[Funland] Những kẻ bẳn tính thời A còng

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Èo mẹ, những thằng đuối lý hay bị người khác lật tẩy thì phản ứng thế này đây. Anh thấy thương các chú, làm gì phải đau đớn như cha chết, mẹ chết như thế, cứ bình tĩnh trả lời anh xem nào :D.
Sao phải trả lời kẻ vô học? Xem tiếp những comment khác đi rồi sủa tiếp.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

NNS

Xe ngựa
Sao phải trả lời kẻ vô học? Xem tiếp những comment khác đi rồi sủa tiếp.
Ô,rảnh đâu,thừa lời đâu đáp lời với hạng đó cụ? Như thế là mình có phần hạ thấp mình hơi quá

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Ô,rảnh đâu,thừa lời đâu đáp lời với hạng đó cụ? Như thế là mình có phần hạ thấp mình hơi quá
Vầng, em nghe lời cụ. Mình cãi nhau với nó hoá ra bằng kềnh quát con cờ hó nhà mềnh.

HuyArt

Xe lăn
Cụ Lừa không thấy đáo qua cho thêm phần hoạt náo nhở?
Cụ Lừa nhiều khi ăn nói bựa tí nhưng các phản biện không phải lúc nào cũng vô lí, tuy không cùng quan điểm nhưng em đánh giá cao ở khoản trung thực, kkkk...

HuyArt

Xe lăn

Chu An

Xe điện
Bờ zồ vẫn nhẫn nại với những thành phần như vậy thật đáng khâm phục bởi họ còn không phân biệt nổi tồn tại và được hoan nghênh, đâu là văn hóa cộng đồng đâu là í kiến cá nhân, chả có nhẽ bờ zồ để em khuyên tiếp thành phần ấy ăn gì tối nay :))
Quả thật là em đã sững sờ khi đọc những comment của cụ với một cụ bên trên . Phần bởi nó tương đối " chênh " với mặt bằng chung của OF , phần bởi tính cách của cụ nó bộc lộ quá nhanh , quá dễ dàng chỉ qua một vài comment . Âu cũng là bởi cái sự vắn dài trong tri thức nó không nâng đỡ nổi hành vi.

HuyArt

Xe lăn
Xem lại câu hỏi của em và các câu trả lời của cụ thì chẳng có gì liên quan cả.
Các em sinh viên tình nguyện với cụ thì có thể "Mặt ai người nấy dùng" chứ với người thân của các em ấy mà cũng "Mặt ai người nấy dùng" thì chỉ là cách nói cùn.
Chưa xảy ra việc thì các đồng chí mồm đầy đạo đức. Đến khi con người ta chết hay tàn tật thì "có thể em góp được vài đồng bớt tiền bia vợ cho để ủng hộ cho thân nhân hoặc cho chính các em đó". Em nghe nó đểu giả và bẩn bựa lắm. Ra bệnh viện xem nuôi 1 người bị tai nạn nó đau khổ và tốn kém thế nào.
Em vô cảm với những chuyện xảy ra dựa theo trí tưởng tượng nghèo nàn của người khác. Chỉ có kẻ điên và đạo đức giả mới xúc động nồng nàn với những việc chưa từng xảy ra.
Em viết như vậy là có lý của nó. Cụ không hiểu được thông điệp truyền tải của con chữ, nôm na là kỹ năng đọc hiểu có vấn đề thì tranh cãi với em chắc cả năm không dứt. kkk

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Quả thật là em đã sững sờ khi đọc những comment của cụ với một cụ bên trên . Phần bởi nó tương đối " chênh " với mặt bằng chung của OF , phần bởi tính cách của cụ nó bộc lộ quá nhanh , quá dễ dàng chỉ qua một vài comment . Âu cũng là bởi cái sự vắn dài trong tri thức nó không nâng đỡ nổi hành vi.
Cảm ơn bờ dồ. Mình thì lại mong được bộc lộ nhanh như bờ dồ Matizcoi. Mình đã bốt hơn 6000 còm mà chưa thấy bộc lộ gì cả.

lotto

Xe buýt
Hội chứng ch ó đàn à, chỉ thấy bóng là cả đàn thua nhau cắn hóng, anh thua các "cụ" ch ó của OF rồi.

Chu An

Xe điện
Bờ zồ vẫn nhẫn nại với những thành phần như vậy thật đáng khâm phục bởi họ còn không phân biệt nổi tồn tại và được hoan nghênh, đâu là văn hóa cộng đồng đâu là í kiến cá nhân, chả có nhẽ bờ zồ để em khuyên tiếp thành phần ấy ăn gì tối nay :))
Và em cũng thật tiếc cho một số cụ , chỉ bởi nỗi lo cô độc trong chính kiến của mình mà phải hạ thấp cái " tôi " , cái bản sắc riêng của cá nhân mình xuống " sánh vai " cùng cụ . Thật ra , trước cái comment này , cụ và em chưa hề bất đồng nhưng những comment của cụ với một ofer nó quá nhức nhối và ...bẩn thỉu , nó khiến cho kẻ nhút nhát nhất diễn đàn là em cũng phải lên tiếng phản đối.

Chính thế , em không hy vọng nhận được những comment sâu sắc , đầy ắp tri thức từ cụ bởi không quá khó để nhận ra rằng , nó khó như oánh lô xiên 10.

Chỉnh sửa cuối:

HuyArt

Xe lăn
Cái đoạn đo đỏ kia chứng tỏ cụ cũng cao niên mà sao phải "sững sờ" mong manh dễ vỡ thế?
Liền ông đôi khi dùng động từ mạnh và 1 số của quý văng vào mặt nhau tao nhã cũng chỉ là thể hiện sự nam tính xù xì. Bản thân nhiều người ngoài đời rất dễ chịu khi tiếp xúc. Fun đi cụ ơi...

Matizcoi

Xe cút kít
Và em cũng thật tiếc cho một số cụ , chỉ bởi nỗi lo cô độc trong chính kiến của mình mà phải hạ thấp cái " tôi " , cái bản sắc riêng của cá nhân mình xuống " sánh vai " cùng cụ . Thật ra , trước cái comment này , cụ và em chưa hề bất đồng nhưng những comment của cụ với một ofer nó quá nhức nhối và ...bẩn thỉu , nó khiến cho kẻ nhút nhát nhất diễn đàn là em cũng phải lên tiếng phản đối.

Chính thế , em không hy vọng nhận được những comment sâu sắc , đầy ắp tri thức từ cụ bởi không quá khó để nhận ra rằng , nó khó như oánh lô xiên 10.
Em zả bác chủ thớt rồi, gặp toàn thành phần giả ngô ngọng dễ tẩu hỏa nhập ma lắm, mà lạnh như bờ zồ sổ thì em ko làm được.
Việc cụ định nghĩa bẩn thỉu nó đơn giản chỉ là ăn gì tối nay thì thực sự cụ cũng như cụ nhận thật.

Chu An

Xe điện
Cái đoạn đo đỏ kia chứng tỏ cụ cũng cao niên mà sao phải "sững sờ" mong manh dễ vỡ thế?
Liền ông đôi khi dùng động từ mạnh và 1 số của quý văng vào mặt nhau tao nhã cũng chỉ là thể hiện sự nam tính xù xì. Bản thân nhiều người ngoài đời rất dễ chịu khi tiếp xúc. Fun đi cụ ơi...
Dạ bẩm !
Với người già thì xung đột về ngôn ngữ cũng chẳng khác chi một cuộc phiêu lưu đầy nguy hiểm ngoài đời thực thời trai trẻ bởi ông trời không tiếp tục sự ưu ái về sức chịu đựng của thần kinh . Ngay trong thớt này , cụ và em cũng đã có hai chính kiến , tuy nhiên nó chỉ dừng ở mức bất đồng quan điểm . Nó chưa biến thành mối đe dọa cho cái sự cả nghĩ của một kẻ lẩn thẩn là em , chính thế em đã coi nó là một cuộc khám phá tương đối thú vị . Tuy nhiên , nhẽ em sẽ dừng bước ở đây , dĩ nhiên là về vấn đề này. Mọi sự " ưu ái " của các cụ , có lẽ em chỉ để gặm nhấm một mình , trong tiếng thở dài đầy bất lực .
Kính các cụ !

Vova

Xe container
Để ý đọc bài cụ mấy hôm gần đây, cũng nhận thấy cụ cẩn thận đầu tư, chau chuốt câu chữ, pốt nào ra pốt đấy - đều thâm sâu ý nhị như nhau. Tuy thế em cũng nói thật, OF chính xác là một xã hội thu nhỏ, cái "mặt bằng chung" mà cụ dùng để khiêu khích người khác có được như cụ nói quái đâu. Chắc em cũng không phải mất công đi trích dẫn các lỗi từ chính tả cho đến ngữ pháp để chứng minh điều đó. Thế cho nên nhiều khi chau chuốt quá nó thành ra giả, thâm thủy quá thành ra làm người khác lười đọc. Có gì thì cụ cứ tự hạ mặt bằng với cả đẳng cấp xuống nói chuyện với anh em cho nó dễ hiểu, chứ cứ lềnh bềng phơ phất thế nhiều khi khó nói lắm :).

freechoice

Xe tăng
Em vô cảm với những chuyện xảy ra dựa theo trí tưởng tượng nghèo nàn của người khác. Chỉ có kẻ điên và đạo đức giả mới xúc động nồng nàn với những việc chưa từng xảy ra.
Em viết như vậy là có lý của nó. Cụ không hiểu được thông điệp truyền tải của con chữ, nôm na là kỹ năng đọc hiểu có vấn đề thì tranh cãi với em chắc cả năm không dứt. kkk
Con cụ chưa bị tai nạn không có nghĩa là nó không bị. Nhất là khi người ta để con cụ ra đứng giữa đường làm giải phân cách sống. Lo cho nó là phải lo khi mối nguy hiểm chưa gây ra hậu quả xấu. Nói như cụ thì chờ nó nằm trên vũng máu rồi mới lo à?
Nhắc cụ là không nên đả kích cá nhân nhé. Đấy là một dạng ngụy biện đấy.

HuyArt

Xe lăn
Con cụ chưa bị tai nạn không có nghĩa là nó không bị. Nhất là khi người ta để con cụ ra đứng giữa đường làm giải phân cách sống. Lo cho nó là phải lo khi mối nguy hiểm chưa gây ra hậu quả xấu. Nói như cụ thì chờ nó nằm trên vũng máu rồi mới lo à?
Nhắc cụ là không nên đả kích cá nhân nhé. Đấy là một dạng ngụy biện đấy.
Mới đầu cụ cứ nhất thiết nêu ra các giả thiết xấu nhất cho các cháu sinh viên, bắt em phải đưa ra cách xử lý, đưa ra cái trách nhiệm khoác trên người kiểu áp đặt. Tăng cấp độ bằng cách bắt trả lời trực diện không quanh co. Giờ lại thêm chiêu rủa xả thối mồm đến con em. Em sắp phải đóng bỉm vì kiểu tư duy của cụ rồi.
Thánh đứng lên ghế đẩu nhận em 1 lậy, tiện thể cho biết thánh ăn gì để em cúng

freechoice

Xe tăng
Mới đầu cụ cứ nhất thiết nêu ra các giả thiết xấu nhất cho các cháu sinh viên, bắt em phải đưa ra cách xử lý, đưa ra cái trách nhiệm khoác trên người kiểu áp đặt. Tăng cấp độ bằng cách bắt trả lời trực diện không quanh co. Giờ lại thêm chiêu rủa xả thối mồm đến con em. Em sắp phải đóng bỉm vì kiểu tư duy của cụ rồi.
Thánh đứng lên ghế đẩu nhận em 1 lậy, tiện thể cho biết thánh ăn gì để em cúng
Cụ đang lảng tránh sang chủ đề khác đấy.