[Nhờ MOD] Xin các cụ cho ý kiến về dự định của em !!

beefburger

Xe tăng
Bác thịt Bò khả năng phải xem lại chính tả tẹo, xe nghiêng thì kệ xe nghiêng, nhưng sai chính tả hơi nhiều
người ta đã cố ý ghi đậm lên rồi mà còn trọc, đấy là bị lây bệnh của OF đấy ạ. ngày đầu chả thế lâu cứ quen tay roài

dung_taybien

Xe tăng
Các cụ ơi?khi nào off hả các cụ

dung_taybien

Xe tăng
Em và vợ 2 hết cơ hội tham gia đợt này rồi! Đành đợi dịp sau vậy!
Bên em đang chuẩn bị cho vụ chụp ảnh người đẹp và xe vào ngày 22-7 này ạ, xe của cụ e sẽ tiến hành cố gắng xong trước thời gian đó, e cũng đang nhờ mấy cụ trên fun hôm đó cho xe qua xưởng em để chụp ảnh ạ,
E đang hỏi ý kiến mấy cụ xem có nên hội mình off luôn hôm đó đc ko
Còn vụ xe thig bác cứ yên tâm, bên e làm đc hết bác ạ

beefburger

Xe tăng
Hay.....bác BIÊN cho anh em hội hợpe ngay cái phòng khách ấy đi nhể! tranh thủ được ngắm ÁI XINH luôn cho sướng! E thấy vậy hay hay đó, mà cụ tiện thể có gì Miễn phí cho anh em không thì miễn phí luôn, như .....kiểm tra bệnh tật này nọ có ok không ạ?! nếu cụ làm thế thì hay quá.

Mazda 929

Xe điện
Bên em đang chuẩn bị cho vụ chụp ảnh người đẹp và xe vào ngày 22-7 này ạ, xe của cụ e sẽ tiến hành cố gắng xong trước thời gian đó, e cũng đang nhờ mấy cụ trên fun hôm đó cho xe qua xưởng em để chụp ảnh ạ,
E đang hỏi ý kiến mấy cụ xem có nên hội mình off luôn hôm đó đc ko
Còn vụ xe thig bác cứ yên tâm, bên e làm đc hết bác ạ
Vâng! Hôm đó em sợ phải đi công tác nếu em không có mặt Cụ cho em nó chụp với chân dài mấy pô cho biết mùi gái nhá ! kẻo em nó tủi!

beefburger

Xe tăng
Thưa các cụ, sau một thời gian lập thớt cũng đã có rất nhiều cụ ủng hộ việc tổ chức 1 buổi off để anh em có thể gặp gỡ làm quen và chia sẻ kinh nhiệm
Em cũng đã bàn bạc với bác dung_taybien và được biết ngày chủ nhật 22-7 tới đây, bên bác Biên có tổ chức 1 buổi chụp ảnh “ người đẹp và xe “ và e cũng đã trao đổi kỹ về ý tưởng cho buổi off của hội mer nhà ta
Vậy em xin thống báo lịch off chính thức của nhà ta vào ngày 22-7-2012 (chủ nhật) để các cụ biết và tham ra đông đủ ạ
Chương trình cho buổi off như sau
- 9h sáng tập chung có mặt tại xưởng bác taybien.
- Các cụ nào có nhu cầu kiểm tra vợ 2 thì bên bác Biên sẽ kiểm tra miễn phí hoàn toàn
- Các cụ nào cần tư vấn và giải thích các vấn đề về xe cũng như kỹ thuật xe thì bác Bác biên cũng như các bác khác sẽ giải thích và chia sẻ kinh nhiệm
- Các cụ nào có nhu cầu cho vợ 2 của mình đi chụp ảnh với gái thì cho xe ra để bác Biên điều động mẫu và nháy chụp
- Các cụ nào ko có tất cả các nhu cầu trên mà muốn ngắm mẫu thì cứ việc đứng ngắm tự nhiên
Chúng ta sẽ ở xưởng cụ Biên tới buổi trưa, sau đó có thể đi ăn và tiếp tục cho các chương trình khác vào buổi chiều(vụ buổi chiều và tối thì khi tất cả gặp nhau sẽ bóng bàn sau ạ)
Vì tất cả mọi người đều bận nên e đưa lịch sớm để các cụ nhà mình thu xếp công việc cho buổi off chính thức này
Tất cả các khoảng chi đều do vương quốc Căm-Pu-Chia tài trợ ạ

Vậy rất mong các cụ đăng ký sớm và có mặt để mọi người có cơ hội gặp gỡ chia sẻ với nhau,
Các bác xin để lại thông tin tại thớt này luôn ạ
Tên thật……
Nick…….
Loại xe…..
Số điện thoại
Mọi thông tin các cụ có thể alo cho em theo số máy 0983241202, hoặc cụ Biên theo số máy 0915172782, 0936458384

Rất mong đc các cụ nhà mình ủng hộ

musiclife

Xe tăng
Tổ chức buổi off riêng đi bác beef ơi, chỉ tập trung chuyên môn vào xe cộ và beer thôi

theph

Xe điện
Thưa các cụ, sau một thời gian lập thớt cũng đã có rất nhiều cụ ủng hộ việc tổ chức 1 buổi off để anh em có thể gặp gỡ làm quen và chia sẻ kinh nhiệm
Em cũng đã bàn bạc với bác dung_taybien và được biết ngày chủ nhật 22-7 tới đây, bên bác Biên có tổ chức 1 buổi chụp ảnh “ người đẹp và xe “ và e cũng đã trao đổi kỹ về ý tưởng cho buổi off của hội mer nhà ta
Vậy em xin thống báo lịch off chính thức của nhà ta vào ngày 22-7-2012 (chủ nhật) để các cụ biết và tham ra đông đủ ạ
Chương trình cho buổi off như sau
- 9h sáng tập chung có mặt tại xưởng bác taybien.
- Các cụ nào có nhu cầu kiểm tra vợ 2 thì bên bác Biên sẽ kiểm tra miễn phí hoàn toàn
- Các cụ nào cần tư vấn và giải thích các vấn đề về xe cũng như kỹ thuật xe thì bác Bác biên cũng như các bác khác sẽ giải thích và chia sẻ kinh nhiệm
- Các cụ nào có nhu cầu cho vợ 2 của mình đi chụp ảnh với gái thì cho xe ra để bác Biên điều động mẫu và nháy chụp
- Các cụ nào ko có tất cả các nhu cầu trên mà muốn ngắm mẫu thì cứ việc đứng ngắm tự nhiên
Chúng ta sẽ ở xưởng cụ Biên tới buổi trưa, sau đó có thể đi ăn và tiếp tục cho các chương trình khác vào buổi chiều(vụ buổi chiều và tối thì khi tất cả gặp nhau sẽ bóng bàn sau ạ)
Vì tất cả mọi người đều bận nên e đưa lịch sớm để các cụ nhà mình thu xếp công việc cho buổi off chính thức này
Tất cả các khoảng chi đều do vương quốc Căm-Pu-Chia tài trợ ạ

Vậy rất mong các cụ đăng ký sớm và có mặt để mọi người có cơ hội gặp gỡ chia sẻ với nhau,
Các bác xin để lại thông tin tại thớt này luôn ạ
Tên thật……
Nick…….
Loại xe…..
Số điện thoại
Mọi thông tin các cụ có thể alo cho em theo số máy 0983241202, hoặc cụ Biên theo số máy 0915172782, 0936458384

Rất mong đc các cụ nhà mình ủng hộ
Em cũng muốn tham gia vụ này nhưng chắc phải tầm 11h em mới xuống chỗ cụ taybien được. Có gì em sẽ liên lạc cụ ấy để xem tình hình và tham gia tăng 2 nếu có nhé.

Songnam

Xe hơi
Em đăng ký với ợ:
Tên thật: Phạm Trung Hiếu
Loại xe: C180
Alo: 093637 88 tám tám
Tks cụ Beef nhé!

beefburger

Xe tăng
Em đăng ký với ợ:
Tks cụ Beef nhé!
Thôi thì cứ như vậy bác nhỉ! Chả chụp thì em ngồi em ngắm, rồi đợi tăng 2 anh em ta đi nha

dung_taybien

Xe tăng
Em đăng ký với ợ:
Tks cụ Beef nhé!
Em nghe bác Long kể nhiều về cụ lắm, hẹn bác chủ nhật gặp mặt ạ

beefburger

Xe tăng
Em nghe bác Long kể nhiều về cụ lắm, hẹn bác chủ nhật gặp mặt ạ
Khổ lại một lão già lẩm cẩm nhầm lẫn theo, đã bảo ông này là ông SONGNAM không phải ông GIANGNAM cơ mà, em cũng đã gặp cái ông SONGNAM này đâu mà kể nhiều cơ chứ. Cứ nhầm lẫn hết cả chán cụ

camrys

Xe tải
Nhìn thấy các cụ tưng bừng như vậy em cũng thấy vui và háo hức quá,đọc những dòng các cụ trao đổi về xe không hiểu sao trong người em nó cứ sùng sục lên hết cả nó cứ lâng lâng.em thấy trong thớt Mec đúng là rất Nghèo Nàn và chả có chút phong trào gì cả,trong khi đó Mec là 1 dòng xe đẳng cấp sang trọng và lịch lãm ( chẳng thua bố con nhà thằn...g nào ) mà lại im hơi lặng tiếng và quá là trầm lắng.Đọc những trang của thớt này em cảm thấy rất hay và bổ ích và em rất ủng hộ bác beefburger đã khuấy động và tạo cho ae trong diễn đàn gặp gỡ và dao lưu học hỏi lẫn nhau và nhất là giúp ae có 1 sân chơi bổ ích và xả stret.Em mong thớt Mec sẽ có nhiều người như bác để thớt ngày càng phát triển,em cũng rất buồn vì do thời buổi kinh tế khó khăn nên chưa có Bọ Mi Ngân để rước v2 về giao lưu và học hỏi cùng các cụ.Nhưng không sao,ngồi hóng thế này em thấy cũng rất vui và bổ ích rùi.Chúc các cụ ngày càng phát triển...!

Chỉnh sửa cuối:

trungc5

Xe tải
Nhìn thấy các cụ tưng bừng như vậy em cũng thấy vui và háo hức quá,đọc những dòng các cụ trao đổi về xe không hiểu sao trong người em nó cứ sùng sục lên hết cả nó cứ lâng lâng.em thấy trong thớt Mec đúng là rất Nghèo Nàn và chả có chút phong trào gì cả,trong khi đó Mec là 1 dòng xe đẳng cấp sang trọng và lịch lãm ( chẳng thua bố con nhà thằn...g nào ) mà lại im hơi lặng tiếng và quá là trầm lắng.Đọc những trang của thớt này em cảm thấy rất hay và bổ ích và em rất ủng hộ bác beefburger đã khuấy động và tạo cho ae trong diễn đàn gặp gỡ và dao lưu học hỏi lẫn nhau và nhất là giúp ae có 1 sân chơi bổ ích và xả stret.Em mong thớt Mec sẽ có nhiều người như bác để thớt ngày càng phát triển,em cũng rất buồn vì do thời buổi kinh tế khó khăn nên chưa có Bọ Mi Ngân để rước v2 về giao lưu và học hỏi cùng các cụ.Nhưng không sao,ngồi hóng thế này em thấy cũng rất vui và bổ ích rùi.Chúc các cụ ngày càng phát triển...!
Cháu đi 2 bánh mà vẫn giao lưu với các bác mer mà, miễn sao yêu công nghệ và đam mê là được mà cụ, cần gì phải chờ rước vợ 2 về mới giao lưu? giao lưu trước rồi rước vợ 2 về hay hơn nhiều cụ à. Hôm trước em được bác beefburger cho ăn một bữa no thịt trâu và còn được bao nhiêu là ...kinh nghiệm :D

international

Xe buýt
Xe em đang mang vào xưởng đến tuần sau mới lấy ra được, cho em đi 2 bánh đến đú đởn với các bác nha, nếu đc thì em xin đăng ký.

camrys

Xe tải
Cháu đi 2 bánh mà vẫn giao lưu với các bác mer mà, miễn sao yêu công nghệ và đam mê là được mà cụ, cần gì phải chờ rước vợ 2 về mới giao lưu? giao lưu trước rồi rước vợ 2 về hay hơn nhiều cụ à. Hôm trước em được bác beefburger cho ăn một bữa no thịt trâu và còn được bao nhiêu là ...kinh nghiệm :D
Vâng,cám ơn cụ.em cũng muốn lắm,nhưng chắc có lẽ phải chờ euro năm sau kiếm cái nhà ở hà nội đã thì mới giáo lưu cùng các cụ đc :D

beefburger

Xe tăng
Em là em yêu nhất cái khoản GIAO lưu PHỐI kết hợp thê này lắm đóa !

Songnam

Xe hơi
Em nhận được tin nhắn của cụ Beef rồi ạ. E rất cảm kích vì cụ đã help ạ. Em đặt viên gạch và quệt xi măng mác cao với cụ nhé!