Nhờ tư vấn yamaha Bw's 125 no Fi

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Em nghĩ do xăng cụ ạ. Trước em mới lấy xe mang về đi khoảng tháng đầu không sao, bỗng dưng có 1 dịp bị như vậy... Em đi hết bình xăng đó lại bt. Đợt gần đây e đổ xăng ở Thuỵ khuê lại bị, cả con Click của vợ cũng bị thế khi cũng đổ ở đó cùng ngày... Cố đi hết bình xong đổ bình khác lại ngon :))

Cụ ơi, em bận quá, cụ rảnh khi nào em qua lấy nốt cái chìa khóa và gửi cụ cái mũ bảo hiểm. Xe đi tốt, kiểu dáng 9 điểm nhưng máy móc nó nặng kiểu sao ý cụ nhỉ, không như Sh của honda. Mà tưởng nó thấp hóa ra lại cao vì cái đệm, mấy lần tí đổ

minhhai_police

Xe điện
Cụ ơi, em bận quá, cụ rảnh khi nào em qua lấy nốt cái chìa khóa và gửi cụ cái mũ bảo hiểm. Xe đi tốt, kiểu dáng 9 điểm nhưng máy móc nó nặng kiểu sao ý cụ nhỉ, không như Sh của honda. Mà tưởng nó thấp hóa ra lại cao vì cái đệm, mấy lần tí đổ
con này không thích hợp đi trong phố đâu cụ, nhưng phi đường trường thì khá đầm, sướng :D

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
con này không thích hợp đi trong phố đâu cụ, nhưng phi đường trường thì khá đầm, sướng :D
Hèn chi, em thích kiểu dáng quá, em toàn đi trong phố thôi ra ngoài có 4b rồi. Mà các cụ lúc ga tăng tốc đột ngột có cảm giác là thừa tải không ? máy nó nổ to mà vọt chậm

minhhai_police

Xe điện
Hèn chi, em thích kiểu dáng quá, em toàn đi trong phố thôi ra ngoài có 4b rồi. Mà các cụ lúc ga tăng tốc đột ngột có cảm giác là thừa tải không ? máy nó nổ to mà vọt chậm
cụ thử đi kiểm tra côn xem có cần bảo dưỡng ko? của em nổ to nhưng vẫn vọt bt.

qh.event

Xe đạp
Tối sau 18h cụ rảnh qua nhà 5 ngõ 196 Thụy khuê hộ em nhé. Trừ t6-7-cn tuần này vì chiều t6 em về quê ạ :)

qh.event

Xe đạp
Máy móc thì e đi con của hãng ở Ngô thì nhậm cũng tương tự ạ. Em luôn bảo dưỡng đúng kỳ đúng hạn và luôn bảo thợ kiểm tra xem có vấn đề gì thì xử lý ngay nhưng vẫn chưa lần nào nhận đc tư vấn cần sửa chữa gì ạ. Có thể cụ đi mấy loại pk lớn hơn nó vọt hơn quen rồi cũng nên...

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Máy móc thì e đi con của hãng ở Ngô thì nhậm cũng tương tự ạ. Em luôn bảo dưỡng đúng kỳ đúng hạn và luôn bảo thợ kiểm tra xem có vấn đề gì thì xử lý ngay nhưng vẫn chưa lần nào nhận đc tư vấn cần sửa chữa gì ạ. Có thể cụ đi mấy loại pk lớn hơn nó vọt hơn quen rồi cũng nên...
Cụ có đi qua Láng Hạ, Lê Văn lương bao giờ không ?

khangluudan

Xe tải
Có cụ nào thanh lý không ạ? Em đang tìm xe để đi lại hàng ngày,ngắm em này thấy kết quá :D

mr_usa

Đi bộ
mặt đồng hồ: có mấy bác dùng rồi thấy bảo báo xăng không chuẩn (em nghe nói thôi, em chưa dùng)
box: cụ order taobao về, giá chắc khoảng trăm rưởi thì phải.
ok thank cụ em đang đặt mấy đồ tao bao về , tìm mãi chưa thấy cái hộc hix. Vụ đồng hồ e vừa đọc ko báo đc xăng chán quá

Chỉnh sửa cuối:

sunuococ

Đi bộ
Chào cả nhà, mấy hôm trước có ông bạn gửi chiếc bws 125 màu trắng 2009 ở nhà em vài bữa. Chạy thử thích quá tìm mua ngay. Ở saigon hiện giờ trên mạng không mấy người rao bán. Tìm được một cửa hàng nhỏ bán xe cũ, nghe nói đời 2013. Các anh cho em hỏi 2013 va 2009 có gì khác nhau và làm thế nào phân biệt được xe nhập taiwan/mexico hay lắp ráp VN, chủ yếu để em xem xe cho kỹ ah. Nếu được là hốt luôn hihi chạy bữa giờ thấy ưng quá.
em cũng tính mua xong gắn cái hộp để đồ ở bên trái và dán decal xe, ở saigon các anh biết chỗ nào đã mần xe này chỉ giúp nhé.
Cám ơn cả nhà.

Chỉnh sửa cuối:

Linkdesign

Xe hơi
e đang có mới nới cũ đây, có cụ nào máu ko, gánh hộ e e này để e toàn tâm toàn ý phục vụ vợ mới :)

giá rất dễ chịu 2x (x chỉ trên điểm liệt chút ít thôi ah :D)
dky 2013, Odo 2,7 vạn
hoạt động hoàn hảo, ko ngược đãi, đánh đập bh, chăm sóc tận tình, chu đáo.
hình thức tương đối long lanh, vì mãn teen mãn phượt lâu r nên e chỉ đi chợ, đón con hàng ngày.
lhe: O964 644O83

ktqsminh

Xe tăng
Không rõ có phải do nóng máy hay không, em chưa tìm ra quy luật liên quan tới máy. Thỉnh thoảng lắm mới bị. Có lần bị khi mới đi được 5 phút, nhưng vài phút sau lại đi được bình thường và đi ok cả tuần sau đó. Có điều em để ý thấy có vẻ như chỉ bị vào mùa hè thì phải.
Có phải cụ bị lúc gần hết xăng không, đang đị thì ga cứ lịm đi rồi chết máy.

ktqsminh

Xe tăng
Cụ qua cửa hàng của hãng ở Lê Chí Thanh bảo dưỡng lại là đi êm ngay.