[Funland] Những mẫu đàn ông tuyệt đối không nên lấy

Joker Tiger

Xe tăng
Theo em hầu hết phụ nữ Việt Nam là những người vợ tốt và chung thủy, hết lòng vì chồng con. Nếu chồng có mắc sai lầm cũng sẵn sàng tha thứ để giữ gìn gia đình. Chỉ có những người chồng quá đáng lắm mới phải ly hôn. Khi yêu mọi thứ đều đẹp đâu biết người mà mình sắp cưới lại là mẫu người làm khổ vợ con. Em nhờ các cụ các mợ trên đây đúc kết xem những mẫu đàn ông nào tuyệt đối không nên cưới ạ. Em chuẩn bị vodka đầy đủ
Mợ tập hợp giúp để em gửi cho F1. Em thì lương nộp đầy đủ, sinh hoạt đều đặn và chưa thấy vợ doạ bỏ nên cũng không biết có nhược điểm gì không.;;)

Nắng nhạt

Xe điện
Thớt được gần 6 năm rồi, ko rõ mợ Nhạt đã chọn được chồng ưng ý chưa ạ?
Hồi ấy em mở thớt có mục đích riêng cho sự chém gió của em chứ không phải như cụ nghĩ đâu ạ. Nghĩ lại cũng buồn cười, động lực nào mà em mở được cái thớt như thế này? Chỉ có thể là...
Mà lão nào đào xới kinh phết

CuongNguyenPhuc71

Xe container
1. Mồm miệng đỡ chân tay.
2. Ôm điện thoại suốt ngày.
3. Nhà có dăm tủ đồ nhưng lúc nào cũng kêu chả có gì.
4. Sợ nắng mưa.
5. Sợ ướt chân.
6. Không biết rán trứng.
7. Hay ví dụ này kia.
8. Móng tay dài.
9. Sợ nước.
10. Cái gì cũng chê.

...Em làm quại bia hạ nhiệt đã.
Miệng kêu tiền tiền - danh vọng danh vọng...

firstXpan

Xe buýt
Em đúc rút 3 tiêu chí chọn chồng cho các mợ, dựa vào kinh nghiệm đọc báo lâu năm của em:
1. Lương hơn ngàn
2. Biết rửa bát cho vợ
3. Chuẩn men trong chuyện đó.
Số 1 thì bình thường, số 2 cũng thế. Riêng số 3 thì giảm dần theo thời gian với nguyên tắc: one lạ = hundred quen, cái này khó nói và khó bàn quá. Sau tầm 10 năm là hay bị yếu nhà khỏe chợ =))
Thì cứ lấy làm chồng đúng theo tiêu chí này đã cụ ạ, theo thời gian tùy vào hạn sử dụng và sử dụng như thế nào chớ, nếu mà bảo dưỡng định kỳ đầy đủ thì vẫn ngon lành nhá.

Trục

Xe ba gác
Theo em hầu hết phụ nữ Việt Nam là những người vợ tốt và chung thủy, hết lòng vì chồng con. Nếu chồng có mắc sai lầm cũng sẵn sàng tha thứ để giữ gìn gia đình. Chỉ có những người chồng quá đáng lắm mới phải ly hôn. Khi yêu mọi thứ đều đẹp đâu biết người mà mình sắp cưới lại là mẫu người làm khổ vợ con. Em nhờ các cụ các mợ trên đây đúc kết xem những mẫu đàn ông nào tuyệt đối không nên cưới ạ. Em chuẩn bị vodka đầy đủ
Em liệt kê trước là không nên lấy ofer, vì toàn đội lĩnh 2 tạ thóc rồi.

fan Bayern

[Tịch thu bằng lái]
Thì cứ lấy làm chồng đúng theo tiêu chí này đã cụ ạ, theo thời gian tùy vào hạn sử dụng và sử dụng như thế nào chớ, nếu mà bảo dưỡng định kỳ đầy đủ thì vẫn ngon lành nhá.
Cứ phải như tây, một mợ trung bình yêu đến z 15 đàn ông, lấy trung bình ba đời chồng, thì lúc nào cũng khoẻ.

Thành Thị 1

Xe điện
Hồi ấy em mở thớt có mục đích riêng cho sự chém gió của em chứ không phải như cụ nghĩ đâu ạ. Nghĩ lại cũng buồn cười, động lực nào mà em mở được cái thớt như thế này? Chỉ có thể là...
Mà lão nào đào xới kinh phết
Mợ trả lời câu hỏi chính của cụ kia đi

dpl

Xe lăn
Đó là e 😂. Gấu e toàn bảo thế

gladiator13579

Xe buýt
Vừa đọc tác phẩm Những ngôi sao xa xôi của Minh Khuê giờ lại xem clip này làm em bối rối quá.