[Thảo luận] như Flim hành động

Bác có ủng hộ cách hành xử của bác chủ thớt không?

• Tổng bình chọn
    15

tmanhthang

Xe tăng
có con vợ như chủ thớt , vào tù lúc nào không biết .

KienNT71

Xe tải
em lạy bác dang đi tốc độ sấp xỉ 40 có xe sát *** rà fanh thì ko kịp sẽ tương thẳng vào sườn thằng Cam phanh ngay thì thằng sau húc vào *** tình huống đấy bác mà gặp chắc bác còn ko kịp đánh trái như e vớ vỉn còn chơi thẳng vào sườn thằng Cam ý chứ bác cứ ngồi đấy mà nói như thánh,xin thưa với bác em chả khoe nhưng em lái xe từ bên Tiệp vè đến Vn này cũng 6 năm rồi bác ạ
Đi 6 năm roài mà xử lý như vậy? Đi sát phân cách mà còn đánh trái thì cụ giỏi, e ko dám ý kiến. Vào thêm 1 tý thì né đc Cam rồi vỡ m.õ.m với cục bê tông mà cũng gọi là xử lý... Chạy nhanh trên xa lộ mà đánh kiểu đấy thì phơi bụng rồi cụ ạ

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
sáng hôm nay 19-5 em và gấu nhà em đưa con KF nhà em đi giám định BH vài vết xước quanh xe,nhà em ở bán đảo linh đàm mà chỗ giám định thì ở trần khát chân,khi em đi đến giải phóng đoạn cửa hàng bác Duy Linh có 1 xe Camry207 màu đen đi làn trong vượt lên rôi ko thèm xinhan xin xỏ gì cứ thế ép vào mạn phải phía dầu xe em để đè đầu cướp làn theo phản xạ em tạt sang trái 1 chút ai ngờ lazang trước của em bị tì vào dải phân cách nghe tiếng zột zột em điên quá vì thằng này đi xe bố láo nhưng nhớ lại lời dặn của MaMa (ngồi lên xe là phải kiềm chế) nen em kệ chỉ buông vài câu chửi,khi đỗ ở đèn đỏ em mở cửa xuống xem thì thấy bị 1 vết dài khoảng 10cm lên xe em tả lại cho gấu nhà em gấu nhà em bảo thằng này bố láo a cho nó đi BH cùng mình đi,các bác biết ko nghe xong gấu nhà em nói vậy em nghĩ ngay trong đầu ừ nhỉ xe mình trên đường đi BH sợ cho' gì nó,cứ thế em bám theo xe nó đến đúng đoạn chuẩn bị lên cầu vượt thấy trước xe nó có khoảng trống em liền cụp gương đạp ga vượt bên phải khii xe ngang bằng xe nó em đánh volang ngồi trong xe e nghe tiếng rầm xe của nó lập tức phanh lại (em nghĩ phanh lại là do phản xạ) còn em thì đạp ga té mất,đến chỗ giám định em xuống xem thì hơi xước dài nhưng lại ko móp thế mới lạ,em nghĩ bụng xe mình ko móp thì xe nó cũng ko móp nhưng xe mình xước thì xe nó chắc chắn cũng phải xước,cho nó chừa cái tội đi xe bố láo,quay sang nhìn gấu nhà em có vẻ hỉ hả lắm còn rút DT ra buôn với bạn là ox tao vừa ghẹ xe với một thằng đi Camry sax.
Phần giám định: tên giám định đi quanh xe rồi chả hỏi han gì rút máy ảnh ra fang tới tấp rồi bảo em vào VP ký thế là xong.
các cụ ạ đi xe hiền quá cũng khổ,nhưng đi xe mà có gấu nhà em chắc em chuyển nghề làmcascadeur mất
Cụ sai ở cái đo đỏ ấy ạ, cụ đang đi BH cơ mà! vả lại cụ sẵn sàng mang xe ra chiến tiếp cơ mà. Em mà như cụ chả bao giờ em làm cái đo đỏ ấy, bố bảo chú cam kia cũng ko ép được cụ, mà nếu để nó vượt rồi thì cụ phanh lại hoặc giảm tốc độ là thoát thôi mà.
Đoạn sau thì đúng là bó chiếu !

Daniel_Nguyen

Xe hơi
Phải nói cái vành FT dễ xước thật đấy. Xe nhà em cũng bị 1 phát vào dải phân cách, sơn lại mất 200k 8-|

Em không ủng hộ cụ chủ thớt nhưng em mà trong trường hợp đấy em cũng làm như cụ \:D/. Thôi em té ...

bimbimzinzin

Xe tăng
Bác chủ thớt nóng tính thế, em là bác thì cũng ức thật nhưng bác kìm chế thì hơn

Bắc Âu

Xe điện
Em mà là bác thì đi theo nó đến tận nhà, rồi bảo gấu mua đậu phụ, mắm tôm ném vào trong xe nó là sự trả thù ngọt ngào nhất.

Lâm Phong

Xe tăng
Em cũng bị tạt phải nhiều nhưng chẳng làm gì được cả vì đường đông , chỉ duy nhất một lần em về quê bị 1 xe san nền không cho em vượt mà còn mấy lần đì em suýt xuống ruộng, em vượt được lên thì đỗ xe trước nó gọi nó xuống nhưng nó ngồi trên cao tít không xuống nên đành chửi mấy câu rồi đi tiếp, em chả dám ép hay tạt lại nó cụ ạ.
Em không đồng tình cách làm của cụ chủ, em cũng không thích sự chỉ đạo và không bị kích động bởi người khác trong xe khi em cầm lái.

Tran Thanh Binh

Xe tải
kiểu này em chạy ra đường bằng xe tải thì cụ có dám ghẹ xe em ko?
chấp cụ đâm em trước 3 phát,hihi

cantona

[Tịch thu bằng lái]
2 vợ chồng nhà cụ này phải gặp mấy thằng chẹt chân ăn vạ thì mới vui cơ :P

FujiS5200

Xe điện
Vế sau của bác chủ thì đúng là không ổn rồi, nhưng cũng phải thông cảm với bác íh. Đi đường vớ phải mấy ông tạt đầu kiểu đó thì cũng điên cái đầu lắm. Giờ ngồi trước cái bàn phím thì còn bình tĩnh nhẫn nhịn, chứ lúc đó ngồi sau vô lăng thì cũng không ít bác muốn "xử" lại đâu ạh.
Câu chốt của em là thông cảm với bác chủ, nhưng mong lần sau bác kiềm chế hơn.

minhab

Xe điện
Em thấy thỉnh thoảng phải chơi lại mới đúng luật, nhiều ông phóng nhanh vượt ẩu nó là thói quen rồi :D

tuananh88vn

Xe hơi
Hiện có 14 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (5 lái chính và 9 lái phụ)

flim so hot :) em viết rất nhiếu nhưng rồi lại ko post nữa, nói chung là em gặp nhiều tình hình giống như cụ chủ nên em chắc có thể hiểu. h trên xe em lúc nào cũng có 1 cái tạch tạch và 1 khẩu súng......bắn điện, mình chẳng hung hăng gì cả nhưng để đề phòng là tốt nhất.

LeTai1979

Xe cút kít
Cái ông đi Cam đã sai Cụ chủ còn sai hơn. Em là em không ủng hộ cách xử lý tình huống này.
Em không biết Cụ đã Lx lâu chưa? Chứ xử lí tình huống như vậy là kém. Em đi trên đường cứ có xe vượt phải là chân e đã ngớt chân ga đặt vào chân phanh rồi.
Vì vượt phải sẽ rất nguy hiểm khi có chướng ngại vật đằng trước, đương nhiên nó phải tránh vì thế nó sẽ ép xe mình.

Chỉnh sửa cuối:

Dogia

Xe điện
Em dự là sắp có thêm thớt "xe em bị KF biển số xx xxxx ghẹ rồi chạy mất" ở trên này đới

oto9fun

Xe tải
rút 1 cục là có những người như vầy ...thì bảo hiểm mới sống được ..........Em nghĩ là nên bình tĩnh rồi đâm chết luôn :)

Phong Gió

Xe tải
Theo em nghĩ vượt phải là văn hóa đi xe của người hà nội thử hỏi trong of mình có bao nhiêu người đi xe mà không vượt phải bao giờ?Nhưng cách đi của cụ chủ thớt em thấy kính cụ luôn thử hỏi lái xe camry mà là loại hổ báo cáo chồn thì không biết cụ đi làm bảo hiểm xe trước hay bảo hiểm y tế trước ?

Đầy Bình

Xe buýt
e dụ tỉ thế này khi cụ ép đc em cam,rồi em cam lại phóng lên ép cụ và cứ thế cứ thế thì gọi là đua xe hay gì ạ?^:)^^:)^^:)^
gọi là Ha Noi Drift cụ ạ :))
em mong sau này em lấy đc vợ như gấu của cụ chủ thớt,vì em hiền quá 8->

Lucy

Xe hơi
Chạy xe nhiều lúc nóng thật, nhưng nghĩ đến hậu quả xấu nhất nếu mình hành động bột phát lúc đấy thì hỏng nên E toàn nhịn :)

ECO-arch

Xe tăng
Cụ chủ thớt mà gặp thằng Civic đen trên đường Láng-Hòa Lạc (trong vụ Civic bị bắn) thì căng đấy nhỉ?

DuongNV

Xe buýt
Nhà cụ chủ chắc mới uống mấy lạng cao Gấu bồi bổ sức khỏe đây mà. Chằng bù cho Gấu nhà cháu, mỗi lần nhà cháu đi hơi nhanh một tý là chân bà ấy đạp xuống sàn thình thịch y như là đạp phanh ấy.