Nissan TEANA 2010 ntn ạ?

mario

Xe hơi
Hì hì. Em cũng cận
Dưng mờ nó chỉ dán tối kính bên thôi mờ. Có ảnh hưởng gì đến cận đâu bác. Nếu bác lùi xe thì hạ kính xuống là okie mờ.
@xebuýt: Giá nó bất ngờ và khó tin nên chả ai tin. Toàn các sale biết tin đến hỏi mua hết :)):))
cụ chính ra cũng liều phết nhỉ, cụ thử đi buổi tối đường đông rẽ trái phải gặp 2 bánh không bật đèn xem, em làm 2 phát cho 2 thằng lên vỉa ba toa rồi cụ ạ, cứ lúc mình rẽ nó cắm đầu cắm cổ nhoi lên mà ko bật đèn em đố cụ nhìn thấy nó đấy. sau 2 lần đấy em bị móp bên cánh trái 1 tí nên em bóc ra dán lại lummar rồi, sáng hẳn đi lại ko bị căng thẳng như trước nữa.

capriconus

Xe tải
Nissan Teana thì dù mầu trắng hay mầu đen đều đẹp, giá xe rẻ hơn so với camry nhưng kiểu dáng thì ăn đứt camry. em có tiền em cũng mua con này. đang đói kém nên chỉ dám dùng Venza thui:21:

mario

Xe hơi
Nissan Teana thì dù mầu trắng hay mầu đen đều đẹp, giá xe rẻ hơn so với camry nhưng kiểu dáng thì ăn đứt camry. em có tiền em cũng mua con này. đang đói kém nên chỉ dám dùng Venza thui:21:
đổi xe không cụ, Em chấp nhận chịu thiệt lấy Venza của cụ đấy hehe:))

emmaitre

Xe hơi
@ cụ Mario: Có phải cụ lắp focal cho Teana nhà cụ ko ạ? Tình hình chất lượng thế nào ạ, HU vẫn giữ thì có phải compromise sound quality ko? Em cũng đang tính thay bộ loa nhưng băn khoăn quá, trong xe đã có 2 cái đầu đĩa rồi, lắp thêm cái thử 3 chắc chết mất :102::102::102::102::102::102:

M&M

Xe điện
cụ chính ra cũng liều phết nhỉ, cụ thử đi buổi tối đường đông rẽ trái phải gặp 2 bánh không bật đèn xem, em làm 2 phát cho 2 thằng lên vỉa ba toa rồi cụ ạ, cứ lúc mình rẽ nó cắm đầu cắm cổ nhoi lên mà ko bật đèn em đố cụ nhìn thấy nó đấy. sau 2 lần đấy em bị móp bên cánh trái 1 tí nên em bóc ra dán lại lummar rồi, sáng hẳn đi lại ko bị căng thẳng như trước nữa.
Hì hì.
Cụ chạy mới nên không quen, em thì thích như thế và cũng quen cảm giác tối rồi. Nói chung là em thích tối và không thể nhìn được vào trong. Ghét nhất sáng, trong và vẫn nhìn được vào trong. Mỗi người 1 quan niêm khác nhau nên em không giám bàn nhiều, em chỉ giám bàn ở đây là độ cản as và bức xạ nhiệt của giấy gián kính. Nếu bàn đến vấn đề đấy thì em đánh giá đồ inside hơn hẳn luôn. Em nói thật đấy :)

mario

Xe hơi
Hì hì.
Cụ chạy mới nên không quen, em thì thích như thế và cũng quen cảm giác tối rồi. Nói chung là em thích tối và không thể nhìn được vào trong. Ghét nhất sáng, trong và vẫn nhìn được vào trong. Mỗi người 1 quan niêm khác nhau nên em không giám bàn nhiều, em chỉ giám bàn ở đây là độ cản as và bức xạ nhiệt của giấy gián kính. Nếu bàn đến vấn đề đấy thì em đánh giá đồ inside hơn hẳn luôn. Em nói thật đấy :)
em nghĩ ko hơn, cụ thử dán vkool loại VK xem, em nghĩ bóp chết cái inside theo xe, nó dán đồ xịn cho cụ có mà lỗ vốn.
cụ đã bóc ra chưa mà cụ bảo hơn, em bóc ra rồi thử trên cái máy test nóng của lummar rồi cụ ạ, kém hơn hẳn đấy cụ, cụ đừng mắng em nhé tội nghiệp em:'(

mario

Xe hơi
Em hầu các cụ, em độ lại tí led trong xe cho giống 3.5

Cả 3 cánh cửa trừ cánh lái đều thế này ( nhìn ở ngoài đẹp hơn nhiều ạ )

Làm lại LED biển số

mario

Xe hơi
@ cụ Mario: Có phải cụ lắp focal cho Teana nhà cụ ko ạ? Tình hình chất lượng thế nào ạ, HU vẫn giữ thì có phải compromise sound quality ko? Em cũng đang tính thay bộ loa nhưng băn khoăn quá, trong xe đã có 2 cái đầu đĩa rồi, lắp thêm cái thử 3 chắc chết mất :102::102::102::102::102::102:
Lúc nào mời cụ nghe thử nhé

chuotlang

Xe lừa
các cụ dán kính làm gì, để cho thiên hạ ngắm mình mới vui chứ.
cứ đen thù lù như cái xe hòm chán chết, cứ như mafia ý
@mario: cụ thêm tý macro chụp đèn nội thất cho nét

quangnd

Xe buýt
Xin số cụ Mario mà mãi chẳng cho em số Alo gì hết. Có gì cụ PM em. Em chiêm ngưỡng xe cụ. Sao không làm nốt đèn LED khi mở cánh cửa à cụ? (b)

mario

Xe hơi
Xin số cụ Mario mà mãi chẳng cho em số Alo gì hết. Có gì cụ PM em. Em chiêm ngưỡng xe cụ. Sao không làm nốt đèn LED khi mở cánh cửa à cụ? (b)
Em cũng định làm như thế đấy chứ, em thử xem LED biển số nó có ổn định không, dùng lâu lâu thấy tốt thì em mới đi làm lại hết LED, chứ lắp nhiều vào nó mà cháy cứ phải tháo ra tháo vào mệt lắm.

arc_tuan

Xe buýt
cụ Rô chụp gì mà ao hết cả lét òi...dạo này em bận quá chưa làm gì đc. nhì TB của cụ thèm muốn chết :'(:'(:'(.
ah hôm qua em nối dc BT với iphone roài. mở music cứ gọi là chan chát.
cụ nào conect mà nói hỏi PIN thì cứ phang 0000 ( 4 con zero các cụ nhá )
và con của em cionf có cổng nối với USB. giờ cứ làm cái 4GB là nghe nhạc cả năm
(b)(b)(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

quangnd

Xe buýt
cụ Rô chụp gì mà ao hết cả lét òi...dạo này em bận quá chưa làm gì đc. nhì TB của cụ thèm muốn chết :'(:'(:'(.
ah hôm qua em nối dc BT với iphone roài. mở music cứ gọi là chan chát.
cụ nào conect mà nói hỏi PIN thì cứ phang 0000 ( 4 con zero các cụ nhá )
và con của em cionf có cổng nối với USB. giờ cứ làm cái 4GB là nghe nhạc cả năm
(b)(b)(b)(b)
Xe cụ TA à? TA hình như có Bluetooth, TB ko có. Thèm quá!

mario

Xe hơi
À em quên chưa nói với các cụ, cụ nào mà đi 2.0 thì đừng có nghĩ đến đặt BOSE 5.1 nguyên bản nhé, ko lắp được đâu nhé, vì cái cổng chờ cho BOSE 5.1 nó chỉ là cái mạch điện bé chả liên quan đến cái gì hết, nó nằm trống không 1 góc, thằng Taiwan nó quái lắm.
Còn cái CD thì 100 % Taiwan nhé, tháo ra nhìn hơi bị lởm.

ngaydoclap

Xe container
Em trót dại chui vào đây :'(
Các cụ cho em hỏi, vậy chứ xe Teana nhập Đài Loan về thì cái máy nó có phải của Đài Loan không ? Em chưa thấy cái công xưởng Nissan nào ở đây cả nên băn khoăn.
Em đang chạy I30Cw mà nhìn em này cứ đẹp như vợ hàng xóm ý :'( thấy tủi phận.
Vùa gọi cho bác Truong 2 LTKiet hết giá 42k rồi các cụ ạ, chỉ có 43,5 thôi.
Em đang brain storming :'(

mario

Xe hơi
Em trót dại chui vào đây :'(
Các cụ cho em hỏi, vậy chứ xe Teana nhập Đài Loan về thì cái máy nó có phải của Đài Loan không ? Em chưa thấy cái công xưởng Nissan nào ở đây cả nên băn khoăn.
Em đang chạy I30Cw mà nhìn em này cứ đẹp như vợ hàng xóm ý :'( thấy tủi phận.
Vùa gọi cho bác Truong 2 LTKiet hết giá 42k rồi các cụ ạ, chỉ có 43,5 thôi.
Em đang brain storming :'(
Thế mấy xe LD sx tại VN máy có phải VIỆT NAM không cụ ?
máy Teana 2.0 là MR20DE
cụ xem ở đây http://en.wikipedia.org/wiki/Nissan_MR_engine#MR20DE
giá 43,5 quá rẻ, bác múc luôn đi còn chần chờ gì nữa. Em thì em không tin có cái giá đấy lắm, mà nếu có cũng là bản TA cắt đi nhiều thứ

ngaydoclap

Xe container
Thế mấy xe LD sx tại VN máy có phải VIỆT NAM không cụ ?
máy Teana 2.0 là MR20DE
cụ xem ở đây http://en.wikipedia.org/wiki/Nissan_MR_engine#MR20DE
giá 43,5 quá rẻ, bác múc luôn đi còn chần chờ gì nữa. Em thì em không tin có cái giá đấy lắm, mà nếu có cũng là bản TA cắt đi nhiều thứ
Thì em mới ngó nghiêng Nissan nên còn nhiều bỡ ngỡ nên em hỏi ngô nghê cụ bỏ quá nhé :'( dỗi đấy :)
Hội mình có bao nhiêu cụ đang/sẽ có xe Nissan? Làm cai danh sách update profile của hội cho hoành rồi nghiên cứu xin đất làng nhở các cụ nhở.

mechanical_gl

Đi bộ
Chup chộm kiểu nay`` coi chừng bị ăn rựa ah````,hoho

M&M

Xe điện
Giá 43,5k$ là có thật.
Cụ nào không tin và cần mua cứ đến thẳng số 2 gặp anh Trường nói là dân OF sẽ có giá đó.
43,5k$ là bản TB, cùng với bản TB đó Kylin bán 46,5k$.
Trước đây em đưa lên giá 43k$ chả cụ nào tin cúối cùng toàn sale đến lấy. Giờ tăng lên 43,5k cũng chả cụ nào tin vẫn sale đến lấy.
Trên này có cụ nuoinhim tin em nói đã lấy được xe 42k$, hôm qua ngày đẹp mới đến lấy xe về:6:

mario

Xe hơi
Giá 43,5k$ là có thật.
Cụ nào không tin và cần mua cứ đến thẳng số 2 gặp anh Trường nói là dân OF sẽ có giá đó.
43,5k$ là bản TB, cùng với bản TB đó Kylin bán 46,5k$.
Trước đây em đưa lên giá 43k$ chả cụ nào tin cúối cùng toàn sale đến lấy. Giờ tăng lên 43,5k cũng chả cụ nào tin vẫn sale đến lấy.
Trên này có cụ nuoinhim tin em nói đã lấy được xe 42k$, hôm qua ngày đẹp mới đến lấy xe về:6:
Cũng nhập về từ Taiwan hả cụ ?