[Funland] Nhờ mọi người tư vấn việc hôn nhân

Trạng thái
Thớt đang đóng

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Chia buồn với chủ thớt nhá! Thông thường thì 1-2 năm đầu tiên của một cặp vc là rất quan trọng, những cái xấu bắt đầu lòi ra, tan thì tan luôn, còn vượt qua giai đoạn này mà có thêm đứa con là ok có thể sống với nhau cả đời được! :D Cụ chủ muốn hàn gắn cũng dễ thôi, xin ra ở riêng rồi đón vợ về hoặc ở rể luôn nhà vợ cũng được chả sao cả, chịu nhục, thiệt thòi vài năm mà được cô vợ như mình muốn thì cả đời vẫn lãi mà! :D Không chịu nhục được thì thôi bỏ đi cho cả hai bớt khổ, vì em xem chừng cụ chủ đang ở kèo dưới muốn nắn vợ và nhà vợ theo ý mình bây giờ là không có cửa rồi!
Sao cụ lại nghĩ vậy. Bố mẹ già cần chăk sóc lại đi ở rể. Ca này theo e là tìm ván mới

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Chính xác. Mọi người, nhất là phụ nữ, thường cố tránh đề cập chuyện tình dục khi có mâu thuẫn xảy ra. Nhưng nó là nguyên nhân (gần như là mấu chốt) làm các cặp đôi chia tay nhưng ẩn dưới một nguyên nhân hay được che đậy bằng từ "không hợp nhau".
Nếu làm cho phụ nữ hạnh phúc bằng tình dục thì bạn muốn gì cũng được và họ theo mình cả đời. Tình dục không tính bằng số lần/tuần mà là cách thể hiện có làm họ thỏa mãn hay không.
Cụ chủ xem đúng không?
Cụ chắc đang troll chứ phụ nữ có phải sinh ra là để thoả mãn dục vọng đâu. Cụ viết mà em cứ tưởng đang đọc truyện sex vậy.

tate

Xe máy
ban đầu em đi làm, lương ko cao. Khi bạn ấy biết em được giới thiệu 1 chỗ xa lương cao hơn (chưa chắc chắn), bạn ấy giục em đi để có kinh tế lo cho con cái sau này. Em trước và sau vẫn bảo đi khám sức khỏe sinh sản để yên tâm vì lấy nhau 1 thời gian rồi, nhưng nhất định không đi.
Chuyện xxx thì ít và khó, ko được (em xin lỗi nếu mất lịch sự).

tungLam.nwl

Xe tăng
Em ngoài cuộc thì thấy đơn giản thế này. Cụ thì chưa muốn buông nhưng bên kia thì đang cố dãy (họ đã đưa đơn và trả lễ thì đủ thấy quyết tâm cả về lý về tình rồi) còn muốn biết lý do thì chỉ quan trọng nếu thực sự cả hai bên còn muốn níu kéo chứ không thì cũng chả để làm gì, nếu họ nêu ra một loạt lý do xấu (đối với họ) trong quá trình chung sống thì thậm chí nói ra xong có khi hai bên còn hận nhau hơn.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Phút mất kiểm soát, hậu quả lãnh đủ (em ném xuống nền nhà).
Nó chỉ là giọt nước tràn li thôi. Nếu sự viẹc ném lồng bàn hôm đó ko xảy ra thì vào một ngày khác sẽ có một việc để kích hoạt cho hành động của cô ta. Còn neus mà hai vợ chồng bình thường thì có ném 10 cái lôngf bàn cũng rồi đâu lại vào đấy. Nên đừng có ân hận về câi việc ném lồng bàn làm gì. Bản chát ở đây là sự tích tụ ấm ức lâu ngày rồi

cha biet chi

Xe điện
Cố gabgws vì con.ko dk thì làm ván mới.e cũng làm ván mới.tốt quá thường thiệt thòi.

Cuongnh5256

Xe điện
Giải tán, vừa cưới nhau mà ly thân 9 tháng là cơ hội bằng 0 rồi. Khuyên gì nữa =))

Đại Bàng Xuống Núi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Yeuaibaygio

Xe container
ban đầu em đi làm, lương ko cao. Khi bạn ấy biết em được giới thiệu 1 chỗ xa lương cao hơn (chưa chắc chắn), bạn ấy giục em đi để có kinh tế lo cho con cái sau này. Em trước và sau vẫn bảo đi khám sức khỏe sinh sản để yên tâm vì lấy nhau 1 thời gian rồi, nhưng nhất định không đi.
Bỏ đi cụ, càng lúc càng thấy 2 bên không có lý do gì để ở với nhau nữa.
Cụ tự hoàn tất thủ tục nộp đơn, án phí đi cho nhanh.

pbinh979

Xe tăng
nhiều vđ lắm.
gia cảnh cụ cũng bất ổn, bên ngoại họ lo cho con gái.
vấn đề qhtd, mới cưới còn trẻ chưa con cái mà tuần 1-2 lần thì chắc là chán...
thế thôi, chứ đã hợp nhau thì có ném cả vài cái IP cũng chả xi nhê gì.

meotamthe

Xe cút kít
Không thì cụ cứ nghĩ mình buông cho người ta cũng là một việc tốt, níu giữ trói buộc mà không mang lại hạnh phúc thì giữ làm gì, em luôn quan niệm, giữ người là phải giữ cái tâm niệm của người ta, chứ giữ những thứ khác đều không giữ được, tâm niệm không còn sớm muộn gì cũng dứt ra thôi.

MuathuHN252

Xe cút kít
Nghe có vẻ miễn cưỡng quá nhỉ? Ít bữa nữa xong quán cf em mời mợ qua làm ly nha. :)) Cần phòng vip ngủ trưa thì để em thu xếp. =))
Quán có cả phòng vip nghỉ trưa luôn ạ? Đúng là quá vip. Đã dự định hôm nào khai trương chưa cụ

red_dragon88

Xe tăng
Mà cụ chủ cũng kém tài nhỉ, 34t lấy 1 bà 35t, 35t thì hoặc nó ko thích ck con, hoặc nó đã yêu ai đó sâu đậm (đồng tính hoặc dị tính).

Cụ chủ ko nắm dc bí mật của vk thì luôn bị động đó, thôi bỏ kiếm e 24-26t cho lành =)) =))
34t năm này là sn 89, vẫn lấy tầm từ 95 đến 90 đc, thậm chí khéo tán còn lấy đc 99. Cụ chủ việc quái gì phải lấy hơn tuổi.

Diep1979

Xe container

Nhimtiu

Xe container
Quán có cả phòng vip nghỉ trưa luôn ạ? Đúng là quá vip. Đã dự định hôm nào khai trương chưa cụ
Bên chuỗi họ thuê mb em cho 01 tháng để sửa chữa và set up em cũng chưa biết bên đó tk thế nào nhưng chắc là đẹp vì form cơ bản đã ổn rồi mợ ạ. Coi như em k mở quán nhưng vẫn có chỗ để chơi tại nhà, có chỗ cho ae cà phê đỡ phải đi xa thôi mợ.

xukthal.

Xe lăn
Em đoán mợ nhà bị Les, và bố mẹ mợ ý cũng biết. Cưới cụ để cho có tấm chồng che mắt thiên hạ thôi.
Bthuong lúc ích ích cụ thấy biểu hiện gì lạ ko? #:-s
Khó là ít nước và ko được là mợ ý ko cho hả cụ? :-o
Thế đúng nhận định như trên của em rồi #:-s

tate

Xe máy
Không vào được ấy ạ. Còn nói đến chuyện xxx thì tỏ ra không quan tâm, không cần. Lo công việc, tiền nong hơn chuyện tại sao khó có con cái ra sao. Ngần ấy tuổi mà lạ thật.

Trạng thái
Thớt đang đóng