Nhờ tư vấn mua nhà ở times city

Lão Long

Xe tăng
Tầm tiền đó mua dc căn 3n T1, T2 đó cụ. Trước em định mua căn 2 ngủ ở đây mà đi xem thấy nó cứ bí bí như kiểu hotel, cửa nhà thì lúc nào cũng phải đóng kín k là hàng xóm họ chụp ảnh cho lên group phetebot + báo ban QL :-??

Được cái ở đây nhiều Em gái mưa, tha hồ ngắm :)) đêm hôm được nghe nhạc bar sàn bay lắc.

Transformers286

Xe buýt
Chào các cụ, nhà cháu đang muốn chuyển về times city cho gần chỗ làm của vợ tiện đưa đón con cái. Hai vợ chồng hiện có khoảng 2,5 tỷ, cố vay mượn chắc lên khoảng 3 tỷ để mua cái nhà.
Cháu đang phân vân nhờ các cụ giúp ạ:
- Với tầm tiền của vc cháu thì có mua được căn 3pn ở times k ạ?
- Nếu không mua được căn 3pn thì nhà cháu nên mua của times hay park ạ, vì nếu mua của times thì chắc căn to hơn các cụ nhỉ?
- Giá hợp lý để xuống tiền trong giai đoạn này là bao nhiêu/m2?

Rất mong các cụ có vào góp ý và phân tích giúp nhà cháu, rượu cháu rót sẵn đợi các cụ ạ !
Mua đc cụ nhé.

Beck Man

Xe buýt
Giờ cụ mua times em nghĩ hơi sai sách..trong chán ngoài thèm
tiền đó cụ xem cái nào mới mới mà mua
còn vẫn máu thì e thấy dân times đang bán nhiều cụ thử tìm trong nhóm cư dân xem, hoặc nhờ sale tìm vài căn cho

sang90

Xe tải
Chào các cụ, nhà cháu đang muốn chuyển về times city cho gần chỗ làm của vợ tiện đưa đón con cái. Hai vợ chồng hiện có khoảng 2,5 tỷ, cố vay mượn chắc lên khoảng 3 tỷ để mua cái nhà.
Cháu đang phân vân nhờ các cụ giúp ạ:
- Với tầm tiền của vc cháu thì có mua được căn 3pn ở times k ạ?
- Nếu không mua được căn 3pn thì nhà cháu nên mua của times hay park ạ, vì nếu mua của times thì chắc căn to hơn các cụ nhỉ?
- Giá hợp lý để xuống tiền trong giai đoạn này là bao nhiêu/m2?

Rất mong các cụ có vào góp ý và phân tích giúp nhà cháu, rượu cháu rót sẵn đợi các cụ ạ !
Tầm tiền đấy cụ dư sức mua được căn 3 ngủ dự án của em, tất nhiên vẫn phải nhờ Ngân hàng nhảy vào hỗ trợ 0% :D Tình hình ở Times - đặc biệt là T bây giờ theo kiểu trong chán ngoài thèm cụ ạ.

triducneu

Xe đạp
Tầm tiền đó mua dc căn 3n T1, T2 đó cụ. Trước em định mua căn 2 ngủ ở đây mà đi xem thấy nó cứ bí bí như kiểu hotel, cửa nhà thì lúc nào cũng phải đóng kín k là hàng xóm họ chụp ảnh cho lên group phetebot + báo ban QL :-??

Được cái ở đây nhiều Em gái mưa, tha hồ ngắm :)) đêm hôm được nghe nhạc bar sàn bay lắc.
Cụ nói thế này mà vợ e biết chắc k cho mua mất :)). Mà e thử tìm hiểu qua thấy giá mấy toà T vẫn cao lắm toàn 35-40 cụ ạ, nên mới hỏi nhờ tư vấn của các cụ

triducneu

Xe đạp
Giờ cụ mua times em nghĩ hơi sai sách..trong chán ngoài thèm
tiền đó cụ xem cái nào mới mới mà mua
còn vẫn máu thì e thấy dân times đang bán nhiều cụ thử tìm trong nhóm cư dân xem, hoặc nhờ sale tìm vài căn cho
Vậy hả cụ, không biết times ngoài nhược điểm như cụ trên nói thì còn gì k cụ nhỉ? E cũng thử tìm rồi nhưng thấy giá vẫn cao toàn 38-40 cụ ạ :(

Tuanphan333

Xe tăng
Vậy hả cụ, không biết times ngoài nhược điểm như cụ trên nói thì còn gì k cụ nhỉ? E cũng thử tìm rồi nhưng thấy giá vẫn cao toàn 38-40 cụ ạ :(
Giá 38-40 thì cụ ngắm mấy dự án gần đấy trục Minh Khai xem. Green pearl, sunshine gảden giá tầm 30-35. Imperia sky garden thì tầm 38-40 nhg cũng hoàng tráng. Nói chung mỗi dự án đều có ưu nhược riêng. Cụ cứ đi tham khảo qua cả 3 rồi chọn. Cụ cần xem nhà mẫu thì ới e e dẫn cụ đi 1 tour :D

T.arc

Xe tải
Ở time rồi cụ ko muốn chuyển sang khu khác đâu. :)).

T.arc

Xe tải
Mua imperia + green pearl để dùng ké tiện ích time như quảng cáo hả cụ. :)).
Times xuống cấp rồi bác ạ bác có tài chính sao không nghía mấy dự án quanh Times city ví dụ như Imperia Sky Garden, Green Pearl với 1 vài dự án nữa giá cũng ngang times mà là nhà mới.

T.arc

Xe tải
Hưởng sái bảo sao time xuống cấp :). Đang lên kế hoạch quây các khu trong time rồi các cụ a. Chắc tại mấy dự án quanh đấy quảng cáo hưởng ké tiện ích time rầm rộ quá. :))
3 tỷ cụ chủ mua luôn căn 3pn 100m bên Sunshine Garden cạnh Times city,đầy đủ tiện ích nội khu, lại được hưởng sái của khu Times nữa
Cụ quan tâm inb em

triducneu

Xe đạp
Ở time rồi cụ ko muốn chuyển sang khu khác đâu. :)).
Đấy cụ ạ, một vài người e quen ở times cũng khen lắm. Thế nên đấy cũng là lý do e muốn mua ở times mặc dù xác định mua ở các toà T. Mỗi cái lăn tăn là giá vẫn cao quá :))

T.arc

Xe tải
Cụ mua bên T xong làm lại nội thất cũng oke. Vợ cụ làm ở đại cồ việt thì loanh quanh đấy chả có khu nào mà nhiều tiện ích + hạ tầng tốt như time đâu :).
Đấy cụ ạ, một vài người e quen ở times cũng khen lắm. Thế nên đấy cũng là lý do e muốn mua ở times mặc dù xác định mua ở các toà T. Mỗi cái lăn tăn là giá vẫn cao quá :))

SirMouse

Xe đạp
Tiện ích nhiều,chi phí sh khá cao,căn hộ thiết kế bí,mùa hè siêu nóng nhưng bơi free.Có con nhỏ ở Times vẫn chuẩn,con lớn thì cân nhắc kỹ hơn cụ nhé

dam.hieu

[Tịch thu bằng lái]
Đừng có dại nghe sale tư vấn mua chỗ khác, cứ mục đích ban đầu mà làm theo thôi b. Còn CC ngoài cái ban đầu ra còn là tiện ích và duy tu duy trì, cái này ở đâu bằng được Vin. Cq em lúc đầu hiện đại lắm giờ xuống cấp hết cũng vì ko duy tu bảo dưỡng, nên cái phí dv 10k/m mình thấy cũng hợp lý thôi

triducneu

Xe đạp
Đừng có dại nghe sale tư vấn mua chỗ khác, cứ mục đích ban đầu mà làm theo thôi b. Còn CC ngoài cái ban đầu ra còn là tiện ích và duy tu duy trì, cái này ở đâu bằng được Vin. Cq em lúc đầu hiện đại lắm giờ xuống cấp hết cũng vì ko duy tu bảo dưỡng, nên cái phí dv 10k/m mình thấy cũng hợp lý thôi[/QUOT
Cảm ơn cụ. E về cơ bản cũng chốt times cụ ạ, nhưng tại tìm hiểu thấy giá vẫn cao với hơi loạn nên vẫn lăn tăn thôi ạ.

dam.hieu

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn cụ. E về cơ bản cũng chốt times cụ ạ, nhưng tại tìm hiểu thấy giá vẫn cao với hơi loạn nên vẫn lăn tăn thôi ạ.
Thích rẻ thì chơi T, T2 năm ngoái có căn 3pn 116m bán tầm 3.5-3.6 gì đó, không thì mua căn bé 2pn nhiều lựa chọn

Beck Man

Xe buýt
em bảo giờ cụ vào nhóm cư dân của times cho dễ...vừa xem review vừa rao mua xem

T.arc

Xe tải
Nóng ở chỗ nào vậy vụ ?
Tiện ích nhiều,chi phí sh khá cao,căn hộ thiết kế bí,mùa hè siêu nóng nhưng bơi free.Có con nhỏ ở Times vẫn chuẩn,con lớn thì cân nhắc kỹ hơn cụ nhé

kimyen278

Xe hơi
mấy toà T bên ngoài rẻ mà cụ, hoặc cụ tìm mua sang tay cũng êm hơn nhưng chắc phải đại tu nhiều. còn làm gì có chuyện dự án xung quanh đòi ké được tiện ích của Times :)) cụ đừng tin sales nói kiểu đấy