[Funland] Những vũ khí Việt Nam sẽ sở hữu khi Mỹ bỏ lệnh cấm

pain

Xe ba gác
Mới đầu tuần mà các cụ đã....chẹp chẹp...sốt ruột. Em đang hát "thứ 2 là ngày đầu tuần...là lá la..." :))
Lão thì thời cuối năm cũng vía dám đi. Về con Gấu nó giết:))

Ngo Rung

Xe lăn
Lão thì thời cuối năm cũng vía dám đi. Về con Gấu nó giết:))
Từ cuối năm ngoái đến giờ em bù đầu nên ếch dám tham gia vụ nào, IC của em nó đang căng, chỉ chui vào OF để xả xì trét thôi, ếch dám đi đâu cả! :((

Ngo Rung

Xe lăn
Không biết bao giờ việt nam có bom nguyên tử nhỉ?
Có đầy rồi cụ ơi, nổ tung tóe trên các loại báo mạng, diễn đàn....đấy thây, cụ không thấy mỗi phát "nổ" nó lan ra toàn cầu còn giè, ngồi đâu cũng thấy =)) =))

ngocanycar

Xe đạp
Có đầy rồi cụ ơi, nổ tung tóe trên các loại báo mạng, diễn đàn....đấy thây, cụ không thấy mỗi phát "nổ" nó lan ra toàn cầu còn giè, ngồi đâu cũng thấy =)) =))
Vâng Bom nguyên tử của VN ác thật, nổ cho mất hết cả váy luôn!

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Nếu nuôi ước mơ đấy, xác định bị cấm vận đói thối mồm giống nhà Kim Ủn thôi
Xưa, đận cuối 70 đầu 80 đã từng có giấc mơ ấy.
Do đó mới đẻ ra cái cơ quan có tên gọi là Viện năng lượng nguyên tử quốc gia nhá :D

pain

Xe ba gác
Từ cuối năm ngoái đến giờ em bù đầu nên ếch dám tham gia vụ nào, IC của em nó đang căng, chỉ chui vào OF để xả xì trét thôi, ếch dám đi đâu cả! :((
Em đùa thôi chứ em hiểu. Em cũng thế, cuối năm lu bu, đầu năm nhàn được hơn tháng. Sau đó là vắt chân lên cổ, đã thế mới ra Giêng đã thăm bác sĩ gần 10 ngày.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Em đùa thôi chứ em hiểu. Em cũng thế, cuối năm lu bu, đầu năm nhàn được hơn tháng. Sau đó là vắt chân lên cổ, đã thế mới ra Giêng đã thăm bác sĩ gần 10 ngày.
Tại đạo đức kém.
Ngông nghênh, chả coi đại phu ra cái giề :P

Patriots

Xe lăn
Cụ Pain à em đang công tác ở bển đây, lấy sách cho cụ rồi nhóe, có cả chữ ký của tác giả nữa, nhưng sang tháng em mới về cơ.

pain

Xe ba gác
Cụ Pain à em đang công tác ở bển đây, lấy sách cho cụ rồi nhóe, có cả chữ ký của tác giả nữa, nhưng sang tháng em mới về cơ.
Ôi ôi, em cảm tạ cụ. Lúc nào cụ về thì cho em xin. Đúng là của một đồng công một nén.

Cụ làm ơn chuyển lời hỏi thăm và ngưỡng mộ tới cụ tác giả cũng như STASI huyền thoại. Với em, KGB và STASI bất tử.!

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
có bán cho chắc nó ra 1 đống yêu sách
Cái đầu tiên là DÂM CHỦ
Cái thứ 2 là ĐA NGUYÊN, ĐA Đxxx
Cái thứ 3 là ...
Người Mỹ chả cho không ai cái gì.
Gương tầy liếp là 1 anh tổng thống của nền Đệ nhị Cọng hòa :P

Saburo Sakai

Xe đạp
Đòi thay đổi thể chế ko đơn giản đâu, thời buổi bây giờ thế giới đa cực muốn áp đặt điều gì với một quốc gia có chủ quyền khác ko đơn giản, e thấy chơi với Mẽo còn hơn thằng Tàu, Mẽo nó thực dụng nhưng sòng phẳng ko bựa như Khựa, mua vũ khí của nó được, chẳng sao, các bác cứ quan trọng hóa, mà vũ khí nó bán cho mình là loại đại trà rồi, chuyên để xuất khẩu, ko vì cái đó mà áp đặt chính trị nhiều đâu mà suy cho cùng phải học dân chủ như Mỹ ấy. Nó là anh cả, là người lãnh đạo thế giới mà.

TuDo2808

Xe điện
Đòi thay đổi thể chế ko đơn giản đâu, thời buổi bây giờ thế giới đa cực muốn áp đặt điều gì với một quốc gia có chủ quyền khác ko đơn giản, e thấy chơi với Mẽo còn hơn thằng Tàu, Mẽo nó thực dụng nhưng sòng phẳng ko bựa như Khựa, mua vũ khí của nó được, chẳng sao, các bác cứ quan trọng hóa, mà vũ khí nó bán cho mình là loại đại trà rồi, chuyên để xuất khẩu, ko vì cái đó mà áp đặt chính trị nhiều đâu mà suy cho cùng phải học dân chủ như Mỹ ấy. Nó là anh cả, là người lãnh đạo thế giới mà.
Thế giới sắp có lãnh đạo mới rồi!:-w