Nissan TEANA 2010 ntn ạ?

carvungtau

Xe hơi
Screenshots ở trang trên đúng là cho Teana J31, nhưng model MH-900 SM9 thì là cho J32 đấy bác canadabuon ạ. E có cái brochure của nó (~ 3MB nên e ko attach ở đây), e trích cái screenshot cho J32 thôi nhé

Link alibaba đây bác http://www.alibaba.com/product-free/107464380/Built_in_7_GPS_system.html, tuy nhiên bọn nó ko bán lẻ.

Giao diện of nó có tiếng Anh đấy bác ạ. E đang nhờ ông bạn phi công mua hộ, bác đợi e làm chuột bạch vậy nhé.
Em vào xem thấy cái này đấy , nhưng như trong hình thì sài cho TA , còn TB thì sao các cụ nhỉ , thấy giá cũng hợp lí .

danbacongai

Xe hơi
Thông tin mật cho bác là con Nissan Teana này có xuất xứ Đài Loan. Kylin nhập phần lớn xe từ nước này. Ngoài một số dòng xe như Merc, Lexus, hay BMW (c)
đúng rồi, hôm đầu tuần em vừa mua Teana 2009, nhập Nhật...nhưng ko phải 46 ma là 51k...lắp biển vừa xong...
Nhà kia toàn nhập xe Đài Loan thui, mà em cứ ngưỡng mộ dòng SX Nhật Bản cơ

danbacongai

Xe hơi
hôm nào hội Teana họp các cụ PM em 1 tý..em muốn xem xe các cụ khác xe em thế nào...em chả có blue tooth, chả có màn DVD...Bản full ..em bóc hết cả tên với XL ra rùi...đỡ phải trông...

pocketme

Xe hơi
đúng rồi, hôm đầu tuần em vừa mua Teana 2009, nhập Nhật...nhưng ko phải 46 ma là 51k...lắp biển vừa xong...
Nhà kia toàn nhập xe Đài Loan thui, mà em cứ ngưỡng mộ dòng SX Nhật Bản cơ
hôm nào hội Teana họp các cụ PM em 1 tý..em muốn xem xe các cụ khác xe em thế nào...em chả có blue tooth, chả có màn DVD...Bản full ..em bóc hết cả tên với XL ra rùi...đỡ phải trông...
Chúc mừng mợ, xe sx tại Nhật xuất Trung Đông (Dubai) mợ à, chứ nhập Nhật thì tay lái bên phải mất. 200XL Nhật là bản base nên chả có thứ gì hết.
Lúc nào xe e bị bóc chữ thì mợ bán cho e nhé :P.
Xe mợ white pearl hay shaphire black thế nhỉ (trắng thì đụng hàng e rồi) :^).

pocketme

Xe hơi
Em vào xem thấy cái này đấy , nhưng như trong hình thì sài cho TA , còn TB thì sao các cụ nhỉ , thấy giá cũng hợp lí .
TA, TB xài được hết bác à. Giá đấy nó bán khi bác mua với số lượng 300 cái trở lên thôi ạ. Mà nó cũng ko bán lẻ mới đau chứ.

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
@Kangoora: 13l/100km là ít rồi đấy bác ơi, xe e JP cũng rứa, mà băn khoăn xăng nhớt làm gì cho mệt, hưởng thụ xe mới đi bác (bác mới lấy xe mà đi kinh nhỉ, xe e lấy trước bác mà giờ mới >1000km :^) )

@Bigbigboy: e nghe lỏm bác Minh Khôi bảo xe Teana của bác có cái màn hình >1000USD, bác có thể cho em ngó qua được ko bác, có gì thì để e order cái giống bác luôn cho máu. Cái màn e dùng thì chán nhất là phần mềm chuối cả nải, e tìm được cái Nixen MH-900 của Hàn Quốc phần mềm chuyên nghiệp hơn nhưng lại ko có builtin DVD player mà e email hỏi cũng ko thấy trả lời.
Bác rảnh e mời bác cafe nhé rồi review quả DVD of bác luôn (khéo e lại biết bác rồi cũng nên -> ngày xưa e học bằng 2 ở chỗ bác :) ).
Ôi trời, cụ Khôi cụ ý nói thế nào ý chứ, cái DVD của em la Show nó lắp sẵn đấy chứ, nó giống như cái DVD mà Chylinh nó bán hơn 10 củ thôi ạ , link đây ạ http://www.cartoyvn.com/shop/Noi-That-oTo/115-For-NISSAN/116-TEANA/View-all-products.htm
xe em là TA nó độ thêm DVD vào thôi ạ
DVD này dùng cũng khá được, độ phân giải cao, nét, nhưng giao diện thì cũng kiểu quảng châu thẩm quyến thôi, nhất là cái giao diện điều hòa và CD , bé tí, xấu òm.
cái DVD của Hàn xẻng trông chất nhỉ các cụ nhỉ, nếu mà nhờ ai mua thì có được không các cụ ?
@Pocketme : Rảnh bác alo em cafe nhé, số dây thép của em 0989336996

quangnd

Xe buýt
Chúc mừng mợ, xe sx tại Nhật xuất Trung Đông (Dubai) mợ à, chứ nhập Nhật thì tay lái bên phải mất. 200XL Nhật là bản base nên chả có thứ gì hết.
Lúc nào xe e bị bóc chữ thì mợ bán cho e nhé :P.
Xe mợ white pearl hay shaphire black thế nhỉ (trắng thì đụng hàng e rồi) :^).
Này này cái ông này, cứ thấy mợ là mắt tít hết cả. Tập chung vào chiên môn đi. :66:

Victory78

Xe tải
Nhiều Bác muốn họp quá mà Bác chủ tịch không quyết ạ? Mợ danbacon gai động viên hô hào các Bác khác với, em khản hết cả giọng rồi.

Victory78

Xe tải
Lại làm phiền các bác.

1. Điều khiển (remote) trên xe teana TB có mấy cái? xe em có 2 cái
-Một cái điều khiển DVD và 1 cái đk Navi. ko thấy điều khiển CD đâu cả (hay là thiếu hả các Bác).
2. Theo Bác Kanrooga thì thấy xe bác đấy đầy đủ cả Navi, DVD vv... mà số khung lại đề là J32TA thì là loại TA hả các bác.

Xe các Bác TB thì số khung có đề là TB ko a?

quangnd

Xe buýt
Lại làm phiền các bác.

1. Điều khiển (remote) trên xe teana TB có mấy cái? xe em có 2 cái
-Một cái điều khiển DVD và 1 cái đk Navi. ko thấy điều khiển CD đâu cả (hay là thiếu hả các Bác).
2. Theo Bác Kanrooga thì thấy xe bác đấy đầy đủ cả Navi, DVD vv... mà số khung lại đề là J32TA thì là loại TA hả các bác.

I. Xe các Bác TB thì số khung có đề là TB ko a?
Theo xe TB thì sẽ có 3 điều khiển:
1. Điều khiển TV KTS
2. Điều khiển Navi GPS
3. Điều khiển DVD

*Điều khiển CD không có vì tích hợp với vô lăng rồi.

II. J32..... chỉ là tên máy thôi, không liên quan đến Option, số VIN hay số máy đều chạy lần lượt theo thứ tự và quy chuẩn, số VIN không nói lên option của xe.

Kangoora

Xe tăng
1. Điều khiển TV KTS
2. Điều khiển Navi GPS
3. Điều khiển DVD

II. J32..... chỉ là tên máy thôi, không liên quan đến Option, số VIN hay số máy đều chạy lần lượt theo thứ tự và quy chuẩn, số VIN không nói lên option của xe.
Tks Bác.
Chít e rùi, xe e chỉ nhõn có 1 cái Remote cho DVD nằm dưới gầm ghế phụ mới đau e. Mai e ra "nói phải trái" với Gara mới đc. HMMMM!

carvungtau

Xe hơi
Tks Bác.
Chít e rùi, xe e chỉ nhõn có 1 cái Remote cho DVD nằm dưới gầm ghế phụ mới đau e. Mai e ra "nói phải trái" với Gara mới đc. HMMMM!
Đúng rồi đó cụ ơi , xe em TB có tới 3 cái remote , còn số vin thì cũng để là TA cứ theo cụ quangnd nói là chuẩn nhất .

Victory78

Xe tải
Em vote cho Bác Quang thêm mà không được, Bác cho em nợ Bác chai Voka to nay nhé.

sadsky

Xe máy
https://www.facebook.com/charlieworldpizza
1. Điều khiển TV KTS
2. Điều khiển Navi GPS
3. Điều khiển DVD

Ợ lạ sao lại có nhũng 3 cái remote nhỉ? Bên Kylin quảng cáo là TB có Navi dùng được với Vietmap, thêm 400USD. Có ai chuột bạch chưa ạ?

carvungtau

Xe hơi
Ợ lạ sao lại có nhũng 3 cái remote nhỉ? Bên Kylin quảng cáo là TB có Navi dùng được với Vietmap, thêm 400USD. Có ai chuột bạch chưa ạ?
Vụ này mới em chưa nghe , có cụ nào xác nhận giùm em cái .*-)

Victory78

Xe tải
Em xác nhận là Kylin bảo vậy. Còn lại em đang xui bạn em làm chuột bạch trước.:))

canadabuon

Xe hơi
làm sao cài Vietmap vào cái Navi của taiwan được , hình như vietmap chưa dùng cho touch screen được ngoài kaska, nếu okie thì bà con đã cài rồi .

xemtatao

Đi bộ
E đang gom lúa để tuần tới lên HN cưới em TEANA 2.0, bác nào có t.tin về giá cả cho em biết với
Tks các bác nhiều
HP/ 0903209689