[Funland] Những vấn đề liên quan tới người mẫu Ngọc Trinh

Pigwalk

Xe container
Sau vụ này tương tác lại tăng chóng mặt

tuanzs

Xe container
Cũng là bị bắt và dính án nhưng đúng là chỉ có Trinh mới đc nhiều ae quam tâm, thông cảm. Đẹp đúng là vũ khí ác chiến.

Mrlinhebhp

Xe tải
Ơ, thế vụ tạm giam 3 tháng, ra răng bác nhỉ?
Lẽ ra phải là: 3 tháng tù giam + 9 tháng treo, kiểu thế.

Như này, cháu Trinh kiện đòi bồi thường, thì êm và bác phải đền à?
Cụ bác không cần lo quá. Trong luật ta chưa có nhưng văn bản hướng dẫn thi hành kiểu gì chả có quy định cho trường hợp này. Treo là do “thành khẩn”, chứ khiếu kiện là biểu hiện của “ngoan cố”, ta cho đồng chí đánh máy nghỉ việc rồi sửa từ “treo” thành từ “ngồi” là xong ấy mà :))
Với lại nếu có phải đền thì ta cũng chỉ mất 1 phần rất nhỏ trong tổng số tiền vì phải chia theo đầu người Việt Nam. Đối với các đ ảng viên và cán bộ mới là thiệt thòi vì họ còn mấy cả sự tin yêu của người dân nữa ;))

BDS68

Xe ngựa
Người OF

kienvinh

Xe lăn
Em chỉ để ý cái xe , xem ra Carnival là dòng xe được các bạn gừng sỹ trong này chuộng ghê, từ Quyền Linh, Hồng Vân, Kỳ Phương với một loạt các bạn gừng sỹ khác.
Trong tầm tiền thì con này vô đối.
Em từng ngồi nói chuyện riêng ( ngoài công việc ) với em Trinh này rồi, từ những năm đầu 2000 khi em ấy mới từ quê lên, em ấy nhận chụp mẫu đồ lót cho Triumph ( em vẫn còn cái thẻ nhớ 8G chụp ảnh raw chưa hậu kỳ trong show của em ấy với Triumph, tiếc là không được phép post, sau show đó thì Trinh chụp cho Vera, sau này đi với mợ Tiệp rồi thì mới phất lên. Nói chung em ấy chỉ cần ngồi và không nói gì, mắt nhìn xa xăm là đạt, có hỏi em ấy câu gì thì cũng phải hỏi đơn giản thôi, chứ bắt em ấy phải động não để trả lời thì cũng tội em ấy ( học mới hết lớp 7 thôi). Nói chung là body đẹp và cũng không quá chảnh (chó) hay dìm hàng hay đâm lưng người khác như mấy em khác, Trinh tự biết là nên một mình một ngựa, không đụng chạm nồi cơm của ai, tuy nói chuyện thiếu chín chắn và phát biểu hơi sốc kiểu ở quê không tiếp xúc nhiều thôi chứ chưa làm hại ai cả tính đến giờ.
Thôi cũng mừng cho em ấy
Còm của cụ là thấu đáo rồi. Tui chỉ có bình luận thêm là gặp mấy em dư này ngoài đời nó... hot lắm. Hơn hẳn trong ảnh nhé.

tranmanhha

Xe điện
Cũng là bị bắt và dính án nhưng đúng là chỉ có Trinh mới đc nhiều ae quam tâm, thông cảm. Đẹp đúng là vũ khí ác chiến.
Mỹ nhân tự cổ như thiên tướng mà nị.

Chelski

Xe điện
Thế là mãi mãi ko đi nước ngoài được à cụ
Cũng tùy thôi , kg phải ai có tiền án tiền sự thì cũng đều bị cấm nhập cảnh, ví dụ Mỹ, Canada vẫn cho nhập ảnh nhưng tùy vào mức án phạm tội gì ??? Và mức độ ăn năn sau khi lĩnh án, nhưng đặc biệt 3 nhóm tội danh dưới đây thi rất khó hoặc không thể nhập cảnh vào Mỹ và Canada : Trốn thuế, Hiếp dâm, buôn bán Ma túy....

Baby_Bear

Xe máy
Ko xử cũng chưa chắc có đứa trẻ trâu nào làm theo. Mà kể cả có cũng không phải do nó ngu ngơ đi bắt chước NT, kiểu nghĩ coi thiên hạ đều là trẻ lên 3 thế này thì có mà phải cấm tiệt tát cả các thể loại phim ảnh, thể thao, xiếc hay toàn bộ internet.
Nhưng xử thì chứng tỏ cho ng ta thấy là công lý có thể co dãn và thượng tôn PL chỉ là nói cho vui :D
em dự bác là người lớn tuổi và không còn cập nhật với giới trẻ