Những hình ảnh về Huyndai Tucson IX.

CyberCar

Xe hơi
Dạo này sâu vào OF nhiều thế. Đúng là Đất lành sâu vào:21:

SonataHQ

Xe điện
Các bác cứ yên tâm là còn lâu lém mới có hàng - mà có bây giờ thì các bác cũng khó mà mua được nhé.Lý do là...:21:...em cũng chệu.
Đọc hơn 40 trang ở đây vui thật, toàn các Bác thích xe mới, đủ đồ chơi nhưng chỉ chịu chi 37,38K em khuyên thật kiếm cái xe TQ đi cho nhiều đồ chơi. :21::21:, Thứ 2 các Bác chắc chưa biết mua 1 dòng xe mới khổ thế nào?? đã ầm ĩ lên rồi lại tự mình kêu chán, các bác chưa có nhiều kinh nghiệm mua xe nhập, 1 chú sâu "chả làm nên mùa xuân đâu" em định giá chú em Túc túc này cho các Bác đỡ sốc nhé. nếu dưới 40K obama thì đừng có hòng đủ đồ chơi sẽ thiếu đủ thứ, còn full thật sự (ít bác biết lắm) nếu dưới 45K cứ delete nick em luôn đi:21::21::21::21:.

Còn các Bác chán em nó cứ mua fe hay ếch kếp ấy vừa rẻ lại vừa có xe luôn.

K-amaro

Xe buýt
Đọc hơn 40 trang ở đây vui thật, toàn các Bác thích xe mới, đủ đồ chơi nhưng chỉ chịu chi 37,38K em khuyên thật kiếm cái xe TQ đi cho nhiều đồ chơi. :21::21:, Thứ 2 các Bác chắc chưa biết mua 1 dòng xe mới khổ thế nào?? đã ầm ĩ lên rồi lại tự mình kêu chán, các bác chưa có nhiều kinh nghiệm mua xe nhập, 1 chú sâu "chả làm nên mùa xuân đâu" em định giá chú em Túc túc này cho các Bác đỡ sốc nhé. nếu dưới 40K obama thì đừng có hòng đủ đồ chơi sẽ thiếu đủ thứ, còn full thật sự (ít bác biết lắm) nếu dưới 45K cứ delete nick em luôn đi:21::21::21::21:.

:21::21::21: Vote bác cái, kinh nghiệm của người đi trước :41: Nhưng tâm lý xe mới mà đẹp thì ai cũng thích mà bác, đặc biệt khi là người đầu tiên sở hữu tại khu vực mình ở ;)

F.A.N

Xe hơi

:21::21::21: Vote bác cái, kinh nghiệm của người đi trước :41: Nhưng tâm lý xe mới mà đẹp thì ai cũng thích mà bác, đặc biệt khi là người đầu tiên sở hữu tại khu vực mình ở ;)
Ôi dào... xe nào mà chả có kiểu như thế này, như thế kia. Tất nhiên option là vấn đề muôn thủa, ông nào bán xe chả kêu full option... và tiền nào của đó, giá sao xe vậy, bỏ 40k ra thì option cũng chỉ cần tương đối hoặc cơ bản đã là ngon rùi, chứ đòi hỏi gì đâu. Cái người ta quan tâm ở đây là liệu với cái giá như thế thì option của nó gồm những gì và độ tiện dụng ra sao thôi chứ có yêu cầu gì đâu cụ SO nói kinh thế.

spyder911

Xe tải
full phải 44k cơ :69::69:

danmexe

Xe điện

Lão già này vào đây hóng hớt gì đới?:21:...Đúng là Sâu nhà ta bán hàng cũng hấp dẫn ra phết:69::69::69:...Mà lão chưa chịu bán xe đi à?Dào này hàng mới ra ầm ầm mà bác cứ chạy con xe còi thế khó chệu phết nhây?:21:...

xedieu

Xe cút kít
Cụ KTV né không trả lời của em à?
Cụ KTV vào trả lời em cái. Em xem lại cái options chiều nay cụ cho em xem thì thấy thiếu mấy cái so với cái cụ bốt trên web bữa trước. Cụ thể mấy cái em không thấy có là:

4. Trình điều khiển hệ thống thông tin, bao gồm putpaking phanh đỗ xe. (em chả hiểu nó là cái gì)
17. "Gương ngoài điều khiển điện" nhưng có gập điện tự động không?
32. Khóa tự động điều khiển từ xa.
33. Hệ thống cảm biến sau hỗ trợ đỗ xe. (cái này em rất quan tâm để cho bà cả dùng)

Cụ có thể giải thích cho em vỡ vạc được không ạ?

danmexe

Xe điện
Cụ KTV né không trả lời của em à?
Em kính cụ xedieu 1 ly nhé - e nói thật với bác là các Sale không bao giờ nắm được thông tin về xe đâu bác.Vì xe Hàn khác xe US ở điểm đấy.Và chưa nói đến là bên mình order xe cũng phải qua đơn vị xuất khẩu ở bên đó nữa.Cho nên hiện tại các bác cũng chỉ tìm hiểu được là các loại xe có những gì(tiêu chuẩn & option từng loại có những gì?) để mình có thể chọn lựa chiếc xe phù hợp với túi tiền của mình mà thôi...Em mua xe Hàn mấy lần rồi nên em hiểu điều này lắm:69:

xedieu

Xe cút kít
hiện tại các bác cũng chỉ tìm hiểu được là các loại xe có những gì (tiêu chuẩn & option từng loại có những gì?) để mình có thể chọn lựa chiếc xe phù hợp
Đúng thế cụ ạ. Vấn đề là báo giá của cụ KTV thiếu mấy thứ em nói trên so với tiêu chuẩn của hãng (do chính cụ KTV cung cấp trên này và bản tờ rơi in cứng) - tương ứng với bản em chọn chứ em không đòi lắp thêm option.

Kính cụ 1 ly!

SonataHQ

Xe điện
Lão già này vào đây hóng hớt gì đới?:21:...Đúng là Sâu nhà ta bán hàng cũng hấp dẫn ra phết:69::69::69:...Mà lão chưa chịu bán xe đi à?Dào này hàng mới ra ầm ầm mà bác cứ chạy con xe còi thế khó chệu phết nhây?:21:...
Anh ngắm kỹ con Sorento 2.0 VGT, đúng là đồ chơi ngất ngưởng, giá cũng ngất luôn 49,5K nhưng công nhận là Hàn quốc giừ khá thật đồ đạc đến tận răng, nhiều đồ chơi đến S class mới có chứ E class cũng chưa có (như thổi gió mát vào lưng) đàn cũng Bi xenon luôn mới kính chứ, có khả năng anh sẽ đi 1 cái xe cao xem sao?? nhể:21: anh sẽ chọn 1 cái Limited cho gớm

SonataHQ

Xe điện
Em kính cụ xedieu 1 ly nhé - e nói thật với bác là các Sale không bao giờ nắm được thông tin về xe đâu bác.Vì xe Hàn khác xe US ở điểm đấy.Và chưa nói đến là bên mình order xe cũng phải qua đơn vị xuất khẩu ở bên đó nữa.Cho nên hiện tại các bác cũng chỉ tìm hiểu được là các loại xe có những gì(tiêu chuẩn & option từng loại có những gì?) để mình có thể chọn lựa chiếc xe phù hợp với túi tiền của mình mà thôi...Em mua xe Hàn mấy lần rồi nên em hiểu điều này lắm:69:
Chú này am hiểu phết, nhiều sâu Option còn chưa thuộc hết thì làm sao giới thiệu cho khách đây.
Nếu Túcon mà đủ đồ á ? GLK còn chạy dài. Em xin kê danh sách các Option cao cấp ra đây để anh em liệu mà mặc cả nhé:
1. Key let go
2. Báo áp suất lốp
3. Bi + xenon ở đèn pha
4. Cửa nóc Pannorama
5. Rửa đèn.
6. Âm thanh JBL có âm lý rời
7. Ghế lái, phụ chỉnh điện.
8. Túi khí rèm (10 túi).
9.VDC or EPS
10. Camera lùi trên gương
11. Màn LCD có Navigation.
12. Thối gió 2 chế độ ghế lái, 1 chế độ ghế phụ
13. 2 cửa gió phía sau.

các đồ tiêu chuẩn:

1. Smart key
2. Đệm da
3. của nóc nhỏ
4. ghế lái chỉnh điện, phụ chỉnh tay
5. CD 6 đĩa.
6. Âm thanh Hyundai
7. 2 túi khí trước
8. sưởi ghế 1 chế độ.
9. Có Bi nhưng không có xe non
10. gập gương điều chỉnh gương bằng điện ..
....

Các Bác nào đã xem xe cứ mang bảng Option này ra mà so sánh nhể. quả này sâu hết cãi.

Chỉnh sửa cuối:

KtvAuto

Xe máy
Đúng thế cụ ạ. Vấn đề là báo giá của cụ KTV thiếu mấy thứ em nói trên so với tiêu chuẩn của hãng (do chính cụ KTV cung cấp trên này và bản tờ rơi in cứng) - tương ứng với bản em chọn chứ em không đòi lắp thêm option.

Kính cụ 1 ly!
Xin vui lòng chơ thêm tý, em post Ảnh em nó và Option Chi tiết của từng Bản cho các Cụ ah(b)(b)(b)(b)(b)

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Xin vui lòng chơ thêm tý, em post Ảnh em nó và Option Chi tiết của từng Bản cho các Cụ ah(b)(b)(b)(b)(b)

Úi úi... lại ngóng rùi đây... thình thoảng cụ cứ làm em phải máu ngay đc ấy, nhưng em quyết rùi, phải đc sờ tận tay, ray tận mắt em mới quyết định đc.(l)

SonataHQ

Xe điện
Thực ra có nhiều bản Hyundai Tucson tương đương như Fe ấy mà ...
nếu muốn mua đủ phải tham khảo kỹ trên mạng do 1 số bản có muốn lắp đồ thêm cũng không thể, nhưng có những bản cao cấp bao gồm gần như đầy đủ rồi. AE lưu ý nhé

xedieu

Xe cút kít
Có khi em theo chân cụ ruồi! Vodka cụ cái! (b)

xedieu

Xe cút kít
Em có file PDF option của các đời Tucson rồi, đang nhờ dịch Hàn - Việt (hoặc Hàn - Anh). Cụ nào cần em send cho (OF không cho attach file hay sao ý). Nói chung 1 số thứ chưa rõ nghĩa nhưng chắc đủ để hiểu và làm việc với sâu!

Thực ra có nhiều bản Hyundai Tucson tương đương như Fe ấy mà ...
nếu muốn mua đủ phải tham khảo kỹ trên mạng do 1 số bản có muốn lắp đồ thêm cũng không thể, nhưng có những bản cao cấp bao gồm gần như đầy đủ rồi. AE lưu ý nhé

xedieu

Xe cút kít
Bên kia có 1 cụ chê Tucson 2010. Em copy / paste ra đây để các cụ vào ném đá cho anh em mở mang nào:

Sáng nay đi làm em có thấy 1 em Tucson mới và cũ chạy sát nhau, so sánh mới thấy là em Tucson IX mới này trông không bắt mắt bằng em cũ 2009, cụ thể là (hình dáng thôi nhé):

- Trông có vẻ bị lênh khênh, nhưng không do lốp cao mà là phần đỉnh từ nắp máy đến mép lốp rất dày, và gù. Cộng với chiều dài hơi ngắn trông em nó không khác gì thằng gù.

- Bộ đèn hậu về đường cong thì ok, nhưng trông không toát lên được vẻ sang trọng hơn là em đời cũ.

- Thân có 2 đường cong (gờ nhọn) theo mô tả của hãng là kiểu như sóng nước, tuy nhiên trông không liền khối và không tạo vẻ khoẻ khoắn thực sự cho xe.

- Nếu lốp cỡ to hơn được thì trông mới khoẻ và hùng dũng, nhưng lốp hơi bé, nhìn kích cỡ tương đương lốp cũ chắc là 17in.

Lát sau có em Santafe chạy vù qua, trông nếu Santafe oai phong 10 phần, thì em này em cảm nhận được có 6 phần.

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Bên kia có 1 cụ chê Tucson 2010. Em copy / paste ra đây để các cụ vào ném đá cho anh em mở mang nào:
Úi cha... cụ đang bên Hàn à???? Chê thế thì cũng phải mục sở thị đã, người ta chấp nhận đc tức là nó cũng đc... dù sao cũng p ngóng.

xedieu

Xe cút kít
Dạ không cụ ạ. Bên kia là bên OS. Còn cái cụ nhận xét xe ấy thì chắc chắn là bên HQ rồi. (À mà bữa trước có cụ nào bảo thấy 2 con Tuc 2010 ở gần bãi Phúc Xá ấy nhỉ?)
Úi cha... cụ đang bên Hàn à???? Chê thế thì cũng phải mục sở thị đã, người ta chấp nhận đc tức là nó cũng đc... dù sao cũng p ngóng.