi, cách đây 1 tháng em cũng có bán TA giá 43k. Giờ thì TA cũng lên giá. Muốn mua TB thì không dưới 46k$.

lequangtrungtin

Đi bộ
Thế cụ có thể cho em biết giá của em nó như thế nào không ạ... em tìm hiểu nhiều rồi cũng thấy mệt lắm rùi thank cụ đã quan tam em nhé ^^

lequangtrungtin

Đi bộ