Nissan TEANA 2010 ntn ạ?

XGame

Xe hơi
Em vừa lấy Màu trắng xong,xin đc hóng hớt cùng các cụ.E thấy có cụ độ bô vuông thấy hay hay,cụ làm ở đâu,bn tiền chỉ e với.mà có khi phải lâp hội Teana di các cụ!

ckc

Xe đạp
tình hình là tối nay ra Hà Nội, đặt tiền lấy 1 con. bản TA option như thế nào hở các cụ.
ko có 2 màn hình gối và camera de phải ko?

arc_tuan

Xe buýt
tình hình là tối nay ra Hà Nội, đặt tiền lấy 1 con. bản TA option như thế nào hở các cụ.
ko có 2 màn hình gối và camera de phải ko?
Tùy chứ cụ. cái này là sâu lắp thêm vòa cho hoành chứ nguyên bản là không có cụ ạ.
chúc mừng cụ sắp cưới vợ ngon (b)(b)(b)

CỬU VĂN LONG

Xe container

Rổ giá con nài dư nào cụ. em thấy ngoại thất quá ổn. nội thấy em không thích lém. trông cứ dư lào ấy :^)

em ko rõ giổ giá em nó dư lào nhưng thấy có em Rogue S Krom 2010 này trông phê hơn hẳn lày kụ (l)

Rogue S Krom 2010 - Đặc biệt thể thao

Vẫn sử dụng động cơ tiêu chuẩn công suất 170 mã lực nhưng tính thể thao của phiên bản Rogue S Krom mới được nâng cấp nhờ những thay đổi thiết kế kiểu dáng.

Nissan chính thức công bố giá của phiên bản Rogue S Krom Edition 2010 mới bắt đầu được bán trên thị trường với giá MSRP (giá bán lẻ đề nghị của nhà sản xuất), chưa tính thuế và phí đăng kí, khởi điểm từ 23.940 USD đối với model truyền động cầu trước và 25.140 USD đối với model AWD.​
Được quảng bá là phiên bản xe “đặc biệt thể thao” của mẫu Rogue, phiên bản Krom Edition chú trọng vào nâng cấp “ngoại hình” cho xe với bộ la-zăng 17 inch “lấp lánh” ánh hợp kim, hệ thống xả thể thao đặt giữa, ga-lăng tản nhiệt cấu trúc 2 thanh đặc trưng và thiết kế cản trước, cản sau khác biệt.
Phiên bản mới được trang bị lướt gió sau, kính đổi màu sau, biểu tượng Krom và hệ thống điều khiển âm thanh đặt trên vô-lăng.
Phiên bản Rogue S Krom Edition được cung cấp 3 màu sơn ngoại thất- Venom Red, Wicked Black hoặc Gotham Gray.
Không có thay đổi nào dưới nắp ca-pô của phiên bản Krom Edition. Xe vẫn sử dụng động cơ tiêu chuẩn 4 xylanh 2.5L công suất 170 mã lực, kết hợp với hộp số vô cấp Xtronic của Nissan.

ahn

Xe máy
bác nào vừa lấy bên Đức Hiếu xong. báo em cái giá chuẩn với. E ko ở HN nên chưa ra thương lượng được.
Thấy bẩu bên đấy báo TA là 43.500 Ôbama kụ ạh!:69:

sfunny

Xe hơi
bác nào vừa lấy bên Đức Hiếu xong. báo em cái giá chuẩn với. E ko ở HN nên chưa ra thương lượng được.
Cụ ấy đòi 44,5K cho TA.Bác hỏi qua bác Quangnd hình như bác ấy có bán TB 45k đấy.
:77::77::77::77::77:

diepson

Đi bộ
Xe em Teana 2.0 có cái micro ngay trước mặt đồng hồ, chả biết để làm gì. Không có bluetooth. Các pác chỉ em cái. Pác nào có hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Anh hay tiếng Việt càng tốt up dùm. Cảm ơn nhiều.

arc_tuan

Xe buýt
Xe em Teana 2.0 có cái micro ngay trước mặt đồng hồ, chả biết để làm gì. Không có bluetooth. Các pác chỉ em cái. Pác nào có hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Anh hay tiếng Việt càng tốt up dùm. Cảm ơn nhiều.
có chứ cụ. cụ chọt cho em phát vào góc phải bên dưới màn hình là ...vừng ơi mở của ra ngay :21::21::21::21::21:

arc_tuan

Xe buýt
:'(:'(:'(:'(:'(

ckc

Xe đạp
đã đặt cọc tiền lấy xe, chiều mai có xe luôn.
nhận xe xong,thì nên đi làm những gì tiếp theo nhỉ?
mấy bác mua rồi tư vấn giúp với.

mario

Xe hơi
đã đặt cọc tiền lấy xe, chiều mai có xe luôn.
nhận xe xong,thì nên đi làm những gì tiếp theo nhỉ?
mấy bác mua rồi tư vấn giúp với.
xe em vừa làm lại mấy quả led da cam cánh cửa giống i xì 3.5 mà chi phí lại rất rẻ 100k vnd,
Bóc hết 3M theo xe đi vì nhìn tối lắm
Thay đèn fa = plus 90, cos = xenon
làm lại toàn bộ âm thanh
thay vành 17
còn bên ngoài cụ thích làm gì thêm thì làm (spoiler, pô) :69:
Sơn thêm mấy củ phanh màu đỏ cho xì pót
Em nghĩ thế là hết rồi ạ

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
xe em vừa làm lại mấy quả led da cam cánh cửa giống i xì 3.5 mà chi phí lại rất rẻ 100k vnd,
Bóc hết 3M theo xe đi vì nhìn tối lắm
Thay đèn fa = plus 90, cos = xenon
làm lại toàn bộ âm thanh
thay vành 17
còn bên ngoài cụ thích làm gì thêm thì làm (spoiler, pô) :69:
Sơn thêm mấy củ phanh màu đỏ cho xì pót
Em nghĩ thế là hết rồi ạ
Cụ mario cho em xin 500 ảnh để em học hỏi với ạ, cụ thay fa với Cos va 17 inch hết bn vậy ? cụ làm ở đâu ạ. Âm thanh thì em biết là cụ làm ở bác Khôi phệ rồi

Chỉnh sửa cuối:

ckc

Xe đạp
bác mario check PM rồi trả lời giúp mình với.

mario

Xe hơi
Cụ mario cho em xin 500 ảnh để em học hỏi với ạ, cụ thay fa với Cos va 17 inch hết bn vậy ? cụ làm ở đâu ạ. Âm thanh thì em biết là cụ làm ở bác Khôi phệ rồi
Máy ảnh em hết pin, mai trời tối em up mấy quả led hầu cụ nhé.
Fa em thay Plus 90, Xenon cos em đang đặt thằng này
http://www.powertrix.com/agoracart55/html/Product-description/Kaixen_HID_Lights.htm
em thì không thay mâm, vì thay sẽ ồn hơn
à xe em là bản TB nên ko có bluetooth, lọ mọ em vừa đặt được con Bluetooth năng lượng mặt trời
Các bác xem thấy hay thì vote cho em cái nhé
Mã:
http://www.youtube.com/watch?v=C-H45sg4-Kk

M&M

Xe điện
Hôm qua có cụ nào điện cho em hỏi mua Teana ở Đức Hiếu, không biết mua được chưa.
Em vẫn giúp các cụ mua Teana ở ĐH với giá rẻ hơn TT được, có cụ nào cần cứ vodka em em bầy cách cho.
Em lưu ý tí là hết giá 42k rồi nhé. Giờ cao hơn chút nhưng vẫn hạt rẻ hơn TT :41:
PS: Em thấy bác nào bảo bóc 3M inside ra, với quan điểm của em thế là sai lầm đấy. Hàng inside của Nissan rất chuẩn. Cảm nhận bản thân em dùng Tiida nó vậy.

Chỉnh sửa cuối:

mario

Xe hơi
Hôm qua có cụ nào điện cho em hỏi mua Teana ở Đức Hiếu, không biết mua được chưa.
Em vẫn giúp các cụ mua Teana ở ĐH với giá rẻ hơn TT được, có cụ nào cần cứ vodka em em bầy cách cho.
Em lưu ý tí là hết giá 42k rồi nhé. Giờ cao hơn chút nhưng vẫn hạt rẻ hơn TT :41:
PS: Em thấy bác nào bảo bóc 3M inside ra, với quan điểm của em thế là sai lầm đấy. Hàng inside của Nissan rất chuẩn. Cảm nhận bản thân em dùng Tiida nó vậy.
EM bị cận, 3M inside nó tối quá, em lái buổi tối chả nhìn thấy gì, khi em lấy xe cũng thấy có cái certificate của 3M đài loan. Em nghĩ nó dán bên ngoài hoặc gọi thợ 3M vào hãng dán chứ ko phải của nissan bác ạ.
Chắc nó dán loại bình dân thôi

M&M

Xe điện
EM bị cận, 3M inside nó tối quá, em lái buổi tối chả nhìn thấy gì, khi em lấy xe cũng thấy có cái certificate của 3M đài loan. Em nghĩ nó dán bên ngoài hoặc gọi thợ 3M vào hãng dán chứ ko phải của nissan bác ạ.
Chắc nó dán loại bình dân thôi
Hì hì. Em cũng cận
Dưng mờ nó chỉ dán tối kính bên thôi mờ. Có ảnh hưởng gì đến cận đâu bác. Nếu bác lùi xe thì hạ kính xuống là okie mờ.
@xebuýt: Giá nó bất ngờ và khó tin nên chả ai tin. Toàn các sale biết tin đến hỏi mua hết :)):))