[Thảo luận] như Flim hành động

Bác có ủng hộ cách hành xử của bác chủ thớt không?

• Tổng bình chọn
    15

Chaien

Xe tăng
Khổ thân bác Camry

slx16m3933

Xe đạp
Hôm qua 19/5 là ngày nóng nhất từ đầu hè tới giờ,các bác lái xe nhớ mang theo chai dr thanh để đỡ " nọng trong người". \:D/

sunriver

Xe tải
Cụ cho em xin cái biển số để em còn tránh. Mà cụ viết 1 hơi không chấm, phẩy đọc mệt quá#:-s

transporterVN

Xe tăng
cụ chủ và gấu máu thật, nhưng mà em cũng không ủng hộ cụ, nhường nhịn vẫn hơn cụ ah,

xe muon

Xe tăng
e dụ tỉ thế này khi cụ ép đc em cam,rồi em cam lại phóng lên ép cụ và cứ thế cứ thế thì gọi là đua xe hay gì ạ?^:)^^:)^^:)^

phuongcad

Xe tải
Em không đồng tình với bác chủ thớt ah

2fast2fear

Xe tăng
Vụ này mà xẩy ra ở Hải Phòng thế nào cũng có hoa cải rút ra. Lúc đấy mới thật sự là giống như film hành động các cụ ạ X_X

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
Gia đình cụ toàn gấu :D, nói vui thế thôi cũng hơi nguy hiểm, nhỡ có 2b hay xe khác đi cạnh nguy hiểm cho người ta thì sao, không nên cụ ạ

hoangyenF430

Xe tăng
cụ chủ thớt với gấu quả là " song kiếm hợp bích " cụ cho em xin cái biển số xe 4B và 2B của cụ để em ra đường còn biết mà né :-w

Tamagochi

Xe tải
Em cũng hay bị ép như vậy, nhưng mà em thì không gấu nên đành phải giảm tốc độ cho nó vượt qua rồi chửi đổng mấy câu đại loại như "thể nào mày chạy lên tí nữa cũng gặp cụ _MBBG_ cho mày biết tay". :D

vvhai

Xe tải
sáng hôm nay 19-5 em và gấu nhà em đưa con KF nhà em đi giám định BH vài vết xước quanh xe,nhà em ở bán đảo linh đàm mà chỗ giám định thì ở trần khát chân,khi em đi đến giải phóng đoạn cửa hàng bác Duy Linh có 1 xe Camry207 màu đen đi làn trong vượt lên rôi ko thèm xinhan xin xỏ gì cứ thế ép vào mạn phải phía dầu xe em để đè đầu cướp làn theo phản xạ em tạt sang trái 1 chút ai ngờ lazang trước của em bị tì vào dải phân cách nghe tiếng zột zột em điên quá vì thằng này đi xe bố láo nhưng nhớ lại lời dặn của MaMa (ngồi lên xe là phải kiềm chế) nen em kệ chỉ buông vài câu chửi,khi đỗ ở đèn đỏ em mở cửa xuống xem thì thấy bị 1 vết dài khoảng 10cm lên xe em tả lại cho gấu nhà em gấu nhà em bảo thằng này bố láo a cho nó đi BH cùng mình đi,các bác biết ko nghe xong gấu nhà em nói vậy em nghĩ ngay trong đầu ừ nhỉ xe mình trên đường đi BH sợ cho' gì nó,cứ thế em bám theo xe nó đến đúng đoạn chuẩn bị lên cầu vượt thấy trước xe nó có khoảng trống em liền cụp gương đạp ga vượt bên phải khii xe ngang bằng xe nó em đánh volang ngồi trong xe e nghe tiếng rầm xe của nó lập tức phanh lại (em nghĩ phanh lại là do phản xạ) còn em thì đạp ga té mất,đến chỗ giám định em xuống xem thì hơi xước dài nhưng lại ko móp thế mới lạ,em nghĩ bụng xe mình ko móp thì xe nó cũng ko móp nhưng xe mình xước thì xe nó chắc chắn cũng phải xước,cho nó chừa cái tội đi xe bố láo,quay sang nhìn gấu nhà em có vẻ hỉ hả lắm còn rút DT ra buôn với bạn là ox tao vừa ghẹ xe với một thằng đi Camry sax.
Phần giám định: tên giám định đi quanh xe rồi chả hỏi han gì rút máy ảnh ra fang tới tấp rồi bảo em vào VP ký thế là xong.
các cụ ạ đi xe hiền quá cũng khổ,nhưng đi xe mà có gấu nhà em chắc em chuyển nghề làmcascadeur mất

Vậy ra người lái xe KF đó chính là Cụ chủ thớt !.

Em sẽ hẹn gặp Cụ để nói chuyện riêng về sự việc hôm đó.

sleepdriver

Xe buýt
Thớt này có vẻ hot nhể? He he ... Bác vvhai ơi, bác chủ thớt chủ ý đưa thớt này lên để tìm lái xe Camry đó ... lần này lại mất nhiều beer roài

bachkhoak40

Xe điện
Em cũng không đồng ý cách hành xử của bác chủ thớt, có thể bác xe Cam kia vội vấn đề gì đó nên phải đi nhanh thì sao, nên nhịn cụ ạ.

xaunhatxahoi

Xe điện
Một điều nhịn
.....................9 điều nhục

kochino

Xe tăng
Vậy ra người lái xe KF đó chính là Cụ chủ thớt !.

Em sẽ hẹn gặp Cụ để nói chuyện riêng về sự việc hôm đó.
chết rồi các cụ ý sắp oánh nhau rồi :(( , các cụ nhớ bình tĩnh nhé, cụ KF cũng chỉ nghe lời gấu thôi mà :P, em nhớ chữ ký của 1 cụ có 1 câu là
" phàm những việc khó giải quyết , cứ về hỏi vợ và làm ngược lại ắt sẽ thành công " cụ KF nghe theo vợ là sai rồi , cụ phải làm ngược lại chứ =))

TechVNS

Xe tải
EM hoàn toàn không đồng ý với cụ chủ thớt. em vote trừ.

quanbom

Xe máy
sắp oánh nhau to rồi
cụ chủ thớt cho cháu biển xe của cụ còn tránh

Mr.Chem

Xe điện
Đoàn làm phim chúng tôi "chân chọng" kính mời bác chủ thớ­­t và gia đình đến "casting" trong bộ phim sắp tớ­­i của chúng tôi: "Lớ­n mà nghịch dại"
Giấy triệu tập: Công An TP.Hà Nội đề nghị ông: chủ thớ­­t; đi xe biển số: 30H..... Mờ­i ông lên trụ sở­ công an để làm rõ việc sai phạm luật lệ giao thông mà ông đã gây ra đối với "một đồng chí lãnh đạo" của Chính Phủ người đi xe Camry.
Otofun kính g­ửi: Giấy đề nghị kiểm điểm và tự­ kiểm điểm. Chiếu theo quy định số 214/ATGT điều 2 chương 8 ban hành ngày 23/05/2006, chiếu theo cam kết số 412/QBUD mà Otofun đã ký và phê duyệt. Đề nghị: Kiểm điểm đồng chí chủ thớ­­t vì nhữ­ng sai phạm như­ sau: 1/ Không chấp hành đúng quy tắc Luật lệ Giao Thông. 2/ Là thành viên của OF như­ng không thự­c hiện tinh thần của OF. 3/ Không đảm bảo an toàn cho gia đình ngồi trong xe. Vớ­i nhữ­ng sai phạm như­ trên đề nghị chủ thớ­t phải có nhữ­ng hành động và suy nghĩ tự­ kiểm điểm lại bản thân, tự­ nhận sai vớ­i bản thân. Otofun kính thông báo!
WARNING: Nghiêm cấm vớ­i mọi hình thứ­c đua xe và cổ vũ đua xe, cổ động, kích động chồng con đi xe sai phạm giao thông, coi thường tính mạng của bản thân, gia đình và nhữ­ng người xung quanh khi tham gia giao thông.

Mitsumi

Xe buýt
Ý, em thắc mắc là nếu nó tạt đầu mình mà mình cứ kệ xác nó. cứ đường mình mình đi, vẫn ga đều đều thì sẽ có chuyện gì xảy ra?