Những hình ảnh về Huyndai Tucson IX.

KtvAuto

Xe máy
Cụ xử lý thế nào? Em ứ thích xe bị thay đổi so với nguyên bản!
Đồng ý với Bác là như vậy, thế nên em nói, như vậy nó mới chất "XE NGUYÊN THỦY" Xuất từ trong hảng ra không qua Gara nào cả, mà chạy về VN luôn nên giá nó cũng tương đối Bác ah.
Xe chạy vòng, qua một cửa nào đó, thì không còn là xe nguyên thủy nữa rùi;)) Tuy nhiên, sẻ có giá tốt hơn:77:

xedieu

Xe cút kít
Đồng ý với Bác là như vậy, thế nên em nói, như vậy nó mới chất "XE NGUYÊN THỦY" Xuất từ trong hảng ra không qua Gara nào cả, mà chạy về VN luôn nên giá nó cũng tương đối Bác ah.
Xe chạy vòng, qua một cửa nào đó, thì không còn là xe nguyên thủy nữa rùi;)) Tuy nhiên, sẻ có giá tốt hơn:77:
Đồng ý với cụ!
À, hôm qua em gọi hẹn cụ "chiều mai" (nghĩa là chiều nay) em qua. Em xin lỗi vì nhầm ngày ạ, phải chiều T7 em mới đi được chứ chiều nay thì vẫn còn phải cày. Cụ thông cảm em nhé!

KtvAuto

Xe máy
Các cụ cẫn thận check Option nhé

Cụ KTV dịch khá đầy đủ đây ạ:
Thông số:
Lựa chọn thêm
X20
Deluxe
dịch lại:
Động cơ Diesel E-VGTR 2,0 (Euro 5), Hộp số sàn 6 cấp (bao gồm cả shift indicator), tay lái trợ lực điện tử (MDPS), Vành đúc 17”, lốp 225/60 R17, tay lái bọc da, hệ thống chống sóc phía trước macpherson , máy nghe nhạc, ghế lái/ các ghế phụ, túi khí, trang thiết bị chi tiết toàn thân xe (bao gồm ABS, TCS, HAC, DBC), hệ thống cảnh báo phanh gấp (ESS), phanh tay lúc đỗ xe, rear spoiler, kiểm soát hành trình, điều hòa 2 dàn lạnh, , kính màu, gương ngoài điều khiển điện, cửa kính tự động, bảo vệ đèn pha, đèn cốt, nắp thông gió (bao gồm cả ngăn đựng vé, phủ gương), CD & MP3 Audio (kết nối radio, CDP,MP3,AUX,USB,iPod), 6 loa, hộp số sàn điều khiển lớn cấp 1, khóa cửa tự động theo tốc độ xe, Thiết bị điều khiển khóa cửa tự động, angten trên nóc xe, power outlet, 2 chỗ để tay nghỉ & hốc để cốc, ghế nỉ(vải),thay đổi ghế ngồi (ghế 2/ 6:4, có thể gắp ½ và gấp bằng)

Tự động 6 cấp, H-Matic
Vành 17” hợp kim nhôm bóng
Luxury

▶ X20 Deluxe và thêm các chi tiết sau:
+ Vành hợp kim 17”, đèn suơng mù, gương ngoài gập điện tự động, khóa tự động điều khiển từ xa, hệ thống cảm biến sau hỗ trợ đỗ xe, Ghế sưỡi điện ( ghế lái và ghế phụ), ghế vài + da nhân tạo mềm
hộp số tự động 6 cấp, H-Matic
Cửa sổ trời Panorama
LX20
Luxury

▶ X20 cao cấp và thêm các chi tiết sau:
Hộp số tự động 6 cấp H-Matic Gate
Vành hợp kim 18 ", lốp 225/55R18, màn hình Reogiji, Kính sấy điện, đèn tự động điều chỉnh ánh sáng, đèn pha, tích hợp hệ thống điều khiển trên vô lăng, có Bluetooth nhận dạng giọng nói., ...

INTELLI GENT DMB Navigation
+ Camera sau
Cửa sổ trời Panorama +
Premier

▶ LX20 cao cấp và các chi tiết sau:
Ghế da, gương ECM,
Cửa sổ trời Panorama +
Hệ thống khóa thông minh +
+ Camera sau + 1,xxxUSD

LMX20
Premium

▶ LX20 Premier cao cấp, và thêm các chi tiết:
Nút điều khiển & khóa Smart thông minh, Ghế điều chỉnh điện , hệ thống cảnh báo áp suất lốp (TPMS).
Màn hình 3,5 " (bao gồm camera phía sau)

Cửa sổ trời Panorama +
+ Camera sau +
Các cụ cẫn thận check Option nhé, để có giá xe cạnh tranh, thì chỉ cần "Im lăng" một số chi tiết Nội thất, ko đưa vào danh sách, thì sâu như bọn em là đã có giá rất tốt như các Bác mong muốn rồi, với Option trên là gần đủ, còn một số chi tiết em chưa biết dùng từ cho chuẩn. Em sẻ bổ sung và có bảng chính thức khi cụ ký hợp đồng. (Phụ lục hợp đồng).
P/s: Nếu thiếu các chi tiết nội thất không đúng như bản tiêu chuẩn đưa ra, các bác cứ yêu cầu phát nhé, quyền lợi của các Bác mờ(b)(b)(b)

bate

Xe máy
Các cụ cẫn thận check Option nhé, để có giá xe cạnh tranh, thì chỉ cần "Im lăng" một số chi tiết Nội thất, ko đưa vào danh sách, thì sâu như bọn em là đã có giá rất tốt như các Bác mong muốn rồi, với Option trên là gần đủ, còn một số chi tiết em chưa biết dùng từ cho chuẩn. Em sẻ bổ sung và có bảng chính thức khi cụ ký hợp đồng. (Phụ lục hợp đồng).
P/s: Nếu thiếu các chi tiết nội thất không đúng như bản tiêu chuẩn đưa ra, các bác cứ yêu cầu phát nhé, quyền lợi của các Bác mờ(b)(b)(b)

Cụ KTV chú ý chính tả hộ em với, hóng hớt thớt này suốt mà đọc bài của cụ toàn có sạn làm em nhức răng quá, bài nào em cũng thấy mắc lỗi chính tả sơ đẳng, chúc cụ đắt hàng ạ!

xedieu

Xe cút kít
Cụ ơi cho nhà cháu xin cái link (or file) về options gốc của hãng được không ạ?

KtvAuto

Xe máy
www.tucsonix35.com

Cụ ơi cho nhà cháu xin cái link (or file) về options gốc của hãng được không ạ?
Chào Cụ.
Mời cụ vào www.hyundai.com nhé
Tuy nhiên, chỉ có tiếng Hàn, chưa có tiếng Anh, theo kế hoạch, thu 3 tuần sau, sẻ có E-Catalogue tiếng Anh sẻ được up lên, cụ chờ xem nhé,:6:

Cụ có time ghé thăm bên em, Em gửi cụ cuốc Catalogue về ngắm nghía thoải mái, cũng là cơ sở để cụ check Option ah.(b)
Cũng trong tuần sau, cụ không phải vất vã đâu, sẻ có một web chính thức về em này ra đời, nhằm đáp ứng nhu cầu của các Cụ ah:21:

xedieu

Xe cút kít
Chào Cụ.
Mời cụ vào www.hyundai.com nhé
Tuy nhiên, chỉ có tiếng Hàn, chưa có tiếng Anh, theo kế hoạch, thu 3 tuần sau, sẻ có E-Catalogue tiếng Anh sẻ được up lên, cụ chờ xem nhé,:6:

Cụ có time ghé thăm bên em, Em gửi cụ cuốc Catalogue về ngắm nghía thoải mái, cũng là cơ sở để cụ check Option ah.(b)
Cũng trong tuần sau, cụ không phải vất vã đâu, sẻ có một web chính thức về em này ra đời, nhằm đáp ứng nhu cầu của các Cụ ah:21:
Oai, thế thì good quá. Em sẽ sớm ghé cụ (nếu cụ giảm tiền cọc, em ghé luôn ấy chứ - cụ xem chữ ký em thì thấy đấy)! :21:

KtvAuto

Xe máy
X20 Máy xăng công thêm nhiều chi tiết Nội thất các cụ ah.

Bản này option có những gì nhỉ???
Bẩm Cụ
X20 máy Xăng Option như bản máy dầu +++++ , khác nhau Máy dầu E-VGT R và 2.0 VVT Cụ ạh, so với Bản máy Dầu, X2.0 đã trang bị AT 6 cấp, và Cộng thêm:
+++++ 5 chi tiết nội thất, (Đèn Sương mù, Camera cảm biến lùi, Ghế da pha vải long lanh và Gương điều chỉnh điện)
tương đương với bán X20 Luxury, giá đấy là quá hấp dẫn(b)(b):6: Ký ngay kẻo hết hàng(l)

Tin vui, đã có giải pháp ký hợp đồng đặt cọc hấp dẫn, tặng ĐAI TRÊN TRẦN:))

danmexe

Xe điện
Em thống kê lại chi tiết & Option xe máy xăng giá 37K như sau,bác KTV kiểm tra lại xem đã đầy đủ chưa giúp em nhé.Để em biết mà cân nhắc:
1/ Đông cơ xăng dung tích xi lanh 2.0 VVT.
2/Hộp số tự động 6 cấp.
3/Thiết bị an toàn: ABS/TCS/HAC/DBC.
4/Tay lái trợ lực điện MDPS.
5/Vành mâm đúc 17''.
6/Hệ thống cảnh báo phanh gấp ESS.
7/Kiểm soát hành trình.
8/Điều hòa 2 dàn lạnh.
9/Tay lái bọc da.
10/Kính màu.
11/Gương ngoài đièu khiển điện(và gập tự động).
12/Cửa kính tự động.
13/Khóa cửa tự động theo tốc độ.
14/Khóa cửa điều khiển từ xa.
15/Sưởi ghế hàng ghế trước.
16/Ghế vải+da nhân tạo mềm.
17/Hai chỗ để tay nghỉ và hốc để cốc.
18/Hàng ghế sau chia tỷ lệ 6/4
19/Audio : âm thanh 6 loa CD&Mp3 kết nối USB+AUX+Ipod.
20/Hệ thống cảm biến lùi.
21/Cửa sổ trời Panorama.

PS: Nếu còn thiếu thứ gì thì bác bổ sung thêm giúp em nhé.Thanks bác(b)

xedieu

Xe cút kít
Em cũng nhờ bác KTV check lại giúp option của LX20 bản Luxury. Bác xem có thiếu cái gì thì bảo em với nhé (Hi vọng bác bớt chút thời gian):

1. Động cơ Diesel E-VGTR 2,0 (Euro 5)
  2. Hộp số tự động 6 cấp H-Matic Gate - loại tự động truyền tải
  3. Tay lái trợ lực điện tử (MDPS)
  4. Trình điều khiển hệ thống thông tin, bao gồm putpaking phanh đỗ xe
  5. Vành hợp kim 18 ", lốp 225/55R18 (kiểm soát phát điện/ lốp silicon/ áp lực thay đổi)
  6. Tay lái bọc da
  7. Hệ thống chống sóc phía trước macpherson
  8. Hệ thống chống sóc nhiều lò xo phía sau
  9. Túi khí ghế lái / các ghế phụ
  10. Trang thiết bị chi tiết toàn thân xe (bao gồm ABS, TCS, HAC, DBC)
  11. Hệ thống cảnh báo phanh gấp (ESS)
  12. Phanh tay lúc đỗ xe
  13. Rear spoiler
  14. Kiểm soát hành trình
  15. Điều hòa 2 dàn lạnh
  16. Kính màu
  17. Gương ngoài điều khiển điện, gập điện tự động (hiện thị đúng màu)
  18. Cửa kính tự động
  19. Bảo vệ đèn pha, đèn cốt, nắp thông gió (bao gồm cả ngăn đựng vé, phủ gương)
  20. Chốt an toàn giữ ghế trẻ em
  21. CDP & MP3 Audio (kết nối radio, CDP,MP3,AUX,USB,iPod), 6 loa
  22. Hộp số sàn điều khiển lớn cấp 1
  23. Khóa cửa tự động theo tốc độ xe
  24. Thanh lau và rửa kính sau
  25. Angten trên nóc xe
  26. Power outlet
  27. 2 chỗ để tay nghỉ & hốc để cốc, ghế nỉ (vải)
  28. Gối kê thư giãn đầu
  29. Thay đổi ghế ngồi (ghế 2/ 6:4, có thể gắp ½ và gấp bằng)
  30. Thiết bị điều chỉnh độ cao ghế lái
  31. Pedan tăng tốc kiểu đàn organ
  32. Khóa tự động điều khiển từ xa
  33. Hệ thống cảm biến sau hỗ trợ đỗ xe
  34. Ghế sưỡi điện (ghế lái và ghế phụ), ghế vải + da nhân tạo mềm, ngồi thoải mái
  35. Màn hình Reogiji
  36. Kính sấy điện
  37. Đèn tự động điều chỉnh ánh sáng
  38. Đèn pha
  39. Tích hợp hệ thống điều khiển trên vô lăng
  40. Có Bluetooth nhận dạng giọng nói
...
LX20 bản Pre:

• Ghế da
  • Gương ECM

novas2080

Đi bộ
nhìn đẹp hơn đời trước rất nhiều. nếu xe < 35K obama thì quá OK.

KtvAuto

Xe máy
ĐÂY CHỈ LÀ OPTION CỦA BẢN X20 thôi cụ ơi

Em cũng nhờ bác KTV check lại giúp option của LX20 bản Luxury. Bác xem có thiếu cái gì thì bảo em với nhé (Hi vọng bác bớt chút thời gian):

1. Động cơ Diesel E-VGTR 2,0 (Euro 5)
  2. Hộp số tự động 6 cấp H-Matic Gate - loại tự động truyền tải
  3. Tay lái trợ lực điện tử (MDPS)
  4. Trình điều khiển hệ thống thông tin, bao gồm putpaking phanh đỗ xe
  5. Vành hợp kim 18 ", lốp 225/55R18 (kiểm soát phát điện/ lốp silicon/ áp lực thay đổi)
  6. Tay lái bọc da
  7. Hệ thống chống sóc phía trước macpherson
  8. Hệ thống chống sóc nhiều lò xo phía sau
  9. Túi khí ghế lái / các ghế phụ
  10. Trang thiết bị chi tiết toàn thân xe (bao gồm ABS, TCS, HAC, DBC)
  11. Hệ thống cảnh báo phanh gấp (ESS)
  12. Phanh tay lúc đỗ xe
  13. Rear spoiler
  14. Kiểm soát hành trình
  15. Điều hòa 2 dàn lạnh
  16. Kính màu
  17. Gương ngoài điều khiển điện, gập điện tự động (hiện thị đúng màu)
  18. Cửa kính tự động
  19. Bảo vệ đèn pha, đèn cốt, nắp thông gió (bao gồm cả ngăn đựng vé, phủ gương)
  20. Chốt an toàn giữ ghế trẻ em
  21. CDP & MP3 Audio (kết nối radio, CDP,MP3,AUX,USB,iPod), 6 loa
  22. Hộp số sàn điều khiển lớn cấp 1
  23. Khóa cửa tự động theo tốc độ xe
  24. Thanh lau và rửa kính sau
  25. Angten trên nóc xe
  26. Power outlet
  27. 2 chỗ để tay nghỉ & hốc để cốc, ghế nỉ (vải)
  28. Gối kê thư giãn đầu
  29. Thay đổi ghế ngồi (ghế 2/ 6:4, có thể gắp ½ và gấp bằng)
  30. Thiết bị điều chỉnh độ cao ghế lái
  31. Pedan tăng tốc kiểu đàn organ
  32. Khóa tự động điều khiển từ xa
  33. Hệ thống cảm biến sau hỗ trợ đỗ xe
  34. Ghế sưỡi điện (ghế lái và ghế phụ), ghế vải + da nhân tạo mềm, ngồi thoải mái
  35. Màn hình Reogiji
  36. Kính sấy điện
  37. Đèn tự động điều chỉnh ánh sáng
  38. Đèn pha
  39. Tích hợp hệ thống điều khiển trên vô lăng
  40. Có Bluetooth nhận dạng giọng nói
...
LX20 bản Pre:
  • Ghế da
  • Gương ECM
Cảm ơn các Cụ đã ngở ý với em.
Em xin bẩm các Cụ như sau:
Bản chính hảng có:
Bản X20 -> LX20 được bổ sung và nâng cấp chất liệu tốt hơn các Cụ ah. Chính xác là có 14 chi tiết nội thất thay đổi, bao gồm + thêm và một số thiết bị được nâng cấp.

Riêng Bản Máy Xăng VVT20 thì 40 Chi tiết nội thất của bản EVGT-R X20 + 6 chi tiết như em đã nêu ở trên.

Chúc các Bác chọn được Option chuẩn, giá hợp lý, xe ưng ý nhé(b)

Chỉnh sửa cuối:

danmexe

Xe điện
Híc,bác trả lời chung chung làm anh em khó hiểu quá.Em có nếu chi tiết ở trên thì rất mong bác check lại xem như thế đã đủ chưa?Có gì bổ sung thêm nữa không?Nếu ko tiện thì bác PM cũng được(b)...
Riêng Bản Máy Xăng VVT20 thì 40 Chi tiết nội thất của bản EVGT-R + 6 chi tiết như em đã nêu ở trên.
Có nghĩa là bản máy xăng mà em đang quan tâm là của bản LX20 + 6 option mà bác nói trên à?Nếu thế thì ngon lành cành đào quá.Mà em nghĩ làm gì phải thế bác nhỉ?Nếu như theo bán X20 Luxury + 6 option trên của bác thì bác kiểm tra lại chi giùm em nhé(b)

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Cảm ơn nhà cụ KTV!
Thế cái một số thiết bị kia mình đã biết rõ là cái gì chưa hả cụ? Có phải những thứ quan trọng không? Cái list 40 thứ trên kia là option của X20 thì đúng rồi. Nhưng em đã cộng thêm những thứ LX20 có mà X20 không có; VÀ thay thế những thứ cả 2 đều có bằng bản cao cấp hơn của LX20 Lux - phải không cụ?

Tóm lại là em rất xót ruột vì vẫn chưa có options list (tương đối) chuẩn CỤ THỂ CHO TỪNG DÒNG của cụ, cụ KTV ạ! (Cái mà cụ paste ra kia nó phá vỡ cấu trúc bảng rồi nên không hiểu cải gì là phải +++ thêm $, cái gì là đương nhiên có). Nếu cụ send cho em cái file đó thì tốt quá ạ!
một số thiết bị được nâng cấp.

danmexe

Xe điện
Sao cụ KTV không làm 1 file chi tiết tới tận răng bằng xcel rồi poss lên đây - ai cần thì load về máy tính ngâm cứu cho tiện nhỉ?Nếu không thì bác liệt kê chi tiết thành từng hàng từng mục rõ ràng là hay nhất...Chứ các bác bán hàng thế này chả khác gì làm khó người mua quá.Híc...Em góp ý tí đừng ném đá em nhá:21:

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Sao cụ KTV không làm 1 file chi tiết tới tận răng bằng xcel rồi poss lên đây - ai cần thì load về máy tính ngâm cứu cho tiện nhỉ?Nếu không thì bác liệt kê chi tiết thành từng hàng từng mục rõ ràng là hay nhất...Chứ các bác bán hàng thế này chả khác gì làm khó người mua quá.Híc...Em góp ý tí đừng ném đá em nhá:21:
Chuẩn đấy, cụ làm đi rồi em sẽ post nó lên trang nhất để anh em tiện theo dõi.

duclm

Xe tải
Website
www.vnexpress.net
Em gửi email hỏi option xe LMX20 cho cụ KTVauto đến cả tuần nay rồi mà chỉ nhận được:

Xin Chao Quy vi!
Cam on Quy vi da giu email den Kotravina Corp chung toi se kiem tra va tra loi email som nhat den voi Quy vi.
Kinh chuc Quy vi mot ngay tot lanh!

T/M Kotravina Corp
Nguyen Quang Huy
01234.768.889

--
KOTRAVINA TRADE CORP
Nguyen Quang Huy - Manager
Email: ktvcorp@ymail.com, kotravn@gmail.com
Tel: 01234.768.889

xedieu

Xe cút kít
Đúng rồi, cụ KTV làm như thế đi. :41:

KtvAuto

Xe máy