[Funland] Những địa điểm lý tưởng cho các cặp đôi hẹn hò nhau ở HN

banhkemgau

[Tịch thu bằng lái]
gọi nay cụ MAD Love :)) lẩu cá sông, xong rồi thịt heo sữa sắp tới các cụ nhà mềnh lại thịt chó :))

road2013

Xe máy
Nhà em ở gần Cầu Long Biên vs Chương Dương mà chưa bao giờ 4h sáng dậy ngắm mặt trời mọc cả :))

hoangha82

Xe hơi
Em thì cứ ra hồ hale uống cafe hoạc vincom làm côc nước mía hay ra tràng tiền làm que kem mút .giờ 2 nhóc rồi thi thoang vẫn dưa gấu nhà em đi cafe các cụ ợ

tuancan

Xe tải
Em thấy cứ NN bên lâm gia trang có view nhìn sang bên kia sông là thích hợp nhất, em nói thật đấy. Cụ chủ thớt cứ thử đi sẽ thấy hiệu quả ngay.

trung9891

Xe hơi
Ra Hồ tây cụ ạ, không đến nỗi mệt rồi thì đạp Gấu đâu. He2. Cụ có thể mua nước, đồ ăn đồ uống theo cùng, thế là vừa riêng tư (cái này khỏi nói), vừa mát mẻ (gió trời lồng lộng, trăng thanh gió mát, sau có tức cảnh sinh tình không thì em không dám nói), vẫn có ăn uống...

tuvdc

Xe tải
ngày tán gấu nhà em thì em cứ chỗ nào tối em vào. gấu bảo sợ là em dẫn vô NN với KS ko thì về nhà em đóng cửa phòng lại cho riêng tư lại trong sáng ạ

250cc

Xe tăng
Các cụ có biết quán cafe nào uống ngon ko, ko cần view đẹp đâu, cafe ngon là được, giá hạt dẻ thì càng tốt. Em cũng ngồi kha khá, quán bờ hô hóng gió có, quan đầu tư hình ảnh ánh sáng có, nhưng mà cafe chả ra cafe, đúng là đậu nành rang cháy. Em với gấu thì lại thích uống cafe ngon.

Den_Pin_Gia_Re

Xe đạp
Hóng đợi có dịp đi HN test luôn :D

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Các cụ có biết quán cafe nào uống ngon ko, ko cần view đẹp đâu, cafe ngon là được, giá hạt dẻ thì càng tốt. Em cũng ngồi kha khá, quán bờ hô hóng gió có, quan đầu tư hình ảnh ánh sáng có, nhưng mà cafe chả ra cafe, đúng là đậu nành rang cháy. Em với gấu thì lại thích uống cafe ngon.
Cafe Hàng cá cụ nhé, ngồi vỉa hè thôi, em ngồi đó mấy chục năm nay rồi.

nhadatuytin

Xe container

nhadatuytin

Xe container
4h sáng lên cầu Long Biên ngắm mặt dời mọc đằng Tây, hay lắm ý em thề!
lãng mạn thế, giờ mới thấy mặt trời mọc đằng đông.
Em toàn lên cầu Long Biên ngắm mặt trời mọc trước khi về nhà;))

ctfore

[Tịch thu bằng lái]
Bố ,con vừa điên vừa ngu :))

Ký sự check hàng

Được ông em share cho e rau Linh 94, lập tức contact và có cái hẹn sau vài sms, đón em ở Cầu vượt Metro Biên hoà. ấn tượng ban đầu là 1 em khá nhỏ nhắn, cao tầm 1m55 khoảng 40kg, mặt dễ nhìn, vẫn còn tuổi teen nên khá ngon mắt . Anh em lượn phố vài vòng, đi ăn linh tinh và trời mưa nên phi luôn vào nn . Đến đây mới là vui, e nó lên phòng với thái độ miễn cưỡng, vào đến phòng phang cho câu xanh rờn
Rau: e muốn đổi đt a giúp e đc ko ,
vui rồi đây, với sự nhanh ý của nông dân: ok, anh em đã xác định lâu dài thì có vấn đề gì đâu .
Rau: nhưng em muốn iphone cơ, a mua nhé, ko thì thôi .
Quả này ko đc rồi,nhưng nông dân vẫn là nông dân: đc rồi tý nữa hết mưa a e đi xem rồi tính nhé.
Rau: thế thì a đưa tiền trước rồi thì làm gì hãy làm
ND: e ko tin anh à, có thẻ atm đây, a ko mang tiền mặt, tý xong thì mua
Rau: vậy đưa thẻ em cầm trước, ok thì làm gì hãy làm nhé
Đưa luôn thẻ, vì đằng nào cũng chỉ còn vài đồng trong đấy ( mình có 3 cái thẻ ATM, đưa rau thẻ hết tiền )
và kết quả là đây, sau vụ mặc cả như chợ hàng.
2 shot ko ngon chym lắm vì cảm thấy ức chế trước loại rau lai hàng, cả 2 lên đường về, rau nhất định đòi đi rút tiền, thích thì ok, vào cây ATM, 5p sau rau bước ra mặt tức tối điên cuồng: anh lừa e nhé,làm gì còn tiền . Đến nước này cũng phải nói: e thông cảm chắc tiền chưa về thôi, hay để 1 vài hôm a đưa cho.
Rau: cái loại anh tôi gặp nhiều rồi toàn bọn khốn nạn, thật ghê tởm
ND: vậy e cứ đi tìm thằng nào tử tế rồi nó mua iphone cho, a e tình cảm với nhau 1 lần mà e đòi mua iphone có quá lắm ko ?
Rau: tôi chỉ cần vật chất ko quan tâm tình cảm, thế nhé đừng bao giờ gặp lại
Em nó lên xe bus và không quên nhìn nông dân bằng ánh mắt thù hận cứ như kiểu mình vừa làm mất iphone của nó

Kết thúc vụ check rau, ko ngon chym, lại cảm thấy ức chế, nhưng thôi rau thích làm hàng thì sẽ cho nó thành hàng luôn, từ giờ e chịu khó dạng chân, kiểu gì sẽ có ngày đủ tiền mua iphone e nhé. Hự hự

http://otoxemaysaigon.com/threads/5471-Ky-su-check-hang?p=49920#post49920

Khonghieu

Xe container
Toàn các cụ ở dưới chữ ký em nên thiếu gì chỗ :))

voquangtrung91

Xe tải
Làm cái chảo nướng, bếp ga du lịch, đồ ăn soạn sẵn ở nhà, lên rừng ngồi nướng, mát mẻ lại lãng mạn :D

Chỉnh sửa cuối:

Khonghieu

Xe container
Làm cái chảo nướng, bếp ga du lịch, đồ ăn soạn sẵn ở nhà, lên rừng ngồi nướng, mát mẻ lại lãng mạn :D
Trẻ bây giờ chỉ thích lên giường rồi nứng thôi ạ.
Lên rừng rồi nướng thì quá đẹp rồi.