[Funland] Nhờ tư vấn hàng xóm hãm

Website
ruoungoai68.com
Chính vì kiểu như chủ thớt mà em sợ mua nhà liền kề thế này . Em đang ở phố cũng đang chịu cảnh như cụ thớt mà ngao ngán quá ,nhà hx trẻ con thì khóc lóc gào thét ầm ĩ , bán hàng đêm hôm dọn dẹp về muộn nhắc nhở thì lại dăm bữa nửa thg đâu lại vào đấy . Nhiều lúc Ức chế chỉ muốn sang xiên chết cụ cả nhà nó mà nghĩ đến liên lụy gia đình , mà đành phải nín nhịn sống qua ngày cố gắng cày để thoát ra mua chỗ khác mà vẫn chưa tìm đc vì ít tiền quá :((

alceste

Xe điện
Nuôi chó trước cửa nhà em không dc rồi các bác ạ. 1 là ồn, 2 là bẩn, 3 là nhỡ nó cắn người, 4 thì dễ bị bế lên bàn lắm. Nhà 1,2 đều có trẻ, nhà em xích chó thì có khi lại gây hấn với 2 nhà đó nữa :D
Ngồi họp 4 nhà nói chuyện chính thức đầy đủ thì chưa, chứ còn gặp mặt chung thì có nói rồi. Nói hết luôn mà cứ vâng dạ rồi đâu lại vào đó. Tính cách tiểu nhân ngấm vào máu.
Phương án loa thùng k dc ạ, xiên nhau ùm tỏi hơn
Ăn nhậu cùng các anh bôi mực thì cũng khó, chồng em làm xa về tới nhà cũng 8-9h tối.
Haizz có khi bọn em phải cày cuốc mà đổi chỗ thật. Nhưng trước mắt chán quá, dc chỗ chui ra vào mà mệt thật sự.
Ở thế này rất ức chế, mình ko vui vẻ thì nói chung sống ko thoải mái, và những thứ tiêu cực mình đều take vào người hết. Vì vậy nói nghiêm túc là nên đổi.
Chứ ở ức chế, bác ko vui vẻ thì cả gia đình cứ sống ko thoải mái.Đấy là lí do tại sao phải sống cùng level là vậy đó bác.