Nissan TEANA 2010 ntn ạ?

M&M

Xe điện
Lúc nào bác đi buổi tối mà đường vắng tắt hết nhạc đi chỉ nghe tiếng máy không thôi, khi đạp ga bác sẽ nghe thấy tiếng bé bé giây đai truyền của hộp số CVT nó quay.
Còn về loa thì đúng là thối nát, nghe tởm lợm, cho cả BASS lẫn Treble lên hết mà nghe như loa Lanos với Nubira ngày xưa.
Mà hình như tay lái nó nhẹ quá các bác nhỉ, tại hồi trước em có đi Maxima QX tay lái nó nặng chịch thích lắm
Em đang gom lúa để thay FOCAL đi chơi tết cho nó máu.
à còn quả camera ban ngày thì rõ nét nhưng ban đêm sao nó nháy nháy như kiểu láy máy quay quay vào con TV cổ ngày xưa í nhỉ, chắc em phải thay luôn con camera tung của này nốt
Bác chê hoài nhưng tóm lại là vẫn hài lòng.
Đặc điểm tay lái của Nissan là nhẹ, thật, nhưng có cái hay là không bao giờ thay đổi cảm giác lái bác thử vít lên 100 xem, cảm giác lái của bác vẫn nhẹ nhàng như thế, không bị bay hay gì cả. Cái đó mới hay:69::69:

arc_tuan

Xe buýt
Cụ tuấn, cụ bảo up ảnh độ pô xe cụ lên anh em tham khảo mà mãi chưa thấy, cụ giữ lời hứa đê :^)
hum qua em về muôn. tối chả chụp đc. sáng nay cụp tạm bằng iphone các cụ xem tạm. mai em cụp tổng thể bằng máy thịn vợ em cho các cụ xem nhá :)

mông em nóa đơi ah (b)(b)(b)

carvungtau

Xe hơi
hum qua em về muôn. tối chả chụp đc. sáng nay cụp tạm bằng iphone các cụ xem tạm. mai em cụp tổng thể bằng máy thịn vợ em cho các cụ xem nhá :)

sao cụ k làm quả bô vuông giống xe của em đó ngầu hơn nhiều .

OMEGA

Xe tải
em đang đặt bác wit Tunning trong SG về 2 cái chụp pô giống bác carvungtau, nhưng đang lo là ko biết thợ ngoài HN khoét cái lỗ có đẹp được nhu trong SG làm không, khoét hỏng 1 phát thì rách việc lắm.
Các cụ có biết chỗ nào ở HN trình độ thợ cao cao tí mách em với, em vẫn lăn tăn thợ ngoài HN lắm.
Các bác cho em hỏi thay pô marco tiếng trầm vào có tốn xăng hơn không ạ. Mà em thấy nhiều người dùng Nissan rồi nên bác nào xung phong đề nghị thành lập BOX NISSAN để anh em vào trao đổi, chứ thế này thiệt thòi quá nhỉ:'(

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]

Bác Tuấn cho em hỏi ở trên nóc xe bác có cái gì thế ạ, sao xe em ko có. Em vẫn đắp chiếu vợ 2 :( gương chưa về ạ. Chán.

arc_tuan

Xe buýt
ah cái cánh trang trí ấy mà cụ. cụ qua Lê Văn Lương lắp thêm vào trông cho xì pọt. hơn 3 lít cụ nhé

M&M

Xe điện
Hic nhìn các bác chụp hình không biết bao giờ giấc mơ Teana của em mới thành sự thực đây :((:'(

chuotlang

Xe lừa
bác arc_tuan bóc cái sticker của Tín Phát đi thì xe sẽ đẹp hơn đấy

arc_tuan

Xe buýt

mario

Xe hơi
Cụ nào biết cos với pha Teana dùng loại bóng H mấy ạ
Em muốn thay xenon cho xe em. Cám ơn các cụ nhiều

Em hôm qua vừa vi vu mặc dù chưa có biển, ngoài vấn đề loa lởm ra thì em thấy đi quá sướng. Con này em kết nhất quả gầm. (b)

Về sau đi lại camry 2.0 chán hẳn,

arc_tuan

Xe buýt
Cụ nào biết cos với pha Teana dùng loại bóng H mấy ạ
Em muốn thay xenon cho xe em. Cám ơn các cụ nhiều

Em hôm qua vừa vi vu mặc dù chưa có biển, ngoài vấn đề loa lởm ra thì em thấy đi quá sướng. Con này em kết nhất quả gầm. (b)

Về sau đi lại camry 2.0 chán hẳn,
chúc mừng cụ có vợ mới. em cũng đang muốn thay đèn xenon nhưng ra gara thấy bảo phải thay cả cụm đèn giá là 500 ôbama cụ ah. em phải hoãn cái sự sung sướng đã. gần Tết thì thay(b)(b)(b)(b)

CỬU VĂN LONG

Xe container
Dạ không nhà em ở gần đấy, toàn gửi xe trong bệnh viện mà.
Cụ nói thế nào. Cam mà so với teana. So thế nó khập khiễng lắm :21:

bác M&M có phải bác ông bà Smith ko nhể :P

bác M&M đưa ra con số 42k $ đep ma chưa có bác nào múc nhể :D

đi đường nhìn em Teana này em cũng kết lém (l)

tặng các bác một số hình ảnh của em nó (l)

Chỉnh sửa cuối:

CỬU VĂN LONG

Xe container
em đang đặt bác wit Tunning trong SG về 2 cái chụp pô giống bác carvungtau, nhưng đang lo là ko biết thợ ngoài HN khoét cái lỗ có đẹp được nhu trong SG làm không, khoét hỏng 1 phát thì rách việc lắm.
Các cụ có biết chỗ nào ở HN trình độ thợ cao cao tí mách em với, em vẫn lăn tăn thợ ngoài HN lắm.
Các bác cho em hỏi thay pô marco tiếng trầm vào có tốn xăng hơn không ạ. Mà em thấy nhiều người dùng Nissan rồi nên bác nào xung phong đề nghị thành lập BOX NISSAN để anh em vào trao đổi, chứ thế này thiệt thòi quá nhỉ:'(

mời bác sang đây đòi công lý nhá :D(b)(b)(b)

http://otofun.net/showthread.php?t=103954

Chỉnh sửa cuối:

M&M

Xe điện
Cụ lỏng văn cưu: Em vẫn là em ngày xưa mà. Mấy lần uống rươu với bác rồi còn gì, hôm sinh nhật em với bác chén tạc chén bia mãi bác lại quên em rồi :'(:'(.
Giá 42k là giá cực đẹp để các cụ OF mua Teana, chính vì thế em đưa lên cho các cụ có nhu cầu cân nhắc. THeo tin nội gián chỗ ông anh em đưa ra thì hình như có 2 bác đã đặt mua rồi. Bác nào mua được thì nhớ hú em di bia với nhá, không em ghi sổ đới :))(b).
NGày xưa em cũng đã đòi thành lập box nissan rồi dưng mờ chả cụ nào có ý kiến cả nên lại thôi :102::102:

Royal_Saloon

Xe hơi
Chạy Nissan mà ko có box riêng trao đổi, cứ phải làm phận tầm gửi ở mục Các loại xe khác thế này :21::102:

quangnd

Xe buýt
Chính thức mở box nissan đi, em xin cầm đầu. (b)

arc_tuan

Xe buýt
cái nài phải đòi cụ Zippo chứ. mà đòi mãi có đc đâu. cụ po cụ ý đi Nissan mà cụ ấy bỏ rơi là seo nhẩy :102::102::102:

M&M

Xe điện
Nhà em xin lỗi các bác.
Nhà em pi a cho các bác giá 42k Nissan Teana dưng mờ ít ai tin quá, lại toàn bị sale hoặc showroom nơi khác đến đặt mứt, thế nên chỗ nhà em giới thiệu cho các bác giờ bị tăng giá.
Theo tin em mới nhận được nhất là khoảng 43,5k$. Nếu có cụ nào vẫn máu Teana thì qua đặt luôn đi ạh, vì em đồ rằng hết tháng này lại tăng giá tiếp :'(

chuotlang

Xe lừa
@ bác Cửu:
hình bác chụp là Teana bản châu Á, chia làm 2 loại: Base là JK và XL
XL thì hoành tráng hơn, và có 2 cửa sổ trời.
Option trong thì tùy Cty bán ra, như TW hay CN đều khác nhau, hình thức ngoài trên cơ bản là vậy.
Các bác kết Teana thì cố chọn nội thất đen mới đẹp đc.
Nếu cùng dòng này có Camry, Accord, Teana, Buick New Regal, Mazda 6 2009 thì em vote lần lượt như sau:
1 Buick new regal 2009
2 Mazda 6 2009
3 Teana 2009
4 Camry 2009
5 Accord 2008
Cả 5 loại này doanh số đều cao, các bác thấy sao?