Nhờ tư vấn yamaha Bw's 125 no Fi

ktqsminh

Xe tăng
vị trí van này chỗ nào cụ? em đang đổ carbon không biết liệu có tác dụng gì ko nwax.
Van đấy nằm trong bộ khoá van của bình xăng , loại xe này dùng van kiểu tự động khi cụ nổ máy có 1 đường hơi lấy từ đường hút bộ chế hoà khí làm mở van 1 chiều. Khi van này bị tắc nên cấp xăng không đều khi bắt đầu đi hay bị giật hoặc chết máy giữa đường. Có gì cụ nhắn em số Đt để tiện trao đổi.

minhhai_police

Xe điện
Van đấy nằm trong bộ khoá van của bình xăng , loại xe này dùng van kiểu tự động khi cụ nổ máy có 1 đường hơi lấy từ đường hút bộ chế hoà khí làm mở van 1 chiều. Khi van này bị tắc nên cấp xăng không đều khi bắt đầu đi hay bị giật hoặc chết máy giữa đường. Có gì cụ nhắn em số Đt để tiện trao đổi.
Phải một trong hai cái dây ở đáy bình xăng kia ko cụ? Nó là cái bên trái hay bên phải ạ?

ktqsminh

Xe tăng
tháo ra vệ sinh à cụ?
Không cần tháo, cụ tháo đường xăng ra nếu xăng không chảy là van xăng còn tốt ,còn nếu chảy là van hỏng. Van còn tốt thì cụ tháo đường hơi đầu cổ hút ra , hút mạnh bao giờ thấy xăng chảy ra đều là thông tốt.

rain_man

Xe máy
Hình như dạo này không có ai đi xe này nữa hay sao?

minhhai_police

Xe điện
:))Tớ tìm mua xe mà chưa được. Hôm nay có bác buôn xe rao bán nhưng lật kèo
Có con xe độ của ông Trung quốc đang rao bán 70tr đấy, bác xúc đi. Con xe của ông ấy còn mỗi cái khung la zin.
Trong group cũng có 1 mợ chỗ cầu diễn đang rao bán thì phải, em ko rõ giá bn, nhưng hình như bảo cũng bị lỗi hụt ga giống của em.

rain_man

Xe máy
Mới mượn được cái xe để đi tạm

rain_man

Xe máy
Không biết HN còn mấy người đi xe này. Em gửi xe vào bãi mà người ta cứ tưởng nhầm xe điện :D Cái group HN muôn xin vào cũng không đc. Nt cho ad cũng không thấy phản hồi nên tạm sinh hoạt trong group SG. Hoạt độg nhất chắc chỉ có bác minhhai_police lang thang khắp nơi hỏi về việc xe bị hụt ga khi trời lạnh

Sent from my Nexus 6 using Tapatalk