Nissan TEANA 2010 ntn ạ?

XGame

Xe hơi
Em xin có ý kiến,ngày mai sẽ la ngày anh em ọp lần đầu,tiện thể sẽ bầu chi hội trưởng,sau đó chi hội trưởng sẽ liên lạc với min mod để xin mở box nissan để anh em mình sinh hoạt.

M&M

Xe điện
Hic.
Các cụ có thể rời địa điểm sang chủ nhật được không.
Nhà em vừa nhận được lệnh mai đưa nhà ngoại về quê.
Bia Hiếu Béo em không nhớ cx địa điểm nhưng nó là cái quán to nhất và nằm giữa phố xã đàn. Cạnh cái showroom oto gì đó toàn xe hịn

mario

Xe hơi
Chán nhể, lúc thì cụ này bận cụ kia bận, thôi cứ chốt 1 tgian thống nhất cho anh em gặp mặt.Mà em thấy các cụ tính gặp lúc 2h mà chè chén thì nó quá bữa. 2h chè chén xong 3h, mà mùa đông trời tối nhanh mưa phùn gió lạnh.
Sao các cụ không chè chén tầm trưa trưa đúng bữa có phải sướng ko. Em thì em nêu ý kiến thế thôi. Các cụ cứ thống nhất tgian. Em sẽ có mặt đúng giờ
Các cụ đi xe màu trắng có bẩn không, cứ để qua đêm mưa xuống y như rằng sáng hôm sau nhìn cái xe như xe bị ghẻ lở, phải đi rửa, rửa xong lại mưa. Tốn tiền quá

pocketme

Xe hơi
Úi giời, hôm nay e chở cả nhà đi Tản Đà, đi về đến nhà thành Teana màu nâu đỏ, gấu bảo "xe đại sứ quán giờ nhìn như tắcxi :mad:". Đi rửa mất 1 tiếng mới xong mà vẫn còn đất, về nhà lại lau chùi, cọ rửa trong ngoài đến giờ mới long lanh trở lại (l). Thống nhất trưa mai đi ạ, chè chén thì phải trưa mới chuẩn, chè chén xong đi hát, hát xong đi...... về.:))

quangnd

Xe buýt
Em thấy thế này, ngày mai có thể sẽ có 1 số cụ không đi được vì ngày tết bận việc gia đình nên việc chè chén tạm hoãn. Ngày mai theo ý em có thể tụ tập gần bộ ngoại giao chỗ Điện Biên Phủ hoặc đường Vạn Phúc - Vạn Bảo đối diện đại sứ quán Nhật cafe và test xe. Các cụ cho ý kiến nhé! 2h chiều ngày mai. (c)

mario

Xe hơi
Em thấy thế này, ngày mai có thể sẽ có 1 số cụ không đi được vì ngày tết bận việc gia đình nên việc chè chén tạm hoãn. Ngày mai theo ý em có thể tụ tập gần bộ ngoại giao chỗ Điện Biên Phủ hoặc đường Vạn Phúc - Vạn Bảo đối diện đại sứ quán Nhật cafe và test xe. Các cụ cho ý kiến nhé! 2h chiều ngày mai. (c)
Em chọn cạnh BNG

XGame

Xe hơi
hix.giờ này vẫn chưa thống nhất đc ạ.e thì ở đâu lúc nào cũng được thôi đành trưa mai em cứ vào xem lại chính xác rôi lên đường vậy

pocketme

Xe hơi
Úi, chỗ Vạn Phúc Vạn Bảo thì gần nhà e, từ chỗ đối diện đại sứ quán Nhật đi thẳng qua ngã tư là cái đường cụt rộng thênh thang, 1 bên là bãi đỗ xe, cả đống Teana đỗ dọc bên còn lại vẫn thênh thang, chỗ đấy test xe thì được đấy ạ (tuy ko test được tăng tốc 100km/h mất mấy s :21:), có điều không khí hơi u sầu, gái xinh nó lên phố chỗ cạnh Bộ Ngoại giao chơi hết :)).
Cụ quang chốt hạ đi ợ, e thế nào cũng được.

mario

Xe hơi
Thôi em chốt hạ luôn nhé, 2h ở Cafe cạnh BNG nhé vừa bàn xe vừa ngắm gái hehe

quangnd

Xe buýt
Thôi em chốt hạ luôn nhé, 2h ở Cafe cạnh BNG nhé vừa bàn xe vừa ngắm gái hehe
Ok, chuẩn luôn đó, khỏi cần chỉnh. Cứ ở đâu có chưn dài là ở đó có em :))

2h chiều mai nhé! Cụ Mario cho số nhà tên quán cụ thể đi nào.

Chốt hạ danh sách:

1. Quangnd: 0903221144. Teana 250XV
2. Mario: 0904885005. Teana 2.0
3. pocketme: 0903442456 Teana 200XL
4. 250XV: 0977825555 250xv
5. Bigbigboy: 0989336996 Teana 2.0
6. M&M: 0915550901 Nissan Tiida
7. XGame: 0916369999 Teana 2.0

chuotlang

Xe lừa
Ủa bác M&M tưởng chia tay với em Tiida lên Teana rồi mà?

mario

Xe hơi
Cụ quang up ảnh rồi làm cái review đi
Hôm nay không gặp được cụ chuột làng nhỉ

voyeu1980

Xe đạp
Vâng, có chỉnh được L/100km. cái em đang để là km/L, chút rảnh em chỉnh lại. (b)
Cụ ơi cho em hỏi.Em ấn nút chuyển sang chế độ hiển thị km/l khi chuyển xong và chạy mà em ko thấy nó thay đổi vẫn như lúc mới chuyển.Cụ cho em biết cách chỉnh l/100k với cám ơn cụ nhiều :102::102::102:

littlebull

Xe buýt
Ủa, hóa ra có cả Tiida tham gia ạ???
Thế mà em tưởng chỉ có Teana... đành ôm X-trail ở nhà... Mà chả có cụ nào welcome các nissan khác cả... (c)

quangnd

Xe buýt
Cụ ơi cho em hỏi.Em ấn nút chuyển sang chế độ hiển thị km/l khi chuyển xong và chạy mà em ko thấy nó thay đổi vẫn như lúc mới chuyển.Cụ cho em biết cách chỉnh l/100k với cám ơn cụ nhiều :102::102::102:
Chỉnh thì đơn giản, cụ nhìn cái điểu khiển bảng đồng hồ trên táp lô bên trái có nút vuông và tròn, chỉnh nút vuông cho đến khi đến cái có >SKIP >ARLET >MAINTAINT >UNIT, cụ vào >UNIT bằng cách nhấn nút tròn cho đến khi đến >UNIT và nhấn nút vuông để vào, vào đó nhấn tròn xuống Change và nhấn vuông sẽ chọn L/KM. (b)

Ủa, hóa ra có cả Tiida tham gia ạ???
Thế mà em tưởng chỉ có Teana... đành ôm X-trail ở nhà... Mà chả có cụ nào welcome các nissan khác cả... (c)
Em có nói rõ là Câu Lạc Bộ Nissan Weo Kăm tất cả mọi người mà, đâu chỉ Teana đâu cụ.:^)

quangnd

Xe buýt
Hôm nay theo lịch thì giờ hoàng đạo là 2h chiều, có 7 cụ sẽ gặp nhau tại cafe Trung Nguyên gần Bộ Ngoại Giao để off ẹp. Cụ Mario đúng giờ nhất, em thì về nhì vì còn bận trồng cây cao su ở đường Tràng Tiền
. Tiếp theo là cụ XGame và chốt cuối danh sách là cụ Pocketme.

Tâm điểm của buổi gặp mặt này là.. gặp để biết mặt
, biết mặt rồi thì đến phần chém gió, trời Hà Nội sáng nay đã hết mưa, ngừng gió nhưng bốn ông Nissan Teana ngồi chém gió tí thành bão tại cafe BNG. Điều đặc biệt là 4 em Teana lần này tất cả 4 em đều là màu trắng.

Đêm khuya thanh vắng mà em lại buồn ngủ nên điểm nhanh buổi gặp hôm nay cho xong còn ngủ

Đầu tiên xin được giới thiệu chiếc Nissan Teana 2.5 cơ bắp nhất của em, phải nói nhận được rất nhiều lời khen.. gạ đổi của các cụ đi 2.0
(nói hơi quá, em chém gió chút các cụ đừng chửi tội em).

quangnd

Xe buýt
Tiếp theo là chú ý dồn về chiếc Teana 200XL đến từ Nhựt Bủn của cụ pocketme, xe màu trắng caramen, nội thất cũng màu kem luôn nhìn rất sáng đẹp nhưng.. dễ bẩn
. Hàng Nhật nhưng mà vẫn xài màn hình của thế kỷ trước với màu mono đỏ/đen
. Option về Multimedia thì không được nhiều như TW nhưng có 1 cái là loa nghe hay hơn loa TW, có lẽ là loa Nhật hay hơn hẳn.

quangnd

Xe buýt
Phần quan trọng nhất đã đến, đó là phần soi xe, móc lốp và dìm hàng nhau.

Mario: Con 250XV này của cụ Quangnd có gì khác xe mình không nhỉ? Xem ra nhiều đồ hiện đại quá! Xem có gì lắp được sang xe mình thì mình tranh thủ chôm.

Mario: Máy V6 nó đầy và to thế, mà máy to thì nặng, chắc gì đã ăn được 2.0 I4
.

XGame: Cặp mâm của cụ Quangnd đẹp đấy, tí gạ đổi, không đổi thì cướp luôn

Mario: Thường thôi, có gì mà ghê gớm, xe nào chẳng là xe, Teana nào chẳng là Teana
.
pocketme: Cái cửa nóc panorama đẹp quá, mai về quyết cắt nóc cho bằng anh bằng em.

Mario: Độ 2 ống xả như này xe nó chạy khỏe lên bao nhiêu, mình sành điệu thật.
pocketme: Bốc phét quá, chạy 2 ống xả dễ tụt hơi, moa cứ nguyên 1 ống cho lành.

XGame: Đừng tưởng chỉ mình ông Mario mới biết độ, tôi đây cũng biết độ và công lắp của tôi đắt tiền hơn nhiều => chứng tỏ xin hơn (xin nói nhỏ là XGame hơi bị gà, bị Michellin Ngọc Khánh thuốc 1,5tr nên chiều nay cứ chim cú mãi).

Mario: Ông XGame ơi, độ vừa chứ, ông độ Focal vào xe ông làm gì cho phí, cứ độ sang xe tôi này.
pocketme: Fô cồ, fo mai, fo mát gì anh ko chấp các chú, loa nhật zin xe anh vẫn nhất, các chú về nhì hết

Quangnd: Tranh thủ dìm hàng anh em, tìm cái để chê bộ Sub của Mario, ai lại lắp Sub "rởm" thế, đã chơi phải chơi dòng Power mới là chơi, nói chung là chơi thì phải chơi cho tới bến, còn không tới bến thì cứ độ... zin như em này.

Mario: Xe tớ vẫn là khủng nhất, nhìn DVD xem có ai giống không? Thửa từ Tung Của Chai nờ về đấy, hàng nay mấy trăm đồng Mỹ đấy (chém gió thôi, có mấy chục đồng thôi mà
)

Mario: Các chú cứ nhìn mà xem, đâu cũng Focal nhé! Nhìn cái nút bé không? Bé nhưng dé nó to, anh chỉnh bass lên thì xe không cần phải lắp ghế mát xa, các chú ngồi sau anh cho Sub đập rung bần bật, phê như con tê tê luôn.

Mario: Polyglass đấy, hàng hiệu handmade đấy, đừng tưởng ai muốn có là được nhé! Phải ra cửa hàng lắp đới.

Và cuối cùng xin giới thiệu những gương mặt khả ố, í em ăn nhầm trứng vịt lộn. Những gương mặt khả ái của ngày hôm nay.

Mario nấm mỡ:

pocketme: Me in the Pocket

XGames: Mê game XXX

* Qua buổi gặp mặt, bóng bàn hôm nay tất cả đều hy vọng lần gặp tới sẽ có thêm các thành viên Nissan khác tham gia và Clup đi vào hoạt động quy củ, có đường có lối... để giao lưu và (b)

mario

Xe hơi
cụ quang up mấy quả anh em xấu thế. Đã bầu cụ Quangnd làm chi hội trưởng Nissan, yêu cầu cụ quang lần sau có ọp thì mang theo máy ảnh để chụp cho chuẩn khuôn mặt của anh em nhé.
Cụ quang cho em cái Review Focal xem em đi. Mà cánh sau xe em là Polyglass, đằng trước em là K2 đấy chứ. Cụ quang dìm hàng em thế:41:

quangnd

Xe buýt
cụ quang up mấy quả anh em xấu thế. Đã bầu cụ Quangnd làm chi hội trưởng Nissan, yêu cầu cụ quang lần sau có ọp thì mang theo máy ảnh để chụp cho chuẩn khuôn mặt của anh em nhé.
Cụ quang cho em cái Review Focal xem em đi. Mà cánh sau xe em là Polyglass, đằng trước em là K2 đấy chứ. Cụ quang dìm hàng em thế:41:
Thì tranh thủ dìm hàng anh em mà :))

Để tối em về làm quả Review Focal nhé! Giờ em về quê đã :69: