[Funland] Những câu chuyện ma có thật của các Cụ OF!

bibobibo351

Xe tải
E chả dám đọc truyện của cụ leenguyen. Sợ vãi
Còn chuyện cụ sâu kèn hay lắm. Cụ kể tiếp cho ae nghe đi
E đọc hết 44 trang ngoại trừ cụ leenguyen. Đọc của cụ vào ban đêm chắc e trùm chăn mà đi ngủ mẤt

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Ối chuyện cụ sâu nghe khiếp vãi, tối qua đọc truyện ma còn hãi bỏ cả tầNg 1 ko khó của vì sợ, e thề

xe mo cau

Xe buýt
Nhảm.
Ông cụ (ma) nhìn thấy thằng trộm chó mà chả (dám) làm gì nó, trong khi cháu mình bị thằng ma khác hành hạ cũng chả làm được gì.

Về ném mẹ bàn thờ xuống ao đi, cụ mà thế thì đốt hương phí tiền.

Cụ là ma nó cũng là ma, sao nó có phép mà cụ lại không có?

Nhảm và nhạt.
Ngông cuồng.

fadco

Xe container
Cụ sâu còn vụ gặp ma nào ko phịt nốt đê chứ cứ mọi người hóng mãi thế

hoanglamhung71

Xe hơi
Website
www.viethamvui.com
em đây, em là ma từ 15/11 AL 2005 rùi

Cuteo03

Xe tải
Cụ Sâu ko tiếp nhỉ

CuChuoi12g

Xe điện
chẳng bít thực hư ra sao, e cũng hóng tý:)

vnn1369

Xe tải
Chờ tiếp chuyện của Cụ sâu ah ^^

Nino88

Xe container
Anh lenguyen_1983 đừng phót nữa,vì em nghĩ chắc chả ai đọc đâu,đâu là chuyện ma manh tính thời sự thường ngày coi mới thú,chứ mấy chuyện ma viết thành truyện thì ai coi làm gì anh?

hoangdong1269

Xe buýt
Em hóng mãi cụ sâu để đi ngủ cho ngon mà hổng thấy gì

vnn1369

Xe tải
Tối nay về ở nhà mình, em sẽ hầu các Cụ câu chuyện của gia đình bên ngoại nhà em!

bdskimland

Xe tăng
Nhắc đến chuyện ma em xin kể câu chuyện ma có thật của ông chú nhà em
Cách đây khoảng 15 năm lúc đó em mới 12 tuổi, ông chú nhà em làm nghề xe ôm ở quê sáng sớm hôm ấy có khách hẹn hôm trước lai ra đường quốc lộ để bắt xe vào Nam làm ( đường quốc lộ cách khu nhà em khoảng 5 km ) , lai khách ra đến đường quốc lộ khoảng 5h sáng ông chú em liền phi xe về luôn lúc đi qua cây cầu cách xã bên thì gặp một cô gái khoảng 20 tuổi vẫy xe nhờ đi xe về nhà , ông chú em cũng nhiệt tình giúp trở về trên đường đi thấy thì chú em kể là vẫn nói chuyện bình thường nhưng khi về đến cổng nhà thì cô gái ấy bảo chú ấy đợi ở ngoài để cô ấy mở cổng vào nhà lấy tiền trả công xe ôm nhưng đợi mãi ko thấy gì chú em liền gọi cửa đi vào trong nhà đòi tiền thì gặp 1 bà ( mẹ của cô gái ấy ) ra ngoài nói chuyện và mời vào uống nước và nói ko có ai vào đây từ lúc đó đến giờ , chú em kể khi vừa bước vào đến cửa nhà thì ông chú em giật mình thấy di ảnh cô gái đó ở trên ban thờ ông chú em mặt tái mét ....ú ớ không nói được câu gì liền chạy một mạch về nhà ( bỏ luôn xe gia đình nhà em phải sang xin lại và gia đình cô gái ấy kể là chú em chở cô gái ấy là con gái họ đã tự vẫn năm 19 tuổi khi thi trượt đại học hôm ấy là giỗ đầu của cô ấy )
Từ đó đến giờ ông ấy bỏ nghề luôn bây giờ ông ấy đi qua cây cầu mà vẫn sợ toàn đi lối khác khi ra đường
Em xin kể đến đây thôi ! chứ nhắc lại bây giờ em vẫn còn sợ

Suu_tam_ruou

Xe hơi
Nhắc đến chuyện ma em xin kể câu chuyện ma có thật của ông chú nhà em
Cách đây khoảng 15 năm lúc đó em mới 12 tuổi, ông chú nhà em làm nghề xe ôm ở quê sáng sớm hôm ấy có khách hẹn hôm trước lai ra đường quốc lộ để bắt xe vào Nam làm ( đường quốc lộ cách khu nhà em khoảng 5 km ) , lai khách ra đến đường quốc lộ khoảng 5h sáng ông chú em liền phi xe về luôn lúc đi qua cây cầu cách xã bên thì gặp một cô gái khoảng 20 tuổi vẫy xe nhờ đi xe về nhà , ông chú em cũng nhiệt tình giúp trở về trên đường đi thấy thì chú em kể là vẫn nói chuyện bình thường nhưng khi về đến cổng nhà thì cô gái ấy bảo chú ấy đợi ở ngoài để cô ấy mở cổng vào nhà lấy tiền trả công xe ôm nhưng đợi mãi ko thấy gì chú em liền gọi cửa đi vào trong nhà đòi tiền thì gặp 1 bà ( mẹ của cô gái ấy ) ra ngoài nói chuyện và mời vào uống nước và nói ko có ai vào đây từ lúc đó đến giờ , chú em kể khi vừa bước vào đến cửa nhà thì ông chú em giật mình thấy di ảnh cô gái đó ở trên ban thờ ông chú em mặt tái mét ....ú ớ không nói được câu gì liền chạy một mạch về nhà ( bỏ luôn xe gia đình nhà em phải sang xin lại và gia đình cô gái ấy kể là chú em chở cô gái ấy là con gái họ đã tự vẫn năm 19 tuổi khi thi trượt đại học hôm ấy là giỗ đầu của cô ấy )
Từ đó đến giờ ông ấy bỏ nghề luôn bây giờ ông ấy đi qua cây cầu mà vẫn sợ toàn đi lối khác khi ra đường
Em xin kể đến đây thôi ! chứ nhắc lại bây giờ em vẫn còn sợ
Chuyên Motip cũ nhưng nghe vẫn ghê quá

hainewsgroups

Xe tải
Website
karaokedep.com.vn
am lạnh quá các cụ ợ. đọc hết hôm rồi hn đọc lại mà lạnh hơn. cụ nào cho em chédderre tự tin đọc tiếp ợ.