Những ưu nhược điểm của xe Toy!

Ngọc HoàngĐế

[Tịch thu bằng lái]
Nhược điểm nữa là giá mua cao sao k thấy bác kể ra nhỉ:)):)) à mà tiện đây bác cho em hỏi xe ỉn chết bi tăng tổng phải thay cả cụm hả bác?
Sao ko hỏi luôn bác ý là đã xích Rex vào chưa?:))

1.6gli

Xe container
Toy có cả thớt nghiên cứu về giá rồi, bác vào chém tào lao mãi mà ko nhớ à. Kết luận là không đắt nhé 8->
bác chưa trả lời câu hỏi về tăng tổng ỉn ạ. Em hỏi thật đấy.

1.6gli

Xe container
-Cứ ở quê là ko mất gốc nhể, sao có thằng khôn thế?:D
Bác có lẽ đãng trí roài. Bác thử lục tung of này lên xem có còm nào bẩu vậy k ạ? Nhưng nhà quê ra phố ra vẻ học đòi, kỳ thị vùng miền, chê bai nông dân thì có đấy bác. Cơ mà cái đấy k gọi là mất gốc thì là gì hả bác:)):))

raklei

Xe điện
Đối bọn bần cố nông óc bã đậu (ko phải nông dân vì nông dân họ còn phải đi cầy) sống lúc nào cũng thích soi mói ghen ăn tức ở thì cái xe Toy dù có ưu cũng chửi mà nhược cũng phải chửi.
Cái xe Toy chắc chỉ có cho không chúng nó mới hài lòng vì bản chất chúng nó éo muốn mất gì cả mà chỉ muốn cướp đoạt, cứ nhìn thấy thằng khác hơn tí là muốn giết sống. Nếu tăng giá bán thì be be mà giảm giá thì gâu gâu. Nếu xe mang sửa hết ít tiền thì nó bẩu đồ tầu, nếu sửa hết nhiều thì bẩu bị vặt lông. Nếu xe hỏng thì chúng nó nhao nhao đấu tố bẩu xe đểu nhưng nếu không hỏng thì chúng nó bẩu có cái éo gì đâu mà hỏng :D
Đối với bọn này thì không thể cải tạo được các cụ ợ, mặc dù Đ và NN đã cố gắng nhưng e thấy từ thời cải cách ruộng đất đến nay lúc nào cũng có một ít :))

1.6gli

Xe container
-Mới ăn thịt chó dại xong mà đã phát bệnh ngay, nhanh thật!:))
Bác đúng là...nước đổ lá khoai. Nóng giận mất khôn. Bác đọc lại từ đầu cho tới cuối cái thớt này xem rồi hãy nói nhé. Mà dạo này em thấy bác cũng chịu khó quơ quào ra phết đấy:)):))

RAVA

Xe ba gác
Đối bọn bần cố nông óc bã đậu (ko phải nông dân vì nông dân họ còn phải đi cầy) sống lúc nào cũng thích soi mói ghen ăn tức ở thì cái xe Toy dù có ưu cũng chửi mà nhược cũng phải chửi.
Cái xe Toy chắc chỉ có cho không chúng nó mới hài lòng vì bản chất chúng nó éo muốn mất gì cả mà chỉ muốn cướp đoạt, cứ nhìn thấy thằng khác hơn tí là muốn giết sống. Nếu tăng giá bán thì be be mà giảm giá thì gâu gâu. Nếu xe mang sửa hết ít tiền thì nó bẩu đồ tầu, nếu sửa hết nhiều thì bẩu bị vặt lông. Nếu xe hỏng thì chúng nó nhao nhao đấu tố bẩu xe đểu nhưng nếu không hỏng thì chúng nó bẩu có cái éo gì đâu mà hỏng :D
Đối với bọn này thì không thể cải tạo được các cụ ợ, mặc dù Đ và NN đã cố gắng nhưng e thấy từ thời cải cách ruộng đất đến nay lúc nào cũng có một ít :))
-:)):)):)):)):))

RAVA

Xe ba gác
Bác đúng là...nước đổ lá khoai. Nóng giận mất khôn. Bác đọc lại từ đầu cho tới cuối cái thớt này xem rồi hãy nói nhé. Mà dạo này em thấy bác cũng chịu khó quơ quào ra phết đấy:)):))
-Em coi bác như 1 sự kết hợp khéo léo giữa cái ngây ngô của "trẻ trâu" và lắm mồm của mấy "mụ hàng tôm cá" nên ko chấp! Mà chả biết trên chỗ bác cứ tự hào "dân trí cao", "tiến kịp miền xuôi" như thế nào chứ dưới chỗ em mấy con gia súc, gia cầm bệnh chết là cứ phải đào hố, rắc vôi bột rồi chôn chứ xơi chó dại như bác được mấy hôm lại sùi bọt mép rồi cắn càn thì lên nóc tủ sớm. Em nghi bác cũng đang trong giai đoạn ủ bệnh đới?:-?

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Đề nghị khẩn thiết các kụ xem lại ngôn ngữ chém cho trong sáng, hòn đá các kụ cứ ném đi ném lại chẳng phải đầu bên này thì lại phải tai bên kia thôi, chung quy cả hai đều không không hay.

Việc fan hay k fan, anti hay non-anti nhiều khi chỉ là tương đối và còm trong một diễn đàn như OF cũng như các diễn đàn khác cũng chỉ là chém là chém cho fun mà thôi. Chẳng hơn thua gì ở đây cả. Do vậy tránh vì nguyên nhân bất đồng quan điểm này mà đem kỳ thị nhau, miệt thị nhau, chỉ trích cá nhân.. .

Trân trọng!

agrimeco

Xe lăn
Hình như thớt này đang chuyển từ ưu, nhược của toy sang ưu nhược của offer...:-??

Luu Lehong

Xe container
Toy có một nhược điểm mà ít cụ quan tâm đó là bình xăng hơi nhỏ, việc tháo lắp lọc xăng phức tạp hơn các loại xe khác!

Kamri

Xe buýt
Tháo lắp lọc xăng làm cái gì hả thánh ! Gặp cố vấn đểu hay cố vấn ngu hả ?

1.6gli

Xe container
-Em coi bác như 1 sự kết hợp khéo léo giữa cái ngây ngô của "trẻ trâu" và lắm mồm của mấy "mụ hàng tôm cá" nên ko chấp! Mà chả biết trên chỗ bác cứ tự hào "dân trí cao", "tiến kịp miền xuôi" như thế nào chứ dưới chỗ em mấy con gia súc, gia cầm bệnh chết là cứ phải đào hố, rắc vôi bột rồi chôn chứ xơi chó dại như bác được mấy hôm lại sùi bọt mép rồi cắn càn thì lên nóc tủ sớm. Em nghi bác cũng đang trong giai đoạn ủ bệnh đới?:-?
Dạo này có vẻ như tốc độ xử lý của bác hơi chậm, xuống phong độ thì phải. Người học cao, am tường mọi thứ và tuổi of cao như bác thì thật khó giải thích cho điều đó. Chỉ có thể giải thích do a kay, nóng nên mới vậy. Thì đây em cho bác cái này: http://www.google.com.vn/giaidap/b-thread?tid=2d72ed5648ae7d79&table=/giaidap/label?lid%3D157a83a0ebd15c5e%26tab%3Dwtmtol :))
Chứ ai lại chưởi vung xích choá lên thế? Con cháu nó cười cho. Cơ mà mình là người nhớn làm gương cho lớp trẻ, kẻo mang tiếng các bác, các cụ bên này k bảo ban, dạy dỗ:)):)):))

RAVA

Xe ba gác
Dạo này có vẻ như tốc độ xử lý của bác hơi chậm, xuống phong độ thì phải. Người học cao, am tường mọi thứ và tuổi of cao như bác thì thật khó giải thích cho điều đó. Chỉ có thể giải thích do a kay, nóng nên mới vậy. Thì đây em cho bác cái này: http://www.google.com.vn/giaidap/b-thread?tid=2d72ed5648ae7d79&table=/giaidap/label?lid=157a83a0ebd15c5e&tab=wtmtol :))
Chứ ai lại chưởi vung xích choá lên thế? Con cháu nó cười cho. Cơ mà mình là người nhớn làm gương cho lớp trẻ, kẻo mang tiếng các bác, các cụ bên này k bảo ban, dạy dỗ:)):)):))
-Thì bác nên làm gương trước đi, người lớn (lại còn có học nữa) thì "ko ăn xác động vật chết do bệnh truyền nhiễm hoặc ko rõ nguyên nhân"!:))